ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Polinky] Penis Rental ภารกิจเช่าดุ้น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 02, 2019, 10:22:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

เจ้ไฟแรงไปแล้วววว เดี๋ยวทำผิดคนจะฮาไม่ออกนะเจ้ หร่อว้าออกหว่าา แต่ถ้าผิดคนก็ได้แฟนเลย อืมๆๆ

เอาตรงๆ นะ ถ้านางคิดจะหาแฟนก็คงหาไม่ยากหรอก ออกจะสวยขนาดนี้ สาวแว่นนะมีเสน่ห์​ทุกคน!!!

::KO:: ::KO:: ::KO::

น็อคไปแล้วววว ใช้งานหนักแบบนี้ก็ตายสิคร้าบบบ แค่อ่านไปยังกลัวเลยยย

ผมบอกแล้วสาวแว่นนะมีเสน่ห์​ทุกคน แต่ชอบตอนใส่แว่นมากกว่านะ นางดูสวยกว่า แต่พอถอดแว่นก็ดูมีเสน่ห์​อยู่หรอก แต่พอดีผมนิยมแว่นละน่าาา อิอิ

สวย โสด มีงานเป็นหลักแหล่ง เซ็กซ์​จัด เพียบพร้อม​แบบนี้ทำไม่ไม่มีแฟนนนน

ขอบคุณ​ครับ​

noohun

เหตุผลเหมาะสม ในเมื่อไม่มีดุ้นให้ใช้ ก็ต้องซื้อกิน แต่นางเอกก็ออกจะสวย ไหงไม่มีใครมาจีบมั่งฟะ รึเพราะภายนอกดูบ้างานเกิน

ก็คิดแล้วว่ามาโคโตะคุงมันไหวได้ไง สุดท้ายก็ต้องรีไท 555
ยัย2คนนี้ยังไม่ติดแบล็คลิสต์ได้ไงฟะ ทรมานพนักงานเขาขนาดนี้

thetalongtong

หื่นสุดฟ้า ขอบคุณครับ

เราเตือนคุณแล้ว

Boran Mark

ก็คงเหมือนสาวโสดหรือโสดบางเวลาในสมัยนี้นะ เช่า-ซื้อบริการทางเพศออนไลน์กัน แต่แตกในนี้น่าจะเกินไปหน่อย อิ อิ
edit:โหดมากเอาจนไอ้หนุ่มน็อคคาเตียง 555

yopern

รอคอยการถูกเอานี่คงทรมานไม่น้อยเลยนะ ยิ่งเงี่ยนสุดๆอยู่ด้วย ชักช้าเลยเปิดก่อนเลย เสียเวลา

edit เกือบตายขนาดนั้นไม่ถอนตัวจากวงการรับรองเลยว่าต้องตายคาอกแน่นอน เกือบไปแล้วผู้ชายดุ้น

tuizeed32

จะไป สมัคร เป็นพนังงานด้ที่ไหนบางนี้ ขอลูกค้า สาวๆยิ่งดี

ตายคาอกเป็นแบบนี้นี้เอง

pkkill2499

ดูท่าแล้วน่าจะเช่าบ่อยกว่าห้องข้างๆชัว อดอยากขนาดนี้

kazu36

สมัยเด็ก ได้ยินเพื่อนบอกอยากเป็นไอ้ตัว ตอนนั้นขำกลิ้ง
อ้าวจบด้วย คนเหงาย่อมเข้าใจคนเหงา แฮะ 555

wichon not

บริการนี้ดีเลิศสาวๆน่ารักเก็บกดมีเยอะที่ต้องการ แล้วยิ่งสาวแว่นแบบนี้ด้วยนะ

ขึ้นชื่อว่าสาวแว่นเก็บกดเซ็กส์จัดสะส่วนใหญ่เลยทีเดียวแล้วแม่คุณคนนี้ก็ร้อนแรงสะเหลือเกินเล่นเอาๆหนุ่มคนนั้นเกือบตาย สุดท้ายก็ดีนะได้ข้างห้องเป็นเพื่อน

Badboybaby2

::Fighto::  แอบฟังจนต้องเช่ามาเอง 555+

เมืองไทยน่ามีมั่งนะ จะได้ไปสมัคร

*** สมัครไปเจอแบบนี้ไม่ไหวนะ น้ำหมดตัวแน่ๆ   5555+

ob

เนื้อเรื่องหน้าจะจบเร็ว แนวนี้ แต่ชอบมาก

tuix

เห็นหน้าเห็นหุ่นคนเช่าแล้ว อยากจะให้เช่าบ้างจัง
เห็นเค้าว่า สาวญี่ปุ่นชอบหนุ่มไทยด้วยนะ  ::HoHo::

sophon1

คนถูกเช่าน่าจะคุ้มกว่าิได้ฟันแถมได้เงิน

virgoranger

ไปให้เช่ามั้งได้มั้ยนะ

Edit รับสองกะ ตายเลยย

code47

ลูกค้าสวยขนาดนี้ ไม่ต้องเช่าร้อก มีคนอาสามาทำให้ฟรีๆ เยอะเลย