ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Sex Relationship เผลอ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 02, 2019, 02:02:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Noproblemman

งานนี้คงได้ทั้งคู่แหละครับ
กับแม่ของแฟนน่าจะเป็นความพอใจกันในเรื่องเซ็กส์เท่านั้น
แต่กับแฟนคงรวมเรื่องความรู้สึกเข้าไปด้วย
คงไม่มีปัญหาอะไร ก็แบ่งๆกันไป

เอากันแบบนี้เลยเหรอ เล่นเอาเข็มขัดสั้นไปเลย แถมสั้นซะเยอะเลย
ขอบคุณครับ

(จิ๋ว)

ในเมื่อชื่อเรื่องบอกว่าเผลอ  งั้น ขอตอบว่า เผลอเอาสองคนเลยละกันเน๊าะ ยุติธรรมดี
ที่จริงท่าน ถามนำมาเองนา   เลยเดาทางนี้อิอิอิ
ลูกสาวกลับบ้านเร็วมาเจอะ ป๊ะกันพอดี
::Reader::

อ้าว เห้้ยยยยยยยย   >>>ร้องเพลงของอะตอม อยู่นะคะ อย่าตกใจ
ที่แท้ก็เป็นโอบาค่อนทั้งคู่เล้ยยย   ::Grimace::

เอิ๊ก ๆ แสดงว่า หนุ่ม ๆ ครอบครัวนี้ เหมื้อนกันนะ ทำสาวน้อยสาวใหญ่ติดใจกันหมด
ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ
::Thankyou::

5555 สำหรับเรื่องซ่อนแค่หน้าเดียว แต่เสียวทั้งเรื่อง เอ้ยไม่ใช่ แต่พลิกหมดเลย ใช่มั้ยล่ะ แอบสะใจนะเนี่ย   ::DookDig::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

thanawoth2

จะเหลือหรือยังไงก้ได้ทั้งคู่นั้นแหละ ::Yes!::

edit : เห้ยตอนจบอย่างพีคเลยท่าน

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ   จบแบบแฟนกลับมาตอนอึ๊บกับคุณแม่เลยเข้าร่วมวง3คน

donut30110

ลูกของคุณแม่
น่าจะกลับมาเห็นแล้วแจมด้วยนะ
ตามความคิด ไม่ก็กลับมาแล้วแอบกันทำ
-- --
กำ สรุปลูกมันก็ทำ

Goodsex

อะไรวะมาหาแฟนได้แม่สะงั้น....เปิดมาไม่ต้องพูดเยอะจัดหนักสะงั้น

freedom

aum popza

castiel47

คุณแม่รุกหนักมาก แต่ตอนจบน่าจะได้ทั้งแม่ทั้งลูกน่ะ

หักสุดไปได้คุณแฟนแอบไปได้ก่ะพ่อแทนซะงั้น

นนท์ สายหื่น

พระเอกมาหา ลูกเพื่อจะเจอแม่พอเจอก๊ ตับกันเลยแสแดงว่าได้กันนานแล้ว คิดว่า หน้าจะเป๊นแฟนลูแล้วแถมแม่แน้นอน
เปิดหน้าท้ายมาไงลูกไปหลอยเอาพ่อพระเอกสะงั้น

lnwrong26

เวรของกรรมคนดีพลิก สลับกันซะงั้น ::Angry:: ::Thankyou::

syndromz

คงได้แค่แม่อย่างเดียวนะแหละมั้ง ส่วนตัวลูกสาวก็ดันมาเจอตอนจบ

555 พีคจริง จบแบบนี้ การแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียมกัน 555

testseven

โดนส่วนตัวอยากให้เป็นได้ทั้งสองคนนะ แต่ถ้าบอกว่ามีซ่อนแค่น่าเดียว น่าจะจบแบบได้แต่คนแม่(แล้วถ้าเลวร้ายพอ ลูกสาวอาจจะมาเห็นด้วย)

sakuradragon

โอ้ คุณแม่แฟนรุกเร็วมากกกก อาจจะเคยๆอยู่แล้วมั้ย
ดูไม่ขัดขืนเลย... คงจะได้ทั้งสองรึป่าว
—————
โอ้โหหหห หักมุมนะ ...
ไม่เป็นไร ก็ต่างฝ่ายต่างก็ทำแบบนี้ทั้งคู่อืะ
555555555 เออ
ทำเหมือนกัน ก็ไม่โกงดี

hunterkung

แฟนน่าจะมาเจอ และยอมให้แม่มีส่วนร่วมด้วย เพราะสงสารแม่แน่ๆๆ

เหอๆๆ จบแบบพีคจริงๆๆ สลับกันไปสลับกันมา