ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Welcome to the Swingers Party! ปาร์ตี้สวิงหาคู่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 12, 2019, 08:11:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

ยังกับ เซ็กบุพเฟ่เลย แต่ถ้าต้องทำต่อจากญที่โดนมาหลายๆครั้งแล้ว มันเอาไม่ลงเหมือนกันแหะ เยิ้มเกินไป 5555

dzine

อ่านแล้วอยากออกไปปาร์ตี้มั่ง 555555
สองคนนี้ไม่แคล้นกันแน่ ::Ahoo::

felintiam

หวังว่ามันจะไม่จบในตอนเดียวนะ

พระเอกได้แฟนกลับบ้านเลยดีจัง

mryenta4

ถ้าได้ร่วมงานแบบนี้สักครั้งจะจัดให้เต็มที่ เลย 

CoolNook Thangsakul

5555 มาขนาดนี้แล้ว ก้อยังไม่ได้แฟนกลับบ้านซะงั้น

hippopov2

งานสวิงแบบนี้เอาๆไปเถอะเดี๋ยวขาดทุน พระเอกก็พ่อพระเกิ๊น...

poulandcaca

tadds

อยากไปงานแบบนี้บ้างจัง สุดท้ายคงเป็นแฟนกันสินะครับ
edit: สุดท้ายก็ได้กันสินะครับ555+

mummebuf

Ntr alert พระเอกนางเอกถูกใจกันแต่รอบต่อไปโดนคนอื่นจับยัดต่อหน้าแน่ๆ

อ่าวhappy ending แหะ

Summermay

ยังไงก็คงต้องได้กัน แต่ทำๆแล้วจะต้องทำคนอื่นต่อรึเปล่า แล้วจะเจ็บหรือมีอารมณ์ ที่เห็นสาวที่ตัวเองชอบโดนทำเนี่ย

โกเบ ชาบูชะ

Tdestiny

นางเอกน่ารักมาก พระเอกก็น่าจะเคมีเข้ากันอยู่นะ เชียร์เลยครับคู่นี้

อยากให้มีตอนต่อเลยครับจบแบบนี้ รู้สึกเนื้อเรื่องมันไปต่อได้อยู่น้าา55

Peter Taowating

งานนี้พระเอกเราจัดสาวเจ้าเป็นคนแรกแน่เลย  แต่ไม่รู้จะมีแรงไปจัดคนอื่นต่อหรือเปล่า ::Glad::

ว๊าวว สุดท้ายเคมีเข้ากันได้เป็นแฟนกันเลย แต่งานนี้น่าปลอมตัวเข้าร่วมวงด้วยมากเลย 555 ::WooWoo::

joulez

นางเอกโดนกระตุ้นนิดเดียว อยากโดนเสียบซะแล้ว

One night stand ที่ดีจริงๆ เคมีเข้ากันก็ไปต่อ