ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoshima Nikki] Fight on, MILF แม่บ้านสู้ๆ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 21, 2019, 06:27:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

พี่สาวชงมาซะขนาดนี้ สาวเค้าก็รุกก่อนด้วย  สงสัยจะวางแผนกันมา

เหมือนมันค้างๆ ตอน2ต้องมาแล้วอย่างงี้

Noproblemman

เจอแม่บ้านสายหื่นเข้าแล้ว
รุกหนักซะด้วย

ก็เล่นไม่ครบสูตรนี่หว่า สาวเจ้าเลยหงุดหงิด
ต้องมีนัดล้างตา คงได้ล้างกันน้ำบานแน่
ขอบคุณครับ

nekki

เป็นแผนของพี่สาวที่รู้เห็นเป็นใจให้ทั้งคู่หรือ แบบนี้ตอนจบน่าจะฮาเล็มยกทีมได้นะนั้น

หาทำกันเสร็จแล้วนางเอกเพิ่งสำนึกผิดได้เรอะ แบบนี้ต้องจัดต่อให้หายงอลแล้วคุณพระเอก ขับรถไปเปิดโรงแรมซะเลยทำกันในรถมันลำบาก

virgoranger

แม่บ้านหุ่นอลังการขนาดนี้ ยังไงก็ยอมมม อ่อยสุดด้วย55

Edit สุดจัดจริงๆมีงอลไม่แตกใน

guzzpai

พี่สาวเป็นใจขนาดนี้ ถ้าไม่จัดก็ไม่รู้จะพูดยังไงแล้วล่ะ

หรือพี่สาวอยากได้น้องสะใภ้?? แถมไม่แตกในโมโหอีก แสดงว่าติดใจแน่ๆ เลย

tazasss01

พระเอก จะเจอรุม 2 หรือป่าวน่ะ ทั้ง พี่สาว และ คาซึมิซัง

ครั้งหน้าก็แตกในไปเลยน่ะ จะได้ไม่งอนอีก

maruko069

ขออ่านก่อนครับ

Edit เหมือนวางแผนมากับพี่สาวเลย หุหุ หวังว่าจะมีตอนต่อนะครับ แม่บ้านน่าจะยังเหลืออีกเยอะเลย

pran12345

พี่สาวรู้เห็นเป็นใจยังงี้ต้องจัดหมดทั้งทีมรวมพี่สาวด้วยแน่ๆ

thanonza1

ถึงจะแท็กิMILF ก็เถอะแต่นี่มัน MILF ปลอมชัดๆ หน้าโคตรสาวไม่มีกลิ่นอายของความเป็นสาวรุ่นพี่ หรือแก่กว่าเลยแฮะ เนื้อเรื่องก็คง เป็นแม่บ้านร่านๆ เหมือนเรื่องอื่นแหละมั้งง 55555

สรุปเนื้อเรื่องก็ไม่มีอะไรจริงๆ แต่ดูทรงเรื่องเหมือนทำได้หลายตอนเลยนะ

Northstar Rta

พระเอกโดนหลอกมาแบบนี้คงได้สอนกันแบบตัวต่อตัวแน่นอน
เจอดุ้นใหญ่ๆถูกใจแบบนี้ทำไมยังงอนกันอีก คงมีนัดปรับความเข้าใจกันอีกแน่

thetwo

คิดว่าเป็นสมาคมแม่บ้านขี้เหงา แล้วพี่สาวก็เป็นแม่สื่อให้น้องชายละมั้ง ร่วมมือกันหลอกนี่ น่าจะจบแบบแฮปปี้นะ

โอ๊ย วางแผนมาขนาดนี้ ยังจะมารู้สึกผิดอะไรอี๊ก มีความสุขก็ดีแล้ววว

Peter Taowating

ว๊าวว งานนี้ไอ้หนุ่มได้สมหวังกับสาวสวยที่เล็งไว้แน่เลย  เดาว่าแบบนี่น่าจะได้เก็บแต้มสาวๆทั้งทีมแน่เลย  ::Glad::

สาวเจ้ามีงอล  สงสัยอาจจะรู้สึกผิด แต่ดันติดใจ  แถมอาจจะยังไม่สุดเพราะไอ้หนุ่มไม่แตกใน 555  ::Doubt::
แบบนี้น่าจะมีภาค 2 นะครับ

ddcc

ผมว่าจบที่เอาพี่สาวด้วย คิดงี้จริงเรอะ เปล่า ความอยากส่วนตัว5555 ::Sobad:: ::Sobad::
ไม่มีพี่สาวจริงด้วยแหะ ::Orz:: แต่หุ่นนางเอกดีเกิ๊น

pfrankz

พี่สาวเปิดทางให้ขนาดนี้แล้ว

จัดเต็มไปเลยหุ่นเด็ดดวงมาก

ไม่แตกในสะด้วยเป็นเหตุที่ทำให้งอนรึเปล่านะ

ensd-07

แม่บ้านจัดโค้ดครับ น่าจะว่างแผนกันมาโดนพี่สาวรู้เห็นพอเสร็จน่าจะมีแม่บ้านคนอื่นรอต่อ

รู้สึกจบแบบยังไปต่อได้ประมาณแตกในใส่ชั้นสิ แล้วมีแม่บ้านคนใหม่มาแยกแตกในไปก่อน