ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bota Mochito] COMIC HOTMILK 2019-10 ความทรงจำหลังวันเทศกาล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 16, 2019, 03:49:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

baspluss

คงจะได้บอกความรู้สึกในใจออกไปสินะ

จบแบบจะมีในชีวิตจริงบ้างมั้ยนะ55555

karnkarn

รอมานานสาวแบบนี้น่ารัก ได้โอกาสเหมาะจู่โจมก่อนได่เปรียบ 5555
คลาสสิคดีนะครับ บอกรักแล้วพุลดังเหมือนเดิม
อุตสาห์เก็บซิงไว้ให้รุ่นพี่

[S]ha[D]ow◕‿◕

พระเอกมันมองข้ามไปได้ยังไงกัน เสียของหมดออกจะสวยขนาดนี้

อ่อเป็นแบบนี้นี่เอง นางอุตส่ารวบรวมความกล้าบอกชอบ ไอดอกไม้ไฟเวรดันทำเสียงกลบหมด แต่อย่างน้อยก็ยังได้สมหวังละนะ ถึงจะผ่านมา5ปี 555+

l3al3yl3ell

ดีใจด้วยนะลุงจะได้มีแฟนกับเค้าสะที ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

จบด้วยดีฮิลตับได้เยอะเลย

williams_jasonc

ของดีแบบนี้ พลาดซะได้ จัดก่อนค่อยคิด  ::JubuJubu::

เสียดายแทน เวลาดีดี ทั้งนั้น 55

gutongnk59

5ปีที่รอคอย ตอนจบจะแฮปปี้เอนด์ไหมนะ

//จบฟินกันตายไปเลยยย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แหม่ล้มได้ดีจริงๆๆ ล้มไปบนเตียงเรียบร้อย

5ปีที่รอคอย  แม่งโครตดีงาม

darthvader

ดูเหมือนว่าแอบชอบรุ่นพี่มาตลอด
แล้วไม่น่าเชื่อว่าจะมาเจอกันได้ที่งานเทศกาล
แถมฝนตก ไฟดับอีก
แบบนี้บุพเพอาละวาดชัด ๆ

ไม่น่าเชือว่าพลุจะทำให้รอตั้ง 5 ปี
แต่สุดท้ายก็ได้มาเจอกัน อยากที่ว่าคู่แล้วไม่แคล้วกัน

นาน ๆ จะเจอเรื่องที่ท่าน (S)Kater แปลแบบไม่ปวดตับนะเนี่ยครับ

mindza2212

สภาพอากาศนี่เป็นใจให้พระนางได้เสียกันซะเหลือเกิน

อือหือเสียเวลาห่างกันตั้งนานเพราะเสียงดังจนเข้าใจผิด

bunhelupu

แนวชุ่มชื่นหัวใจแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะ

หวานซะจนอิจฉา

css001

ขอบคุนครับ  เดียวนี้อ่านกาตูนเจอเรื่องหนักฯเเรงมาหลายเรือง เจอเรื่องนี้ให้ความชุมชื้นหัวใจดีจริงฯ
edit จบเเบบค้างฯยั่งใงไม่รู้เเต่ ชอบนะครับเเนวโรเเมนเนีย คลายเครียดดีครับ

pfrankz

มองข้ามคนนี้ไปได้ยังไง

อิจฉาเจ้าพวกมีคู่~~~