ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Sex Relationship เผลอ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 02, 2019, 02:02:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cloudser

::Hmmm:: พระเอกนี้แอบกินตับกับแม่แฟนนานแล้วแน่ๆ เข้าใจเลือกเวลามาหา พอมาเจอคำถาม ผมเดาว่าแนวนี้ต้มแม่ลูกร่วมด้วยช่วยกัน  ::Confident::

EDI= โอ้ยยยยยหักมุมเกิน5555 สลับคู่กันผมเชียร์แม่ล คานาเอะยังเด็กอยู่555

HaoMaRu

ดูแล้วพระเอกแม้งโฟกัสที่แม่แฟนอย่างเดียวล่ะมั้ง คงคบแฟนหวังฟันแม่แหงๆ 555

ครอบครัวนี้อยู่กันได้น่ะเนี่ย แต่งกันไปคงแอบกินกันเพลินเลยน่ะเนี่ย

Phoowadol

กับคำถาม ผมว่าพระเอกได้ทั้งแม่ลูกนั่นหละครับ เพียงแต่ พระเอกคงติดใจในรสสวาท ของคนแม่มากกว่า นางจัดให้ถึงใจกว่า ออกแนวไก่แก่แม่ปลาช่อน. บริการรุกจน พระเอกยากจะลืมเลือน. ส่วนนางเอก คงไม่เร้าใจเท่า คืออ่อนประสบการณ์ ว่างั้น
  Edit เฮ้ย!!!!????  หน้าสุดท้ายนี่ เล่นเอาอึ้งครับ  เออ......นี่ต่างคนต่างมีความลับต่อกันรึ แต่บอกเลยนะครับว่าคาดไม่ถึง ว่า นางเอกจะไปล่อกับพ่อพระเอก แบบนี้ ถ้ารู้ความจริง ขึ้นมา เขาคงไม่โกรธกันหรอกมั้ง. เห่อๆ

srzce

แบบนี้มันตีท้ายครัวชัดๆ แบะจากที่อ่านยมาไม่ใช่ครั้งเดียว แล้วยังเป็นความลับแฟนไม่รู้อีก
ถ้าจบแล้วโดนแฟนเจอคงมีตอน 2 แน่ ไปงอลแฟน 555+

Edit  พลิกเฉยเลย ไม่คาดคิดเลยจะจบแบบนี้ช่างหักมุมจริงๆ

เกสสรร เพชรมนี

เดาก่อนดูรูปท้าย น่าจะได้ทั้ง2คนนะผมว่า
edit จบได้พีคมาก แต่ก็เหมาะดีนะ

yakusa98

น่าจะได้เฉพาะแม่อย่างเดียว เหมือนจะเป็นเพื่อนกับลูกเฉย ๆ

ตอนจบนี่ พีคในพีค เลยครับ หักมุมสุด ๆ

elviswhat

อาคิระน่าจะได้ทั้งสองเลยนะผมว่า แต่แค่แอบเอากับคุณแม่ไม่ให้แฟนรู้แค่นั้นเองจากการคาดเดา

เอ้าเวรกรรม แม่ได้ลูก ลูกได้พ่อ สลับกันซะอย่างนั้น แต่ก็วิน ๆ ทั้งสองฝ่าย

tuix

สามีลืมของกลับมาเอา เอาปื่นยิงตายทั้งสองคน  ::HoHo::

hippopov2

น่าจะได้ทั้งแม่ทั้งลูกแหล่ะมาทรงนี้ซะแล้ว

พีคในพีคเลย เล่นจบแบบนี้ ต่างคนต่างเอากะผู้ปกครองของอีกฝ่ายเนี่ย

bigboy001

::Thinking:: เดากันแบบไม่ต้องคิดมาก็คงได้ 2 คนแน่นอน แต่หากจะมีมุมมองแบบ ผัวไปทำงานไกลๆ ก็มีความเป็นไปได้ว่า อาจได้แค่ลูกสาว เพราะแม่อาจไปอยู่กับผัวตอนหลัง.. ::Thinking::

EDIT กลายเป็นพ่อของพระเอกเย นางเอกซะแล้ว งานนี้ต้องยัดแซนวิชสักวันละน่ะ

lolicon

ผมคิดว่าน่าจะจบแบบได้ทั้งสองคนนะครับ
แบบลูกสาวกลับมาเจอกำลังเอากันอยู่พอดี
คุณแม่เลยชวนมาร่วมสนุกด้วยเลยไรงี้ จะได้ไม่มีคนไปฟ้องสามีตัวเองด้วย แผนอันแยบยล 555+

หายไปนาน ไม่ได้เข้ามาอ่านเลย งานยุ่งหนักมากฮะ
ขอบคุณมากๆนะครับ และหวังว่าจะสบายดีนะครับผม

เอิ่ม ท่าน  HypN❤️s ฮะ จบแบบเย้เกินฟามคาดหมายมากคร้าบบ

เอ๊อออ ทำไปดร้ายยย ทั้งคู่เลย ตายไฟอีกหน่อย นัดเจอกัน4คนแน่นวล 555+

สบายดีครับ ช่วงก่อนหน้าก็ยุ่งๆหน่อย ตอนนี้ทุกอย่างลงตัวครับ
แล้วท่านล่ะ สบายดีบ้อ...สงสัยจะงานยุ่งจนไม่มีเวลาเข้ามา

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มาแบบนี้สงสัยจะหักมุมตอนท้าย  ทายว่าลูกสาวแอบดูอยู่มั่ง

อูย  ไม่ได้แอบดู  แต่แอบเอา  เอากะพ่อแฟนอีกต่างหาก

freelance

แล้วผัวละไม่กล่าวถึง​เลยถ้าไม่มีงานนี้ได้ได้แม่แล้วแถมลูกสาวด้วยแน่ๆเลย
เล่นหักมุมหน้าสุดท้ายแบบนี้เลย เดียวต้องมีตอน2ขยายความหน้าสุดท้ายหน่อยและ

PEE WAII

เปิดมาปุ๊บ โดนเพื่อนแม่ซะแล้ว

-------------

เอิ่ม พีคเลยครับ คนได้โดนแม่เพื่อนทำร้าย อีกคนโดนพ่อเพื่อนทำร้าย ตอนจบจะเป็นแบบไหนน่าลุ้นแล้วครับ

ผมชอบแนวนี้ที่แปลนะ ได้น่า คิดตามตลอดว่าจะเป็นยังไงต่อไป

poloxz

น่าจะจบทีแฟนมาจับได้
แม่เลยชวนมาเล่นเสียว
สวิ้งดิ้งกันไปเลย

โห้ว ตัวละครลับบบบบ