ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 1/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 28, 2019, 09:45:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mummebufa

คือโดนมาเหมือนๆกันอกหักเลยมาคบกันแล้วจะไปกันรอดมั้ยเนี่ยจุดเริ่มต้นไม่สวยเท่าไหร่เดี๋ยวมีปัญหาตามมาแน่ๆ
โหผู้หฯญิงอ่อยขนาดนี้ มีความรู้สึกว่าเหมือนจะเป็นแผนเลย ตอนหน้าดาวโรงเรียนจะสารภาพรักกับนางเอกรึเปล่าหรือจะมาทวงค่าตอบแทนที่ข่วยทำแผน

Sunsetzi

คนอกหัก2คนมาเจอกันแบบเลิฟสตอรี่ในอุดมคติเลย อ่าวลืมไปนี้มันโดจิน555 แต่รวมๆชอบคับลำดับเหตุการและเนื้อเรื่องไว้ดีเลยทีเดียวอยากลุ้นต่อว่าจะลงเอยแบบไหน

เด่วนะเจอหน้ากันครั้งแรกก้จัดหนักเลยหรอนี้ขนาดขอเปนเพื่อนก่อนแล้วนะ อารมพาไปชัดๆ แถมนางเอกก้ไม่มีทีท่าขัดขืนแบบคงชอบคนที่ให้ความสำคันพอเจอก้เหมือนถุกชะตากันพอดี
แต่เหนตัวอย่างตอนต่อท่าทางจะต้องปวดตับแหงๆ
::Orz::

numkrieng

::HoHo:: น่าสนใจจริงๆว่าจะเกิดอะไรขึ้น น่ารักดีครับ

เร็วมากจัดกันแบบไม่ผูกพันธ์ สงสัยจะต้องมีศึกแย่งกันแน่ๆ

babieshottie

ทำต่อนะครับสู้ๆ ผมชอบโดเนื้อเรื่องสนุกๆมากกว่าดูภาพแล้วผ่านอีก

edit

ดูท่าทางแล้ว พระเอกได้หลายคนแน่นอน นางเอกหื่นพอดีๆ หลังๆคงสนุกกว่านี้แน่ๆ รอชมครับ

Minibar

หัวอกเดียวกันอ่ะ ขอให้จบสวยๆ

เน้นคำว่าเพื่อนจังเลยอ่ะ กลัวจบแบบเศร้า

nowhereman

ขอบคุณที่แปลครับ อ่านตอนก่อนซ่อนแล้วน่าจะสนุกนะครับเรื่องนี้ นึกถึงเรื่อง I's เลย

ไหงจากแค่กอดกลายเป็นเปิดซิงไปซะได้ แต่สาวแว่นน่ารักขนาดนี้ ไม่น่าหยุดแค่เพื่อนแน่ๆ ดาวโรงเรียนก็เถอะ ผมหยุดที่สาวแว่นคนนี้ดีกว่า 555

xonly-1790

เออ...เอาศอกกระทุ้งแก้มคงไม่ใช่น่ารักแล้วแหละ ::Punch::

ผมว่ายัยนี้มันต้องแอบรักพระเอกแต่แรกแล้ว แต่แกล้งไปบอกรักเพื่อนพระเอก แต่เพื่อมันรู้ทันเลยปฏิเสธ ลุ้นตอนต่อไปเลยแล้วกัน ยัยดาวโรงเรียนต้องการอะไร

bomb1021

เอาตรงๆนะ เปิดมาหน้าแรกเห็นอาคาริ ผมก็รู้ละว่าเรื่องนี้ ดีย์ 55555

แพ้ทาง ผญ ประมานนี้มากๆ

ว่าแต่คนเหงา 2 คนมาเจอกัน แค่เล่าประสบการณ์อกหัก มันจะมาคบกันได้เลยจริงๆหรอ

edit เห้ย เจอกันครั้งแรกจัดเลยเรอะ แถมเวอจิ้นด้วย นางเอกท่าจะตกหลุมรักอย่างจัง

สาวแว่นนมโตก็ดีไปอีกแบบแฮะ

ฉากดูหน้าต่างในห้องนอน ผมเป็นพระเอกนี่ประกบหลังไปแล้วนะนั่น ><

อาคาริ จะมาบอกอะไรนางเอกน้าาา หรือจะสารภาพว่าแอบชอบพระเลเอก ?

