ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 27, 2019, 09:23:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

najazz

โอยยย อยากไปบ้าง
อ่าว สุดท้าย หมดเลย

progess

ตอนนี้ลุงได้อัพคลาสแล้วสินะ ไล่เยสคนไปทั่วเดี้ยวเงินลุงแก่ก็หมด

สุดท้ายถึงท่านจะแปลซํ้าแต่ผมก็ชอบผลงานของท่านที่สุด สุดท้ายลุงก็เยสลูกตัวเองสินะ

รุ้งนภา เ

lamom

ครูไม่ได้ใส่ปลอกแขนนี่ เด็กที่มีสีเหลืองรอดสินะ

ได้อวดสีทองแค่คนเดียว แถมเป็นลูกตัวเองอีก
และเงินก็หักจากบัญชีตามการกระทำจนติดลบ
ถ้าไม่จ่ายสีทองน่าจะได้อีกหลายอาทิตย์แท้
เรื่องนี้ถึงจะบอกว่าซ้ำ แต่ผมเพิ่งเคยอ่านอ่ะนะ

joker socool

กินเด็กไม่พอพากลับไปกินบ้าน  ลุงไม่รู้จัดพอแบบนี้ตอนท้ายได้มีจุกแน่ๆ

เป็นผมนะจะหยุดแค่กับครอบครัวพ่อแม่ลูกนั่นพอ  เซฟสวยๆไม่เจ็บตัวเยอะ55555

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ  ::Glad::

แบกกลับบ้านไปค้างเลยเรอะ  มันจะอึดอะไรขนาดนั้น

สุดท้ายก็กลายเป็นแรงงานทาส  ถ้าเงินหมดแล้ว  ลูกเมียจะเป็นไงนิ

bunraku

น่าแปลกตรงที่ไม่เคยมีใครมาทำเหมือนลุงมาก่อนแฮะ สงสารเด็ก ลุงมันโหดมากก

nagatobimaru

ตามมาต่อจากภาคแรกครับ อยากรู้ว่า เนื้อเรื่องจะจบแบบไหน

ว่าแล้วว่าจะต้องหักมุมประมาณนี้ แปลดีครับ แต่เนื้อหาภาคแรกสนุกกว่าครับผม

Sena-Explosion

น่านไง ชั้นว่าแล้วอิลุงต้องโดนเอาคืนตอนสุดท้ายแน่ๆ
ยังไงก็ขอบคุณสำหรับการแปลนะครับ หลายคนอาจจะเคยอ่านมาก่อนแล้ว แต่ผมพึ่งอ่านครั้งแรกเลย

anek001

Qwert123456789

Batz-Maru

joyjung

ตาลุงนี่ไม่ฉุกคิดว่าทำไมที่โรงเรียนถึงมีเด็กรอดมากขนาดนี้
ปลายเรื่องจะมาเฉลยไหมนะ