ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 03, 2019, 04:59:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อา ม่อน

อุส่าอดทนรอมาตั้งนาน แต่โดนตัดหน้าซะงั้น

ลุ้นตอนหน้าว่าพระเอกจะโดนตัดหน้าอย่างอื่นด้วยไหม

Ben The Ripper

iten1234

มั่วแต่ช้า เพื่อนเอาไปแทน เพื่อนเห็น นางเอกน้ำแตกมีอารมณ์สุดเลย

HaruKi02

เคยอ่านอิ้งมาแล้ว จะขาดใจครับ กว่าตอนใหม่จะออกอาจารย์แกก็ชอบเขียนแบบนี้จังเลย ดูว่าอดงาบแบบตอน แรงค์ c หรือเปล่า

ไม่รอดแน่นอน

treerasitnut

พระเอกตู น่าจะแดกแห้วแน่นอน

ลางมาละครับ ตอนนี้ยังไม่โดน ตอนหน้าโดนจัดแน่นอน

Priceless

ปูมารอปวดตับเล้ยยย ไอพระเอกก็เอ๋อเกิน สมควรละโดนแย่งไปอะ 555

Edit : ผมยังเชื่อมั่นว่าสุดท้ายทั้งสองจะยังลงเอยกันได้แฮปปี้ เอนดิ้งนะ

kit13896

อดเลย เฝ้ามาตั้งนาน จะโดนคนอื่นกินซะแล้วเหรอเนี่ย

dilok211021

เนื้อเรื่องดูเป็น love comedy พระเอกจีบตั้งนาน สุดท้ายอมให้คนอื่นเฉย ต่อไปน่าจะโดนเย้

พระเอกนี้ก็ยอมถอดกางเกงให้คุณพี่สาวอมง่ายๆ เลย ตอนต่อไปน่าจะมันดี

otsubasa-k

ชอบตัวละครผู้เขียนครับ
สวย น่ารัก หุ่นอย่างเด็ด

นี่ครั้งแรกก็ ใส่ถุงด้วยปากเลยรึ
ติดตามเลยครับ

---------------------------
โม้กจนแฉะขนาดนั้น
พระเอกแม่งลีลา
นางเอกโดนรุ่นน้องคาบไปแดกแน่ๆ

bunraku

อ่านมาอย่างดีนึกว่าไม่มีฉากอย่างว่าแล้ว ไหงหักมุมขนาดนี้ พระเอกก็ใจเย็นไปนะบางที

...อ่านจบ โคตรน่าสงสารพระเอก แต่ทำไมอ่านแล้วไม่เหมือนนางเอกไม่เคยเลยแฮะ เหมือนเป็นมาก่อน พี่สาวนี่ตัวดีเลย 5555

xonlykcy

สไตล์พระเอกนี่ ทึ่มสุดๆ (เหมือนตัวเองสมัยก่อน) รอให้ออกนอกกะลาก่อนเถอะ

แต่มันก็ทำให้ลุ้นตลอดๆ อยากให้ชีวิตนี้มีนางเอกแบบนี้บ้างจุง (เฝ้าปั้นแต่เด็ก)

ถ้าต่อไปอยากให้นางเอกโดนต่อหน้าทุกคนจัง

ยังไงก็ตาม ขอบคุณครับ สำหรับการแปล

..หลังอ่านจบมาเพิ่มเติม

โถ่ววว ทำไมพระเอกแมร่งไม่พูดขอสลับที่ว้าาาาา

diamond1

เอาแต่มอง เอาแต่กลัว ไม่บอกความในใจเสียที

ก็ยังดีที่ยังไม่โดน ขอให้พระเอกได้ก่อนเถอะนะ

powerslam

เกริ่นเนื้อเรื่องนานมาก แล้วมันจะจบลงประมาณไหนล่ะเนี่ย ::Sweat::
รอดไปที นางสงสารพระเอกนะ ได้แต่มอง
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง