ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Welcome to the Swingers Party! ปาร์ตี้สวิงหาคู่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 12, 2019, 08:11:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slayer

มาทรงนี้จะปวดตับไหมนะ 555 ลุ้นต่อไป ขออย่าให้ปวดตับเลย อิอิ

veronicaz

แนว h มันต้องเนื้อเรื่องหลุดโลกแนวนี้หล่ะครับ มันถึงจะได้ฟิลลิ่ง ความแฟนตาซีนี่มันชวนดอลุกได้มากกว่าแนวอื่นนะครับผมว่า

ว่าแต่ อ่านจบแล้วนึกได้
แนว สวิงของจริงผมแม่งก็เสพอยู่นะ ส่วนใหญ่ผู้หญิงที่จะเปิดใจเรื่องนี้มีน้อยจริงๆ
กลุ่มสวิงกลุ่มนึงผู้หญิงมีไม่เกิน 3-4 คน แล้วส่วนใหญ่ก็แนวป้าๆ อ้วนๆ ด้วย โอ้ย ผมหล่ะเครียด มันยากมากที่จะเจอสวยๆ แบบในเรื่องหน่ะครับ

hentaiknight

พระเอกไก่อ่อน กับสาวไม่เคย จะลงเอยแบบไหนเนี่ย
แล้วจะเข้าร่วมสวิงกับคนอื่นไหม

-----
ตอนจบ พระเอก นางเอก ก็ไม่ได้สวิงกับใครเลย

BabyFace

::Ahh::  ปาร์ตี้แบบนี้ในไทยมีไหมนะ  สนใจหาคู่บ้างจัง  ตอนหลังได้คู่เป็นแถวโดยเฉพาะพระนางจัดไป
สุดท้ายก็สมใจไปล่ะ  ::DookDig::

bomb1021

คู่แล้วไม่แคล้วกัน อายหนีออกมาทั้งคู่ ก็คงได้กันนี่หละ

dilok211021

เจอสาวขี้อายในปาร์ตี้สวิง ดูน่ารักไปอีกแบบ ไม่รู้ว่านอกจากโดนพระเอกเอาแล้วจะโดนคนอื่นเอาอีกไหม (ชอบแนวสวิงอยู่แล้ว)

อ่านจบแล้ว นางเอกรอดจากคนอื่นเอา แต่ก็เป็นแนวน่ารักดี ขอเป็นกำลังใจให้สำหรับงานแปลคุณภาพดีนะครับ

Zwei Zwei

sourire

เต้ง.รัฐพ

gamezaj

ก็แค่สวิงกิ้งธรรมดาไม่ใช่เรอะ!!!

สุดท้ายพระเอกก็ไม่ได้สวิ้งกิ้งกับใครเลยนี่น่า

thetwo

ปาร์ตี้เซ็กส์หมู่นี่แหละ แหม่ หาคู่เซ็กส์ ฮ่าๆๆ

B&B

สรุปผมนางเอกสีอะไร ดำหรือน้ำตาลฟ่ะ เอาเป็นนางสวยดีน่าาาา อิอิ

พระเอกปากบอกไม่ค่อยกล้าคุยกับผู้หญิง แต่มันยืนเกาหัวคุยสบายมากๆ ถ้าไม่กล้าจริงๆ เวลาคุยจะปิดส่วนนั้นไว้ แต่ชั้งเถอะน่าา เหมือนอาจารย์​ที่วาดจะลืมคิดเรื่องนี้ละมั้ง

::Dizzy:: ::Dizzy:: ::Dizzy::

ชักงง สรุปเรื่องนี้มีพระเอกไหม เหมือนแค่เแากันเชยๆ เท่านั้นเองละมั้ง เหมือนมีสตอรี่ แต่กลับไม่มีสตอรี่ แต่ก็สนุกไปอีกแบบ

สารภาพ​ผมดูไม่ออกว่าใครเป็นใคร เลยไม่รู้ว่าใครได้ใคร แต่รู้ว่าผมได้แค่อ่าน ว่าไปนั้น อิอิ แต่ไม่รู้จริงๆ ว่าใครเป็นใครนะคร้าบบบ

ขอบคุณ​ครับ

ปล.ท่านยังจำเรื่องนี้ได้รึเปล่าครับ Kounai Baishun - In School Prostitution นักเรียนขายตัว อยากรู้ว่ามันจบแค่นั้นรึเปล่ารูทของนางคนนั้นอะครับ พอดีนึกมาได้ว่ามันยังไม่จบ เลยลองหาๆ ดู แต่ไม่พบตอนต่อ แต่กลับพบรูทของคนอื่นแทน เหมือนกับว่า มันจบแค่นั้นเลย ถ้าเป็นไปได้ก็อยากอ่านรูทของคนอื่น แล้วแต่ท่านนะครับ เพราะถ้าจะปิดตำนานของท่านจริงๆ ก็ไม่ต้องแปลก็ได้ครับ

สู้ๆ นะครับ ::Fighto:: ::Fighto::