ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Sex Relationship เผลอ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 02, 2019, 02:02:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เนื่องจากยอดเม้นท์ต่ำ เพราะฉะนั้นตั้งแต่นี้เป็นต้นไปจะลงแค่อาทิตย์ละเรื่อง

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้เรื่องราวเป็นอย่างไร และจะจบอย่างไร
อะคิระ-คุง(พระเอก)จะได้กับแม่หรือคานาเอะ-จัง(แฟน) หรือจะได้ทั้งสองคน หรือจะจบอย่างไร
ซ่อนหน้าสุดท้ายหน้าเดียว  ไคลแม็กซ์อยู่ตรงนั้น

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-16

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้เรื่องราวเป็นอย่างไร และจะจบอย่างไร
อะคิระ-คุง(พระเอก)จะได้กับแม่หรือคานาเอะ-จัง(แฟน) หรือจะได้ทั้งสองคน หรือจะจบอย่างไร
ซ่อนหน้าสุดท้ายหน้าเดียว ไคลแม็กซ์อยู่ตรงนั้น

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

ทั้งพระเอกเเละเเม่ของเเฟนนี่น่าจะทำลับหลังมานานเเล้วหรือป่าว

พอเเฟนไม่อยู่นี่รีบเอากันเลยเหมือนรอเวลานี้มานาน อาจารย์ที่วาด

เเนวส่วนใหญ่เหมือนจะจบดีทุกเรื่อง บ้างเรื่องก็ntr เเต่ทำไมอ่านเเล้ว

มันเเฮปปี้ทุกเรื่อง 555+ ให้เดาหลังจากนี้ ผมว่าเเฟนพระเอกน่าจะรู้

หลังจากนี้อารมเเบบ เอากับเเม่เเฟนเเล้วเเฟนพระเอกมาเปิดประตูเจอ

เเต่คงไม่ได้ทะเลาะหรือเลิกกับพระเอก คงจบเเบบ 3p จริงๆจบเเบบนี้ก็โอเค

----------------------------------

หักมุมเเละหักคอผมมาก สรุปเเม่งสลับคู่กันเลยนี่หว่า เอาจริงๆโทษใครไม่ได้ด้วย

เพราะเเต่ละคนเเม่งก็ทำเหมือนกัน 555+ ชักอยากให้มีตอนต่อไปมาก ว่าถ้ารู้ความจริง

จะกลายมาเป็นสวิงกิ้งกันไหม เเต่เเฟนน่ารักขนาดนี้ ปล่อยให้หลุดมือได้ไงฟะ?

ท้องทั้งเเฟนทั้งเเม่นางเอกก็ดี ฟินไปอีกเเบบ 555+

มันแสบตรงหน้าสุดท้ายที่แหละ หักมุม360องศาเลยทีเดียว  ::Oops::

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มมาที่บ้านแฟน แทนที่จะมาหาแฟน แต่ได้เจอกับคุณแม่แสนยั่ว
และยังโดนยั่วอีก แบบนี้จะอดใจได้ยังไง ต้องจัดหนักกับเธอ
ท่าทางแม่แฟนดูชอบความเสียวที่ไอ้หนุ่มนี้มอบให้อีกด้วย
สงสัยจะได้แฟนและแม่แฟนเป็นเมียแน่ๆ น่าจะควบทั้ง2คนเลย
แม่ยั่วขนาดนี้ แฟนไอ้หนุ่มนี่ก็น่าจะเร้าใจไม่แพ้กัน
::JubuJubu::
นึกว่าจะได้ทั้ง2คน ไอ้หนุ่มไปเสียวกับแม่แฟน แต่แฟนของไอ้หนุ่มไปเสียวกับพ่อของไอ้หนุ่มแทน
เป็นการสลับคู่ที่ลงตัวจริงๆ ทั้งคู่ก็เสียวกับคู่ของตัวเอง แถมยังจัดกันจนไม่รู้ว่าเอาแรงมาจากไหนมากมาย
หลงกันจนไม่สนใจอะไรรอบข้างแล้วละ

ผมว่าไอ้สองบ้านนี้น่าจะมาอยู่ด้วยกันซะเลย สงสัยจะสลับคู่กันมั่วจนไม่รู้ใครเมียใคร  ::Ajark::

Chaos OSK

อะคิระ-คุง มาหาแฟน แต่ดันเจอแม่แฟน ทำแบบนี้ ก็นะ
หน้าจะจบแบบลูกเห็นแต่ไม่รุ้ลูกรับได้ไหม
1.รับได้ก็คง ได้ทั้งคุ่ ดีของ อะคิระ-คุงไป
2.ก็แอบได้แม่ต่อไป อะคิระ-คุง ก็คงมาบ้านได้ตลอดเวลาไปเลย
5555+
แก้ไข
::Ajark::แฟนดันไปมีอะไรกับพ่อ อะคิระ สะงั้นแบบนี้ท่าอะคิระรู้ คงย้ายมาบ้านเดียวกันไปเลย 5555+
ให้อะคิระอยุ่กับแม่ แล้วให้แฟนไปอยุ่กับพ่อเลย มีความสุขทั้ง4คน  ::Oops::

tcm12599

เดี๋ยวๆ  แม่เดินเกมไว้จัง  มีเงื่อนงำไรรึป่าววว  ทั้ง2คนนี้  น่าจะมีที่มาที่ไปสักนิดนะ ::Thinking::

