ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 1/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 28, 2019, 09:45:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zero_333

เนื้อเรื่องหน้าติดตามมากครับ ลุ้นว่าจะเป็นยังไงต่อเลย

Silence

ดาวโรงเรียนดูสวยดีนะ

เดี๋ยวเมนท์ edit หลังอ่านจบ

Edit" โอว์แม่เจ้า ง่ายปานนี้เลยเรอะ

ตอนหน้าดูท่าดาวโรงเรียนคงมาป่วนแหงๆ

lordcas007

slayer

เรื่องยาวเลย พระเอก กับ นางเอก ไม่สมหวังแนนอน คงมีสลับคู่แน่ๆ

สิรวิชญ์

asdw

korn4455

ตรงนั้นมันเป็นที่กดน้ำใช่ไหม ทำไมมีนกลายเป็นศาลาคนเศร้าไปได้ แล้วคู่นี้จะคบกันไหมนะ

จากตัวอย่างตอนต่อไป ดาวโรงเรียนจะกลับมามองพระเอกไหมนะ

taton

ตอนต้นเรื่องนี่ ผมนึกว่าพระเอกเป็นคนเพ้อนะ ที่ไหนได้เริ่มเรื่องจากฝ่ายนางเอกก่อนเลย อ่านไปก็ขำไปนะ กับคู่จิ้นที่ดูๆแล้ว เข้าขากันมากๆ ฝ่ายหญิงก็ดูโก๊ะๆนิดๆด้วย แถมฝ่ายหญิงก็น้าาา ที่กับรุ่นพี่ดันไปสารภาพรักเค้าก่อน พอที่พระเอกขอลองคบดูดันกลับเล่นตัวซะนี่
ปล.ผมเข้าใจอารมณ์ของพระเอกนะ บางทีสาวแค่ทักตามมารยาท แต่มันก็ทำให้มีความหึกเหิมอย่างบอกไม่ถูก แถมคิดไปเองว่าเค้าเล่นด้วย

...
เริ่มต้นมาแบบแนวน่ารัก กุ๊กกิ๊ก แต่ เอ่อ..เดี๋ยวนะ มีใครว่ามันแปลกๆบ้างไหม ตกลงคบกันแบบเพื่อน ไม่ถึง 5 นาที ได้กันซะแล้ว(ฝ่ายหญิงซิงซะด้วย) แถมตรงศาลาริมถนนเลยด้วย(ทำไมไม่กลับไปทำที่บ้านว้า) งงง่ะ
ปล.ขอบคุณผู้แปลนะครับที่แปลออกมาแล้วไหลลื่น(แต่งนิด..เติมหน่อย) ทำให้เวลาอ่านอินไปกับตัวละครได้ง่าย(อารมณ์ดูหนังทีมพากษ์พันธมิตรยังไงยังงั้นเลยทีเดียว555)

ensd-07

รักหวานๆๆ แล้วจบด้วยจัดหนักแบบจัดเต็ม แต่ว่าตอนยาวมากแน่เลย

แต่พระเอกก็โหดจัดนอกสถานที่แบบบนม้านั่งนี้สุดอะ

GongGang

ตามมาจากตอนที่ 4 เผลออ่านตอนที่ 4 ก่อนขอมาเก็บย้อนหลังนะครับ

Edit : สนุกมาเลย เพลินจริงๆ แต่เค้าทำกันกลางสาธารณะแบบนี้ไม่กลัวคนเห็นเรอะ

thefill501

ดีครับชอบอารมแยยเรื่อยๆของเรื่องนี้ดีไว้อ่านเพลินๆ

taskger01 taskger01

ได้กันแน่น่ะผมว่านางเอกกับพระเอ
edit สรุปเป็นแค่เพื่อนเท่านั้นเองหรออออ

stormgambler

ตัวละครเยอะน่าสนใจดี
คนไม่มีใครเอาสองคนมาเจอกันมันจะเป็นยังไงนะ?

คบปุ๊ป เปิดซิงปั้ป ใจร้อนกันจริงๆเลย

thai4id

จัดสาวแว่นก่อนเลย น่าสุดๆ

นี่แหละถูกต้อง เล่นก่อน ว่ากันทีหลัง
อะไรๆ ก็กู