ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Agata] Oneshota Friends Kouhen พี่ กับ เพื่อน 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 04, 2019, 05:00:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

เหอะๆๆ 2สาวรักเด็กมาเจอกัน ปฏิบัติการกินเด็กจึงบังเกิด ระวังคุกนะจ๊ะ
อาจารย์แกชอบวาดแนวโชตะอยู่แล้ว แต่ปกติมักมีincestด้วย แต่คราวนี้เป็นสาววัยรุ่นไล่กินเด็กทั่วไป ถือว่าผิดไปจากทุกที แต่ก็สนุกไปอีกแบบ

เหอะๆๆ ไล่ฟาดเรียบเลย เก็บไปคนละกี่แต้มล่ะเนี่ย? แล้วมาตอนท้าย เกิดความร้าวฉานอีก

Phoowadol

โห.....อึ้งแป๊บนึงนะ  แม่คุณสองสาว นี่  ล่าแต้ม กินเอ็กเป็นอาหารชัดๆ เจ้าหนูคนนี้ ดูแววแล้ว ไม่น่าจะจบแค่นี้แน่  มันต้องได้เสียบสิน่า.... ::Confident::
    เออ....นี่สองส่สแตกคอกัน กะอีแค่เรื่องนี้ เนี่ยนะ 55 แต่แหม่ ก่อนแตกคอกันนี่ เล่น เก็บแต้มไปหลายแตเลยเนอะ  จะว่าไป คนเริ่มแรก น่าจะเป็นไรกะ แต่สุดท้าย คน ที่ออกตัวร้อนแรงสุด ก็ พี่สาว นี่แหละ  ดูเอาเถอะ  น้องชาย เลยโดนหนักเลย ทู๊กวัน...555

Thanin Ngamkerdsiri

ผมชอบโดจินแนวๆนี้นะ มันไม่มีอยู่จริงแต่อยากคิด ชอบญาติสาวหุ่นดีมากแต่สุดท้ายได้แค่มอง

hicaru

maomaozaa

โอ้ย อิจฉาเด็กจุง ทำไมไม่เจอแบบนี้บ้าง อ่าาาาาาาาาาาาาาาา

edit พี่สาวผมทองนี่เสปกผมเลย

tandt

โอ้ยอยากเป็นโชตะบ้างจัง จะไม่บืมเลยทั้งชีวิต

time288

ขอเป็นเดกคนนั้นแทนได้ไหม

Edit: สุดท้ายเสือสองตัวก้อยุถ้ำเดียวกันไม่ได้ คนละสไตล์ แต่ถ้าผมเปนโชตะก้ได้หมดครับ

nutkan

fdsfdfsdf vcxvxcvxcv

พี่สาวครับ ช่วยมากินผมน่อยครับ 55 จะได้ไมเนอะ

youtome3

คอเดียวกันคิดแผนการร้าย สุดท้ายคนที่โชคดีคือไอ่เด็กหนุ่มน้อยคนนั้น  ::Dribbling::

ดาเหระเดสก๊ะ

jittipat

555 ไอเด็กคนนี้มันโชคดีจัง

จะดีใจกะเด็กดีไหมเนี่ย

dint.6424

เป็นน้องที่ดีจริงๆ แต่พี่ก็นะ รักเพื่อนแต่เหรอ

pai007