ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kunisaki Kei] Child Photostudio Maria ลูกรักของคุณพ่อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 30, 2019, 01:17:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohodaya

เด็กหนอเด็ก ตัวเป็นเด็ก แต่รู้จักแรดแล้ว แรดแต่เด็กๆ

Mauy Nunpukdee

backbone

Pager

หอยเด็กเย้ายวนใจคุณพ่อมากสิ่นะะ อายุ 10 ขวบถือว่าใจถึงมากก รอดูต่อไปดีกว่าว่าจะเป็นยังไงต่อครับบบ  ::Shy::

edit: โอ้โหหห ครึ่งหลังนี้อย่างเร้าใจเลยครับบบ ยิ่งตอนโคสอัพ ทำเอามีอารมตามไปด้วยเลยย 5555 (แอบหวังให้มี 3P เหมือนกันนะเนี่ย)

vratkk

JW

เด็กน้อยวัน 10 ขวบ ที่เก่งเกินวัย งานนี้ตากล้องถือว่าโชคดีมาก ๆ แม้จะไม่ได้เย่ แต่ก็แตกไปถึง 2 น้ำ

Plus Sompol

อยากเป็นตากล้องเลยครับ

แถมได้ถ่ายแบบclosed up ซะด้วย
น่าอิจฉาสุดๆ

softjoke

เป็นเด็กที่น่ารักจริงๆ แต่งกับคุณช่างภาพสิ55555
...
เรื่องนี้สุดจริงไรจริง คุณช่างภาพคงจะชอบงานนี้แล้วสินะ55555

supakin

แอบจิตคิดรักเด็ก

ไปเผาโรงพักแปบคับเดียวกลับมาอ่านต่อนะ ถถถถ

ntsystem

เป็นเรื่องต้องห้าม ที่คนส่วนใหญ่ต้องเจอละ
แต่ความใคร่ มันห้ามกันไม่ได้ ::Bloody::

neomdi

::Ahh:: อยากเป็นตากล้องแทนจริง เลยครับ
จะได้ร่วมแจ่มด้วยคน  ::DookDig::

น้องหนูสึบาสะนี้สุดยอดตั้งแต่เด็กจริงๆ ผมชอบแนวนี้มากเลยครับ ใส ๆ โลลิ โลลิ
::Shy::

somporch

ชอบแนวนี้ครับ จินตนาการล้วนๆ ไม่ผิดกฏหมาย