ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Welcome to the Swingers Party! ปาร์ตี้สวิงหาคู่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 12, 2019, 08:11:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kolklo

เดี๋ยวนี้การหาคู่มันกลายเป็นแบบนี้แล้วเหรอเนี่ย 555

พระ-นางนี่ก็นะ

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลนะครับ

operawatz01

transistor

เลือกไม่ถูกเลย สวย ๆ หุ่นดี ๆ ทั้งนั้น  ::Suffocate::

เพื่อนพระเอกแห้วซะงั้น

xnaja

หาคู่แบบนี้ จะได้คู่จริงเหรอ
ติดใจสวิงไปเรื่อยๆมากกว่า

รุ่นพี่ติดใจสวิง หรือไม่มีใครเอาจริงๆ 555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าจะเข้ากันได้ทุกคู่แหละ  แค่เสียบ

ขนาดคนไม่อยากมายังได้เมียกลับ  ดูรุ่นพี่เองดิ มาแล้วมาอีก

mindza2212

งานหาคู่กันแบบนี้มีควาสุขกันถ้วนหน้า

พระเอกได้แฟนส่วนรุ่นพี่ไม่ได้ไรเลยแถมนกอีก

kalum.sumhoon

อยากไปงานแบบนี้บ้างจังใครมีชวนบ้างนะครับสักครั้งในชีวิต

tanapong2000

มาเจอคนที่เหมือนกันอีเเบบนี้เข้ากันได้ดีเเน่เลย

รุ่นพี่มาหลายรอบไม่ได้อะไรกลับไปเลยได้เเค่sexไปวันๆเเต่รุ่นน้องนี้ได้แฟนกลับไปเลย

jungjung

ถ้าทุกคนเจอปารตี้ แบบนี้  ผมว่าทุกคนคงสนุกเลยหล่ะ

munkza

ดักมาทั้งคูาแล้วมาปิ้งกันเอง นางเอกเหมือนจะร้ายไม่ใช่เล่นนาาาา

korn4455

ขออ่านครับ เดี๋ยวกลับมาแก้

กลายเป็นว่าคนที่ถูกชวนมากลับได้คู่กลับไป แต่คนชวนกลับไม่ได้ใครไปเลย ซะงั้น

vigo

ปาตี้หาคู่กันแบบนี้ถ้าเป็นแฟนกันจริงๆจะมองหน้ากันติดมั้ยน้า

สุดท้ายรุ่นน้องได้คู่รุ่นพี่นกไป

siwapol55

ถ้าไม่บอกว่าปารตี้หาคู่นี้ นึกว่าปารตี้เซ็กหมู่ซะแล้ว
หวังว่าตอนจบ พระเอกจะหาคู่ได้จริง
ขอบคุณมากครับ
น่ายินดีกับพระเอกที่หาคู่ได้สำเร็จ

[S]ha[D]ow◕‿◕

ชะ ชะ ชะ ช่างน่าอิจฉายิ่งนัก  ::Touchy::