ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Sex Relationship เผลอ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 02, 2019, 02:02:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::Sweat::  น่าจะพลิกล็อคก็ได้ ลูกกลับมาเห็นแล้วปรี๊ดแตก  เลิกกันก็ได้

แล้วก็ได้แม่แฟน มาเป็นเมียแทน

::Ajark:: จบพีคยิ่งกว่า  ไปเล่นเสียวกับพ่อพระเอกซะงั้น 555+

transistor

คิดว่าน่าจะได้ทั้งสองคนเลย และน่าจะจบโดยการที่แฟนมาเจอพระเอกกำลังมีอะไรกับแม่ของตัวเอง ::Sobad::

ไอ้เราก็นึกว่าจะจบแบบที่คิด ไงแลกกันกับพ่อตัวเองซะงั้น

Summermay

เหห ไม่น่าเลื่อนมาเห็นข้อความเลย เลยรู้ว่าสุดท้ายนางเอกก็แอบไปจัดกับพ่อพระเอกซะงั้น ไม่น่าเชื่อ ภาพลายเส้นใสๆ แต่เนื้อเรื่องใช้ได้เลย ถ้าได้ลายเส้นแบบเด็ดๆคงได้อารมณ์สุดๆ แค่สงสัยว่ามันมีภาคก่อนหน้ามั้ย อ่านแล้วทำไมรู้สึกเหมือนเป็นคอนสองก็ไม่รู้  ::Thinking::

#พอได้อ่านแล้ว มันหักมุมดีจริงๆนั่นแหละ 55 อยากอ่านตอนของฝั่งนางเอกมั่งจังว่าโดนพีอจัดอีท่าไหน น่าทำภาคต่อแบบทำพร้อมกันทั้งห้องไปเลย แล้วให้สุดท้ายพ่อพระเอกมาเอาแม่นางเอกด้วย น่าจะสนุกน่าดู

hobby235

ขอบคุณครับ

เม้นท์มักง่าย(ตอบขอบคุณเปล่า)
แบนถาวร

flukehaha

ผมว่าจบแบบ sex-friendกับแม่แต่ยังคบกับลูกด้วยมั้งนะ
**เข้เงิบเลยที่นี้โคตรหักมุมแบบเหนือชั้น555แฟนดันติดใจดุ้นพ่อแฟนซะงั้น
Manchester United Football Club
We are Red Army

CoolNook Thangsakul

ระวังลูกสาวคุณนายกลับมานะเออ เดะจะกลายเปน3P  5555

CoolNook Thangsakul

อ้าว นึกแหละ 55555 อยากเหนเนื้อเรื่องช่วงของพ่อกับแฟนสาวจุง

Just_Oneman

งานนี้พระเอกได้แม่แฟน ตอนสุดท้ายลูกสาวต้องกลับมาแอบเห็น แล้วคิดจะเอาชนะแม่ตัวเองในฐานะที่เด็กกว่า สาวกว่า สุดท้ายเป็นเมียพระเอกทั้งคู่

Edit จบกันความรู้สึกที่พระเอกคือผู้ครอบครองแต่ผู้เดียว หักมุมสุดๆ งานนี้จะมีสลับคู่กันไหมเนี่ย เฮ้อออ

112255

ชื่อเสียงเรียงนาม รู้ว่าได้แม่ก่อนแน่ๆ
ไม่เดะ แม่ต้องได้ไอ้พระเอกก่อน 555
มาลุ้น ลูกสาว ว่าจะได้ด้วยไหม

**หักมุมสัส 5555 ถือว่าหายกัน

thenefilim

ผมว่าน่าจะจบแบบเปิดตัวได้ทั้งแม่และลูก ส่วนแม่ได้มานานละ

กลับมาแก้แทบไม่ทัน แต่ผมว่ามันน่าจะได้ทั้งคู่ไหมอ่ะ

BlackKingBar

ได้ทั้งคู่หรือปล่าว ::HeyHey:: อย่างคุณลูกกลับมาเจอพอดี แบบ...ขอร่วมวงด้วยซะเลย กลายเป็นthreesome ::HoHo::55555555

css001

ขอบคุนครับ โฮก็ตามสเตปเลยครับ ใด้ทั้งเเม่ทั้งลูกนั้นเเละไม่เกินนี้ดูถ้าเเล้ว ถ้าเกินนี้ผมจะเลิกอ่านงานของ จารย์ท่านนี้เลย คุณ hypnos

keatmano

แฟนเข้ามาเห็นฉาก ตัดความสัมพันธ์กับไอ้หนุ่มทันที ... ส่วนเจ้าหนุ่มก็ไม่สนแฟนสาวแล้ว ... หลงเสน่ห์คุณแม่มากกว่า  ::HoHo::

จบได้แบบ win win ทุกฝ่าย  ::HoHo::

sohee1412.

ชู้มา ก็ชู้กลับแน่นอน ไม่น่าได้2คน

นั่นไง ผมทายถูก 55555555555 เอาจริงๆน่าจะทำเป็นซีรี่ เนื้อเรื่องยังต่อได้ แถมคนวาดคนนี้ผมโคตรชอบ

thetwo

งงกับคำถาม
ก็เห็นๆ อยู่ว่าได้แม่แล้ว แล้วจะถามทำไม
เดิมก็คิดว่าคงไม่ได้ลูกหรอก ลูกน่าจะกลับมาเห็น
แต่ว่าปิดแค่หน้าสุดท้าย เนื้อหาพีคมาก ก็น่าจะมีอะไรพลิกกว่านั้น
ขอทายว่า สามีกลับมาเจอครับ

เชร้ดดดด นี่มันซิตคอมชัดๆ เยี่ยมไปเลยครับ 555