แนวแลกคู่ แต่ข้ามรุ่นมากไปหน่อย ดูสงสารฝ่ายหญิง  เจอของยากเหมือนกันนะนั่น

แมงโก้ส้นตีน

ได้ทั้งคู่ สรุปคานาเอะไม่ได้ไปไหน แต่แอบดูแม่ทำอยู่  ::Oops::

พลิกกว่า คานาเอะก็แอบไปให้คุณพ่อผัวกินด้วย  ::DookDig::

nowhereman

คานาเอะ กลับมาเร็ว แล้วเห็นเหตุการ เลยมาร่วมแจมด้วยแน่ๆ

โหช่องสุดท้ายนี่หักมุมสุดๆ ผิดคาดจริงๆ

lamanno9

เล่นแม่แฟนจนท้องซะมั้ง แต่ว่าแฟนแอบไปไหนหรือเปล่า ไม่แน่ใจนะครับ
หักมุมจริงๆครับ แฟนแอบไปให้พ่อพระเอกอัดท่าหมาเสียวจนถึงขีดสุดแน่เลยครับ

virgoranger

แฟนกลับมาเจอเลยจัดสองเลย

Edit อ้าววหักมุมสุดดด

kazu36

เดาก่อนเปิดหน้าสุดท้าย นะ น่าจะจัดหนักทั้งสองคน
อ้าวผิดแหะ ไม่บอกรอคนหลังมาตอบเปิดดูเอง

B&B

เอิ่มมม... เหลือหน้าเดียวคิดไม่ออกเลยแหะว่าจะจบอย่างไร แต่น่าจะจบกับแม่เหรอ? แต่ไม่ใช่เพราะแม่ยังไม่หย่ากับสามีก็น่าจะได้แฟนของพระเอกแหละคร้าบบบบ

พยายามจะไม่อ่านเม้นให้มากที่สุด แต่ไปเห็นว่ามันหักมุม แต่จะเป็นยังไงน่าาา

::Suffocate:: ::Suffocate:: ::Suffocate::

นะ... นะ... นี่มันการแลกเปลี่ยนที่ทักเทียมงั้นรึ สุดยอดดดด จะบ้าเหรอ!!!

แต่ก็ถือว่าเป็นการแลกเปลี่ยนที่ทัดเทียมอยู่ดีน่าาา พระเอกได้แม่(แฟน)​ แฟนได้พ่อ(ตัวเอง)

หักซะเสียหลักเลยคร้าบบบบ

เห็นด้วยกับวิธีการของท่านนะครับ ที่ลงอาทิตย์​ละครั้ง เพราะยอดหายมากเลยนะครับ เห็นมาหลายเรื่องแล้ว วิธีนี่อาจจะดีที่สุดสำหรับตอนนี้ด้วย

ขอบคุณ​ครับ​

สู้ๆ นะครับ  ::Fighto:: ::Fighto::

ขอบคุณครับ แต่ท่านKater นี่เล่นหลบไปเป็นเดือนเลยนะ

BiBPY

::DookDig:: คุณแม่นี่รุกหนักเลยวุ้ย
คิดว่าเดินเรื่องมาแบบนี้คงจะเป็นได้แค่คุณแม่หละนะ หวังว่าคงไม่หักมุมแบบนางเอกแอบดูอยู่หรอกนะ

55555 สรุปสลับกันแอบกินทั้งคู่เลยนิน่า

tazasss01

คงได้คานาเอะจัง เป็นแฟน และแม่ของคานาเอะจัง ก็แอบกินกันไปเรื่อยๆ

อ่าวคดีพลิกซ่ะงั้น แต่แบบนี้ก็ วิน-วิน ทั้งสองฝ่ายสิน่ะ แต่สงสัยว่าถ้าแม่ของคานาเอะจัง ได้เจอพ่อของอะคิระคุง จะติดใจเหมือนกันไหมน่ะ

โชค.ช็อค

คิดว่าพระเอกได้ทั้งคู่ แต่ลูกอาจจะไม่รู้เรื่องของแม

*dafuqqqq คานาเอะ

Tdestiny

น่าจะจบแบบได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลยนะ

ส่วนตัวอยากให้จบแบบนี้มากที่สุดครับ

เวนกำ จบแบบพีคจริงๆครับท่าน555