ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kamitou Masaki] Seirei Tokusou Yuuko สวยสังหารล่าปีศาจ 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 10, 2019, 10:53:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phichanan Anekrattanachad

ตกลงเป็นนักล่าจริงๆใช่มั้ย ผมว่าต้องมีอะไรเกี่ยวกับเด็กนี่แน่นอน

ว่าแล้ว.... เสร็จเด็กจนได้ ::Angry::

dilok211021

ตอนนี้น่าจะโดนเด็กที่ถูกปีศาจควบคุมกระทำชำเราแน่นอน ขอติดตามครับ

อ่านจบแล้ว เป็นตอนที่ชอบมาก อิจฉาเด็กจังเลย ได้เอาตลอด 3 สัปดาห์

moo boontong

อ้างจาก: Moo Oon เมื่อ พฤษภาคม 11, 2019, 12:16:40 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณที่แปลตอนที่2ให้ครับ นางเอกเรื่องนี้เปลือยตัวมาก ชาตินี้คงหาผัวไม่ได้เเน่ๆ 555+

เเต่ละตอน ไหนตอนที่เเล้วแปลงร่างไม่เห็นต้องมาค่อยถอดชุดเลย หรือถ้าไม่ถอดเสื้อผ้าขาดอีก

ให้เดาเอาว่าครึ่งทอนหลัง เด็กมันได้กับนางเอกหรือป่าว สรุป ตามเรื่องนี้จริงๆอยากรู้ใครจะได้เป็นผัวนางเอก555+

--------------------------------------------------------

สรุปไปปราบปีศาจที่ไหน โดนเอาที่นั่นที่ตอนสินะ ชักอยากให้มาปราบเเถวๆบ้านบ้างละ

ได้เอาฟรีๆ นางเอกหุ่นก็ดี สวย น่ารัก ไม่รู้จะสงสารหรือเห็นใจนางดี โดนเอาทุกตอนก็ไม่

เดือนร้อนอะไรเลยนะเเต่สงสัย เรื่องนี้มีเเค่3ตอนเองหรอครับ น่าจะทำเป็นเรื่องเป็นราวไปเลย

น่าจะมีหลานๆตอน จบเป็นตอนๆเเบบโดเรมอน

Golliwog

Zedd

ชอบมากเลยครับบบ
ลายเซ้นคุ้นมากๆเลย
เหมือนเคยอ่านมังงะเก่าๆ

hicaru

เด็กน้อยมันโชคดีจริงๆโดนปิศาจสะกด เลยได้เย้ดด

nowermore

แพ้ทางหรือเปล่าเนี่ยพลังนางเอกไม่น่าใช้กับมนุษย์ได้

จบซะหักมุมเลย

ปออ

เด็กน้อยที่จะได้เย็ดสาวสวย​ค้างนี้ละจะท้องกับเด็กไม่นี้

katalun

katalun

อ่านจบแล้วรูสึกค่อนข้างกักมุมพอสมควรเลยครับ​ สนุกมากเลยเรื่องนี้