exhausis123

คู่นี้ดูน่ารักดี^^.
แต่ตัวละครเยอะนะนี่
ไม่รู้จะเนื้อเรื่องกุ๊กกิ๊กน่ารักตลอด หรือจะปวดตับช่วงท้ายๆ

เป็นเพื่อนกันก็ได้ด้วย ท้องติดกันตั้งแต่วันแรกเลย
ตอนแรกดูไม่ดีนึกว่ามี 6 ตอน
ดูไปดูมา 16 ตอนเลย
จะตามไปเรื่อยๆนะครับ

jachal

ชิมิซึกับอากิระ บอกรักคนที่ชอบแล้วโดนปฏิเสธ เลยมานั่งทำใจกัน

ทำใจกัน แล้ว เกิดอยากเป็นเพื่อนสนิท เลยได้สนิทชิดดุ้นกันเลย ::Evil::

wangdora29

เปิดเรื่องได้น่าสนใจมากครับ แต่เนื้อเรื่องแอบเร่งๆไปหน่อย แปบเดียวจะคบกันแหละ 555 อีกเรื่องคือลายเส้นสวยมากครับ

สนุกดีครับ นางเอกน่ารักมากเลย แอบไปอ่านต้นฉบับภาษาจีนมา เนื้อเรื่องสนุกดีครับ แอบเสียวมี ntr นางเอกจังเลยครับ

gojira

โอยแค่เริ่มมาก็น่าสนุกละเป็นเรื่องแรกเลยที่ไม่มีตอนโป๊ะฉึ่งๆแล้วอยากตามอ่านต่อเหมือนการ์ตูนรักมากว่า
edit แงะแค่กอดเกิดอารมณ์สปากติดคู่เลยสินะ ตอนต่อไปตามภาพ ผู้หญิงอีกคนน่าจะชอบพระเอกรึเปล่าแล้วนางเอกก็คิดมากสินะคงจะดราม่าหน่อยๆใช้ไหมแล้วก็อิรุงตุงนังกับคู่อื่นๆอีกตามตัวละครที่สปอย รอดูตอนจบครับว่าจะดีรึเปล่า

elviswhat

สายมโนของจริง ชอบคนเองเออเองแบบนี้มีหวังจะหาแฟนไม่ได้แท่หนูแแต่อาราคิน่ารักมาก ๆ เลย

รองนางเอกน่ารักมากเลย ตามสไตร์สาวครบองค์ประกอบ น่ารักใส ๆ แต่จะใสจริงรึเปบ่านี่สิ หยุดฤดูร้อนนี่หรรษาแน่นอน

virgoranger

คนเหงามาเจอกันก็ได้สอยกันเลย

Edit เพื่อนกันมันส์ดี

xsoulkung123

สาวสวยใส่แว่นสารภาพรักแต่ถูกหนุ่มปฏิเสธ เลยมาเจอกับไอ้หนุ่มที่อกหักด้วยเหมือนกัน
ทั้งคู่ดูท่าทางจะเข้ากันได้ดีเลย เริ่มคุยกันได้ทุกเรื่องจริงๆ ส่วนสาวนากเอกก็เริ่มสนใจในตัวพระเอกแล้ว (มั้ง)
แบบนี้ได้ปรอบใจกันด้วยการทำอะไรที่เสียวๆแน่ จนทั้งคู่ติดเสียวจนไม่อยากไปรักคนอื่นแล้วแน่ๆ
::JubuJubu::
Edit นั้นไง ปรอบใจเป็นสิ่งที่ดี แต่เล่นจัดเสียวกันโดยที่ไม่สนใจรอบข้างเลย หนุ่มก็ร้าย สาวก็หื่น เพื่อนกันสนุกดี