ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Sex Relationship เผลอ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 02, 2019, 02:02:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boran Mark

ไอ้หนุ่มน่าจะได้ทั้งคู่มานานแล้ว ดูได้จากเปิดตัวมาก็ซั่มเลย ไม่แน่นะแฟนอาจจะรู้เรื่องนี้แต่แกล้งโง่ไรงี้
edit: 555 พลิก แบบเดาไม่ถูกจริงๆ มองอึกมุมแมุลูกคู่นี้เซ็กส์จัดน่าสวิงกิ้งไปเลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ก็คิดว่าพระเอกได้ทั้งแม่ทั้งลูกแล้ว แต่วันนี้แค่แอบแฟนมาเสียวกับแม่ของแฟน ฉากสุดท้ายน่าจะเป็นแฟนสาวกลับมาเจอก็เลยมี 3P เกิดขึ้น....อิอิ
อ้าว...กลายเป็นว่าคานาเอะหลอกทั้งปฟนและแม่ของตัวเองว่าไปเที่ยวกับเพื่อน แต่กลับมาให้คุณพ่อของแฟนซั่มซะนี่....55555

nekki

ซ่อนแค่น่าดียวแบบนี้ คิดว่าคงไม่ได้มีอะไรกับแฟนต่อแน่นอเพราะงั้น ขอตอบว่าได้แค่แม่อย่างเดียวครับ
หะเอากันแบบนี้เลยรึ ทำไมนางเอกไม่ลองทำกับแฟนก่อนอันนี้ข้ามไปทำกับพ่อเลยนี่นะยอมใจเลยจริงๆ

yopern

ยังไม่เห็นต้วลูกเลย เห็นจัดแต่ตัวแม่ แต่ใจของผมเองอยากให้จัดทั้งแม่ทั้งลูกเลย

Edit  เป็นแบบนี้เอง ไม่เป็นไรเดี๋ยวแลกกันได้ตอนหลัง คนกันเอง

guzzpai

มาแนวนี้ส่วนใหญ่จะเทครัวยกบ้านนะครับผม

อ้าว คดีพลิกเฉย 555 รสนิยมเดียวกันก็ไม่บอกกก

TCM12.0

พระเอกน่าจะได้ทั้งคู่เลย จบแบบฟินๆ3คนผัวเมีย

เอ้าจบแบบพีคเฉยเลย อยากให้มาเอาดัวยกัน4คนน่าจะสนุก

eiaws

คิดว่าน่าจะได้ทั้งสองคนนะะะ แล้วก็อยากให้จบแบบนี้ด้วย เหมารวบทั้งสองคน

ตอนจบนี่พีค หักมุมแท้ๆใครจะไปนึกว่าจะสลับคู่ขนาดนี้

สลัดผักใส่ไข่

คิดว่าลูกสาวอาจจะรู้ สุดท้ายได้ทั้งคู่รึเปล่าครับ

เรียบร้อย สลับคู่ชูชื่น จบแบบนี้อยากให้มีตอนต่อไปเลยครับ

Peter Taowating

ว๊าววว  เจ้าเด็กน้อยติดใจคุณน้าแม่เพื่อน สงสัยเคยลองกันมาาแล้ว   งานนี้เดาว่า คนต่อไปน่าจะเป็นลูกสาวคุณแม่ โดนเจ้าเด็กน้อยจัดเต็มต่อแน่เลย  ::Doubt::

โห  หน้าสุดท้ายนี่เด็ดสุดๆ  จบแบบหักมุม คิดว่าคงไม่มีใครตอบถูกแน่เลย หน้าเดียวนี่พลิกเรื่องเลย 555

bunhelupu

ได้กับแม่แฟนแน่นอนทั้งตอนยังไม่เห็นลูกสาวเลย

หักมุมหน้าสุดท้ายซะงั้น

xonly_14

ผมว่าหักมุม

เม้นท์มักง่ายไม่ได้คุณภาพบอร์ดนี้ไม่ต้อนรับ/ทำผิดซ้ำซาก
ลบไอดี

maxs

น่าจะได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลยในท้ายที่สุด

preuk13tab

ตอนจบบทสรุปก็น่าจะได้กับแม่แหละ
ส่วนลูกสาวก็เปิดมาเจอ..ตกใจนิดหน่อย
ปล.ภาพสวย เคลียร์ สะอาดดีครับ

เฮ้อ..สุดท้ายเป็นอย่างนี้เองงง

showlao

พระเแกน่าจะยังไม่ได้กับนางเอก แต่มาได้กับแม่ของนางเอกที่อารมเปลี่ยวก่อนพระเอกก็เลยติดใจแม่แฟนถึงได้แอบมาหากัน เดี๋ยวแฟนพระเอกคงกลับมาเจอแล้วก็คงได้ทั้งแม่และลูกคล้ายๆกับเรื่องอื่นเเน่ๆ

กำสลับกันซะงั้นพระออกก็นะไม่ยอมทำให้แฟนตัวเองเสียว มัวแต่ติดใจแม่แฟนเลยโดนพ่อตัวเองคาบแฟนไปแดก แต่พระเอกมันจะกลับบ้านไปเจอแฟนกับพ่อตัวเองไหมหว่า

oyoyo

เรื่องนี้ลายเส้นหนาๆมาแนวเด็กๆเลยทีเดียว ในเรื่องกล่าวถึงคานาเอะไว้ แต่ดันไม่เห็นคานาเอะซะงั้น
หรือหน้าสุดท้ายคานาเอะจะเปิดประตูเข้ามา พร้อมกับบอกว่าแอบดูมานานแล้วนะ
เสร็จแล้วก็....555 รวบแม่ลูกไปเลย
--------------
โหวววว จบได้....
เด็ก2คนนี้รอบจัดทั้งคู่ แต่พ่อของอากิระคุงโคตรได้กำไร ได้ฟันสาวรุ่นๆ