ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 13, 2019, 05:12:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pure Pure

nsa060

ดูหน้าตาท่าทางลุงน่าจะได้เย็ดยาวๆดูโรคจิตมาก ถ้ามีพาพวกมารุมอีกน่าจะมัน ตั้ง3วัน ไงลุงไม่ปล่อยง่ายๆ ยิ่งนางเอกน่าเย็ดขนาดนี้ นางเอกจะติดใจแค่ไหนต้องรอดู

ลุงมีแหย่ๆแล้วปล่อย สุดท้ายจับล่อเลย ถ้ามีพาเพื่อนผู้หญิงมาอยู่ด้วยแล้วได้ทั้งคู่ อยากให้ได้คนอื่นอีก

whiteshark

ลุงนี่สายหื่นจริงๆ ยังไม่ทันไรตั้งป้อมจะเสียบซะแล้ว ::Dribbling::

นั่นไงได้เสียบจริงๆ  ดูท่าหลานสาวจะติดใจซะด้วยสิ  ::Glad::

มณเทียร น

ลุงเมาก้เริ่มหื่นซะแล้ว นั่นหลานนะลุง
สมใจลุงละนะ

xonly-2017

แนส ntr. ครอบครัวของอาจารย์jink ได้อารมคนแก่มากๆส่วนนางเอกก็ใสๆ

โดนความน่ารักและหุ่นครอบนำ

patipat100

ลุงคนนี้หน้าตาคุ้นๆ เหมือนแกเคยยืมนาฬิกาใครมา

ไม่น่าเชื่อว่าจะยอมตกเป็นของลุงง่ายๆ แบบนั้น

midnight747

ชื่อเรื่อง+อ่าน ก็พอเดาได้แล้วว่าเสร็จลุงแน่ๆ แต่จะจบยังไงนี้แหละประเด็น

Edit เสร็จลุงง่ายไปหน่อยนะเนี้ย แต่ดูแล้วยังไงก็คงติดใจลุงไม่หนีไปไหนแล้ว หวังว่าจะไม่จบแบบครอบครัวพังนะ

cocopelli

ลายเส้นสวยมาก แปลดีครับ
เรื่องที่เป็นลุงกับหลานไม่ค่อยมีให้อ่านเท่าไหร่ เรื่องนี้น่าติดตามมากครับ

neverock

ภาพสวย มีสตอรี่ ขอรับชมดูหน่อยครับว่าเป็นเช่นไร
เรียบร้อยโรงเรียนลุง ขอตามไปอ่านตอนต่อไปเลยนะครับ

darksky

พ่อนะพ่อ ลูกสาวกำลังโตเลย สงสัยเสร็จลุงอ้วนแน่ๆ

//

สูตรเปิดหนังโป๊ค้างไว้ใช้ได้ทุกรายสินะ เจอแบบนี้ไปแล้วครั้งหน้าคงต้องสดเรื่อยๆล่ะละ

ภูวนาถ จั

Sujit.c

Natakorn

เสร็จลุงแน่ๆแบบนี้ไปอ่านต่อ

เรียบร้อยแตกใน