ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zero no Mono] A very lewd girl ยัยหนูจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 03, 2019, 10:01:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

ก็ชอบลายเส้นอาจารย์ท่านนี้นะ แต่ไง มันมี NTR ซะส่วนใหญ่เลยอ่ะ

mspeed

ลูกเลี้ยงแบบนี้ คุณพ่อโดนจัดหนักแน่เลย แต่ระวังแม่จะแหกอกเอานะครับ

goorboyI

เด็กหื่นนี่นะ จัดหนักไปเลยคุณพ่อ

โตเกินไวจริง ๆ น่าจะมีตอนหน้าหน่อยนะ อยากให้มี 2-1

elviswhat

นี่จะนับว่าโชคดีรึเปล่านิพ่อเลี้ยง ได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลย แล้วลูกสาวขี้อ้อนซะขนาดนี้ จัดทรีซั่ม พ่อแม่ลูกเลย

เอ้าเรื่องกลับตลัดปัดกันไปหมดแล้วนี่ไม่ใช่คนแรกซะด้วยนะเนี่ย คุณพ่อ แล้วแบบนี้จะรับมือแม่ลูกคู่นี้ไหวไหมนิ

Tee001

เจอเด็กแอ๊บแบ๊วยั่วขนาดนี้ ผู้ชายคนไหนจะอดใจไหวเนี่ย555

Peter Taowating

โห  เด็กน้อยไม่ธรรมดาเรย มารยาร้อยเล่มเกวียนเรย คุณพ่อมือใหม่เสร็จแน่งานนี้ โดนเด็กรุกนัก ::Ahh::

คุณพ่อคนใหม่งานเข้าเรย   งานนี้ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจดี 555 ที่แน่ๆ อายุสั้นแน่เจอเด็กรีดน้ำทุกวัน ::Doubt::

superdo

คุณพ่อได้เจอเรื่องยุ่งๆแล้วหล่ะทีนี้ เจอเด็กอ่อยแบบนี้ มีทั้งคุณและโทษแหล่ะv

โอ คุณแม่ดันโอเคซะงั้น คุณพ่อต้องฟิตร่างกายแล้วหล่ะ ต้องเบิ้ลทุกวันเลยนะ

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

masterbunny

ขอให้มุงติดคุกเถอะ...... อิจฉาเว้ยยยย

เรื่องที่ 2 หน้าตาพี่กับลุงนี้โคตรชั่วเลย เย_ แน่นอน แบบนี้

wunman

คุรแม่ไม่เท่าไรแต่คุณลูกเล่นอ่อยซะขนาดนี้ผู้ชายทุกคนตบะแตกหมดละครับ ช่วยลูกให้หายเถอะ จะได้สบายตัว

edit: ผิดคาดแบบนี้ทั้งแม่ทั้งลูกเลยนิ พ่อไหวมั้ย พ่อบอกก็มาดิค้าบสบายละ ได้ทั้งแม่ทั้งลูกสวรรค์ชัดๆ

artboy

อ่อยกันขนาดนี้คุกน่า

ทั้งแม่ทั้งลูกเลยหรอแห้งแน่ๆ

เรื่องใหม่ที่กำลังแปลน่าสนใจครับ

นายไข่ย้อย

แหมมมมม ยั่วมาขนาดนี้ก็จัดไปเลยลุง ลุยยาวๆ

ควบ2ไปเลยไม่ให้เสียเชิงชาย
อิอิอิ