ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] Sex is A Great Trend ดุ้นเดียวเสียวทั้งหมู่บ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 09, 2019, 03:44:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mklx1319

::Waiting:: นี่แนวนี้มีหวังหน้าสุดท้ายคือทองยกหมู่บ้านชัว

ทำไมกลับมุมแบบนี้ กลายเป็นเชื้อไม่ทิ้งแถวไปซะได้ ไม่แปลกเลยที่พระเอกเป็นแบบนี้

sutet

คนวาดคนเดียวกับเรื่อง closed โคตรชอบ โดยส่วนตัวในเรื่องนี้ผมชอบสาวผิวแทนสุดละ

joulez

บ้านนอกมีแบบนี้ผมว่ามันจะหนาแน่นไปด้วยผู้คน ผมชอบหัวหน้าแก๊งสาวซ่า 555+ เปลี่ยนใจเมื่อเห็นนมคุณแม่ รุ่นใหญ่สิเด็ด

แมงโก้ส้นตีน

หมู่บ้านอะไรเนี่ยถึงได้เงี่ยนกันตลอด  ::GiveMe::

ก็จริงอย่างคุณพ่อว่านะ อยู่บ้านหัวกะดอไม่แห้งแน่  ::DookDig::

lock18z

ไปไหนก็จัดทั้งวัน น้ำมันพอได้ไง

เหมือนกันทั้งพ่อลูก เชื้อมันแรงจริงๆ

kpkp

รับเด็กใหม่จากเมืองไทยอีกคนได้มั้ยครับ เดี๋ยวจะรีบย้ายโรงเรียนไปทันทีเลย

แต่อายุเราเกินเข้าโรงเรียนแล้วนี่นา

....งั้นไปขอสมัครอยู่ช่วยคุณพ่อสอนพิเศษที่บ้านก้อได้ อิอิ
I love Xonly

(จิ๋ว)

วัฒนธรรมที่แตกต่าง หรือแตกใน หนอ อิอิ
เอาเถอะ มันก็เหมือนมองว่าเป็นเรื่องที่เก่งเกินปกติละม้าง
ถึงจะเป็นคนต่างถิ่น แต่ถ้าวันนีงเป็นคนในถิ่นแล้ว อาจจะเบื่อ
เหมือนคนอื่น ๆ ละม้าง

::Reader::
คือ แบบว่า สีหน้าตัวละครผู้ชาย มันไม่สมดุลย์กับความสุขที่ได้รับเลย
เอาเถอะ แค่จิ้นตามก็เพลินแล้ว คำพูดที่แปลมันได้อารมณ์
แต่สีหน้ามันชวนหมดอารมณ์ อ่านแล้วแปลก ๆ ดีเหมือนกัน ::Shy::

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou:: ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

munkza

หมู่บ้านหยังหว่า ใส่กันต่อหน้าคนอื่นชิวเลย ในห้องเรียนก็ได้ด้วย ไม่ต้องเรียนกันแล้วมั้ง

อ้าวคุณพ่อก็เอากับเค้าด้วยแหะ มีหวังปั้มลูกหลานกันเพลินๆเลยหมู่บ้านนี้

siwapol55

เป็นหมู่บ้านที่ดูน่าสนใจมาก อ่านแล้วอยากย้ายไปอยู่อาศัยเลยทีเดียว
แต่หวังว่า หมู่บ้านคงไม่มีเบื้องหลังอะไร แอบซ่อนอยู่นะ
สนใจอยากให้แปล pubg ด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ
เป็นหมู่บ้านที่ดีมากจริงๆ เห็นด้วยกับพระเอกที่จะอยู่ถาวรเลย

Pruttinan Maikham

โอ้โหหมู่บ้านอะไรเนี่ยเอากันทั้งวัน

ตอนจบนี่รู้เลยได้เทคนิคมาจากใคร

Liftzthekop

แก้งสาวแสบแบบนี้ส่วนใหญ่ไม่รอดสักรายอ่ะ 5555

ที่แท้ก็ได้ความดาร์คมาจากพ่อนี่เอง 555

Sxzer

จากโตเกียวที่แสนเจริญ....
มาเจอสาวๆ ตามชนบทที่โครตงานดีย์.. ::Glad::
ตบท้ายด้วย 3 เกลอสุดห้าว ที่ดูทรงแล้วไม่น่าจะรอด 555 ::Oops::

hu_wat

nekki

ดูจากชื่อเรื่องนึกว่าทั้งหมู่บ้านมีเด็กหหนุ่มคนเดียว ที่ไหนได้มีผู้ชายคนอื่นอยู่ด้วย
ผมว่าที่พระเอกทำได้ตลอดเพราะอยู่ในช่วงเห่อองใหม่ ซักพักเดียวก็เป็นแบบผู้ชายคนอื่นๆ

อ้าตอนจบพ่อไปทำกับโลลิด้วย น่าอิจฉาอะ