ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Polinky] Penis Rental ภารกิจเช่าดุ้น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 02, 2019, 10:22:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hamsterza

ก็ผู้ชายขายน้ำปกติไม่ใช่เรอะ

ชอบตอนมาแนะนำผช.กันตอนจบแหะ555

กฤษกร แสง1

อยากให้เช่าบ้างเลยครับ น่าจะดี

หื้มม ได้เพื่อนซะงั้น เอาซะผช หนีเลย

darthvader

เรื่องนี้ สาวๆ หุ่นนักกีฬาดีมาก แถมเซ็กส์จัดทั้งคู่
คนแรกนี่อย่างน้อยต้อง 5 ครั้ง แล้วคุณเซร่านี่จะกี่ครั้งดีนะ
บุกหนุ่มแบบไม่ให้ตั้งตัวแบบนี้

555 โอยขำ
ทำจนหนุ่มหนีเลิกอาชีพไปเลย
แถมมาเป็นเพื่อนกับริสะจังอีก น่าจะชวนกันเช่าหนุ่มมาทำ 3P กันนะ
ริสะก็ใช่ย่อย ใช้บริการหนุ่มทั้งประตูหน้า ประตูหลัง

zasde

ขอบคุณครับ
ใช่เลยครับสิทธิเท่าเทียม ผู้ชายซืื้อผู้หญิงขาย ผู้หญิงซื้อผู้ชายขาย แต่รู้สึกว่าผู้ชายได้กำไรนะ
แบบว่าเล่นซะผู้ให้บริการถอนตัวเลยรึ 555 โหดจัด
แต่ไม่รู้สองสาวไปสนิทกันตอนไหนะ

Akira Watanabe

::Sweat:: หาแฟนก็ได้มั่ง จะได้ไม่ซื้อเงิน

::Ajark:: ทุ่ม 6 ล้านเยน โคตรลงทุน 555+

organize

::Horror:: ::Horror:: เช่าดุ้น พนักงานออฟฟิตส่วนมากเก็บกดงั้นสินะ  ซื้อดุ้นต้องรอหลายวันดูแล้วไม่ต้องแนะนำตัว จัดเลยจ้า คราวนี้ก็ซื้อทุกวันแน่นวลลลล  ::Shower::

โคตรตลก เช่าจนเจ๋ง๕๕๕  เช่าจนสลบไม่พอ ลาออกอีก ๕๕๕

treerasitnut

เอาจริงๆนะ ไปบอกคนในเน็ตกะได้ ได้ดุ้มเพียบแน่นอน ฟรีด้วย

ดีใจด้วยครับ จบแฮปปี้ มีเพื่อนซื้อดุ้น

pamaaeng

อดอยากปากแห้งมานาน
ถึงเวลาปลดปล่อยแล้ว

ว่าแล้วเชียว
ใช้งานไม่ให้พัก ใครจะไปทนไหว
ถึงตายเชียวนะ ... 555

uta01

ไม่รู้ว่าผู้เช่ากับผู้ถูกเช่าใครจะคุมกว่ากันแต่ที่แน่ๆๆแถมฟรีบริการแตกในนะคับ

boxser

ซื้อกินเอาง้ายกว่าหาแฟนสินะ

edit เล่นซะแห้งเลยตายมัยนั้น555

tem19991

สงสัยกลัวไม่คุ้มค่าเช่าเล่นตั้งแต่หน้าประตูเลย

tem19991

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

เก็บกดขนาดไหนนั่นแม่คุณ ถึงขนาดจับเขาถอดกางเกงเองเลยนั่น

Edit : จบแบบนี้อ่ะหื้มมม ถึงขั้นถอนตัวเลยทีเดียว แต่เงินเก็บขนาดนั้น ถ้าไม่ตำแหน่งสูง ก็ค้องขยันทำงานมากเลยนะน่ะ สังคมญี่ปุ่นก็รู้ๆกันอยู่ แถมคอรโดก็ดูหรูไม่เบา

biggiggog

มีบริการแบบนี้ก็เข้าทางเลยสิ
อยากมานานแล้ว

เป็นใครเจอแบบนี้ก็ต้องหนีกันมั่งแหละ
ให้ล่อวันละสิบน้ำ ถึงตายเลยนะ ::Ajark::
ขอบคุณครับ