ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Welcome to the Swingers Party! ปาร์ตี้สวิงหาคู่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 12, 2019, 08:11:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poloxz

diamond1

ปาร์ตี้สวิงกิ้ง ธรรมดาที่ไม่ธรรมดาเสียแล้วสิ

mikemini

แค่เปิดมาก็แข็งเลย
ปาร์ตี้ที่ใฝ่ฝัน  ::HoHo::
ขอบคุณครับ

littlevoi

นิสัยเหมือนกันทั้ง พระเอก นางเอก เข้าคู่กันดีทีเดียว
แต่ตอนหลังนางเอกจะไปร่วมสวิงกะคนอื่นหรือโดนดุ้นคนอื่นมั้ยน้า

winnythepooh

taton

แหม..เจ้าซูจิ ช่างเป็นคนดีซะจริงๆ ไม่ยอมเข้าร่วมวง แถมอุตส่าห์เดินหลบออกมาข้างออกแล้วเชียว แต่เจ้ากรรมดันบังเอิญ ออกมาเจอสาวข้างนอก(ที่คิดเหมือนกัน)ซะอีก งานนี้คงไม่แคล้ว(ได้กันชัวร์..พรหมลิขิตซะขนาดนั้น) ก็เล่นยืนคุยไป แต่ท่อนล่างดันชี้หน้าสาวเจ้าซะนี่

...
ร้ายจริงๆเจ้าซูจิ เหมาจนหมดรอบเลยนะเนี่ย 555

xonly-1867

ต้องมีตังค์เท่าไหร่ถึงจะจัดปาร์ตี้ ยังงี้ได้ หรือมันมีอยู่ที่ไหนสักแห่ง ::Beggar::

Macro3427

asdw

noohun

ท่าทางจะได้คู่แน่ๆแล้ว1คู่ แต่ปากบอกว่าอายแล้วไหงถอดเรียบร้อยทั้งคู่กันล่ะครับ
แต่ชื่อเรื่องมาซะขนาดนี้ ท่าจะโดนอีกหลายคนนะ

ตอนจบผิดคาดครับ แฮปปี้เลยนะชูจิคุง
แต่ฮารุ่นพี่ที่ชวนมานี่ล่ะ

Crystal Blood

gardener

จากที่อ่านคอมเม้นนี่จบสวยซะแล้ว ตอนแรกนึกว่าจะซัดกันมั่ว