ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noker

อ่านแล้วสนุกมากครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก

kookai

เหมือนรู้ใจผมเลยครับท่าน ว่าจะถามอยู่ว่าทำไมต้องผีหลอกสายฟ้า แต่เรื่องอาคารก็เป็นเรื่องน่าคิดว่าอสนีจะแก้ปัญหายังไง..ขอบคุณครับ

thana7

พลังพิเศษที่ยอดเยี่ยมคงจะสร้างผลทางบวกให้อัสนีได้มากมาย

jomza537

อ่านแล้วสนุก น่าติดตามมากครับ

oo2004

munkza

ต้องเป็นผู้มีบุญอย่างมากเลยนะ ไม่งั้นท่านกัสปะไม่พูดแบบนั้นออกมาแน่

i_robot

รายละเอียดเริ่มมาละ เรื่องดีมากครับ

MirrorAce

แล้วอย่างงี้ใครจะมาอยู่ที้ๆพระเอกออกแบบได้ละเนี่ย

yakyedheemak

จะได้ใช้พลังวิเศษกับสาวๆอีกเมืาอไหร่นะเจ้าอัส

wing0

ออกแนวสกิลเทพเจ้าเลยครับ แต่ก็น่าสนใจ

Tosak7483

เรื่องนี้อ่านแล้วสนุกขั้นเทพ

phaii

เขียนดีมากเลยครับ ผูกเรื่องน่าติดตามจริงๆ 

BooM_Za

ขอให้เวลาคนแก้ด้วยนะ ผู้ที่มีบุญเท่านั้นถึงจะอาศัยได้ น่าจะต้องไปขอควาช้วยเหลือจากอาจาร์แล้วซินะ

์Nosstadramoos

สนุกสนาน ดีครับได้ลุ้นระทึกดี จริงๆ

mukkrub