ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoshima Nikki] Fight on, MILF แม่บ้านสู้ๆ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 21, 2019, 06:27:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zero009

โดนพี่สาวหลอกให้เพื่อนสอนพระเอกเอาแน่อย่างนี้ต้องกลับไปเอาหมด

นายไข่ย้อย

จบลงด้วยการ ntr เมียชาวบ้านแน่นวน ชอบๆแบบนี้ จัดหนักไปเลย เป็น ntr ที่ไม่ปวดตับ ::Confident::

Edit  ว้าาาาา น่าจะจัดข้างในให้มันจบๆไปเนอะ  ::Shy::
อิอิอิ

gigga

นี่แม่บ้าน30 มีลูกแล้วจริงดิ หาได้ที่ไหนกันแบบนี้ หุ่นสุดยอดมากอ่ะ ตาอไปก็พากันไปด้านในหละนะ แล้วก็เสร็จแน่ไอ้หนุ่ม โดนจัดฉากให้มาอยู่ตัวต่อตัวแบบนี้ แม่บ้านนี่ก็ใจเด็ดจริงๆ กล้ามาทำให้ด้วย

อู้หูวว ยิ่งเห็นตอนเอากันนี่ แม่บ้านเซ็กซี่สุดๆแล้วอ่ะ ยิ่งโดนดุ้นใหญ่ๆเข้าไปอีก เซ็กซี่ที่ซู๊ดดดด แต่ก็เกือบไปแล้วนะ ดีที่พระเอกยังมีสติอยู่ฮ่าๆๆๆ

tuix

เย็ดแน่นอน  ::Glad::
แล้วก็ได้เย็ดทั้งทีม
สุดท่ายได้เล่นเซ็กหมู่ ฮาเล็ม

eiaws

น่าจะจบแบบเหมาทั้งทีม ไม่ก็พระเอกได้กับคาซึมิ ที่อาจจะเลิกกับสามีเลยวางแผนมากินพระเอกหรือเปล่า555

นั่นดุ้นหรือดาบ กับสองมือขนาดนั้น ...ถ้าอยากให้แตกในก็ทำอีกรอบซิ555

b522055023

คาซึมิซังคงของขาดมานาน  ::Oops::

อยากให้พระเอกเติมเต็มส่วนที่ขาดไปละมั้ง  ::Hmmm::

ว่าแต่พระเอก ทำไรได้มั่งหัํะ  ::Doubt::
--------------------------------------------------------

จังหวะนั้นแล้ว ต้องแตกในแล้ว  ::Touchy::

ว่าแต่เหมือนดู faketaxi อยู่เลย  ::Dribbling::

baycon

บร่ะ มีจัดระเบียบสังคม    จะคุมโค้ช ยึกอำนาจอะดิ

อ่าว เสร็จแล้วมีงอล  มะกี้ยัง จัดหนักกันอยู๋เลย

tkainter

CoolNook Thangsakul

แม่บ้านสวยขนาดนี้ หลังมีลูกแล้วด้วย แต่อยากเล่นชู้ซะงั้น สงสัยผัวงานจะยุ่ง

CoolNook Thangsakul

acerolar

::Glad:: คิดว่าพระเอกของเราคงจะได้มีฝันที่เป็นจริง ได้จัดการสาวที่แอบชอบมานาน โอ...คงจะมีความสุขมากๆเลยครับ

สุดท้ายถึงจะงอล แต่ก็มีอมยิ้ม คงต้องมีครั้งต่อๆไป ถ้าได้แตกในคงจะสุขใจมากกว่านี้แน่ๆครับ เอาใจช่วยพระเอกนะครับ ::JubuJubu::

BlackSkuLL

ตอนแรกนึกว่านางเอกไม่ใส่เสื้อสะอีก ดูทรงละนมสวยโคตรรรร

พระเอกโดนหลอกเนียนๆเลยนะ เขาจัดฉากให้แท้ๆไม่รู้ตัว ฮ่าๆ ::Glad::

----------------------------------------------------------------------------------

55555+ ขำตอนสุดท้ายมาก มีความงอนอยากให้แตกใน เห็นนมละสวยจริงคนนี้ แหล่มมากกกกก

transistor

พี่สาวรู้เห็นเป็นใจกับสาวเจ้าแน่นอน ไม่งั้นไม่เป็นนกต่อให้มาอยู่กัน 2 ต่อ 2 หรอกเนอะ  ::KO::

เจอของม้าเข้าไปติดใจสินะครับ ชอบที่นางมีงอลตอนสุดท้ายอะ ชอบบ น่ารักดี

oyoyo

ไม่อยากเชื่อว่าจะเป็นแม่บ้านวัย30+ คนวาดวาดหุ่นซะยังกับเด็กมหาลัย
อีกอย่างนึงความชอบโดยส่วนตัวของผมเลยนะเนี่ย สาวผูกผมหางม้า
-----------
พี่สาวรู้เห็นเป็นใจด้วยแน่ๆ ถึงวางแผนแบบนี้
สาวอายุ30+นี่โคตรจะร้อนแรง แถมเรื่องนี้วาดหุ่น นม หรือแม้แต่หอยได้สวยด้วย

treerasitnut

ทำไมหุ่นขนาดนั้น คนมีลูกแล้วนี่สึดจริงครับ ผญ ก็ให้ท่าพระเอกมากไปนะบางที55

ผญน่ารักเกิน มีเผลอใจด้วย ผชกะดีไป เปนผมแตกในจบๆไปละ55