ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 26, 2019, 03:18:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

negazero

กำลังอ่านสนุกเลย คิดว่ายังไงก็น่าจะได้กันหมด แต่นางเอกไม่รู้ว่าใคร

เปิดมาจัดหมู่ทั้งน้าและเพื่อนๆ ซะด้วยแต่มีจุดคล้ายกับเลิฟฮินะจริงๆ

maruko069

จัดครบ 4 คนแล้ว
แต่คนสุดท้ายแอบ ปากแข็ง 555

edit : บ้านหลังนี้ถึงเรียนจบก็ไม่ออก อะ

wunman

จริงๆพอเดาได้ถึงตอนจบยังไงก็จัดหมดแล้วทุกคนแต่ที่ชอบเรื่องนี้คือทุกคนมาให้เอากันหมดเลยแล้วแถมคุยกันถูกคอทุกคนอีกต่างหาก แต่เหมือนยังเหลืออีกคนสินะผมว่ายังไงต้องเปิดเข้ามาแล้วเจอว่ากำลังเอากันเมามันส์ เลยต้องเลยตามเลยด้วยติดใจไปอีกคน

edit: ผิดคาดแหะกลายเป็นว่าเพื่อนในวัยเด็กอีกเองเห็นพระเอกทำหน้าเหวอแบบนี้แสดงว่าแอบชอบมาตั้งแต่เด็กแน่ๆ ทำให้ลุ้นอีกว่าจะรักกันไหมน่าติดตาม

Xr4p

วุ่นกันสุดๆเลย พระเอกเราจะน้ำหมดตัวไหมน้อ พอเห็นคนแปลบอกว่ามีเนื้อเรื่องด้วยจากเดิมที่ชอบอยู่แล้วยิ่งอยากอ่านไปอี๊กกกกกกกกกกกกกก

ขอโทษด้วยครับ edit ช้าไปนิดนึง

ถ้าให้ผมเดาก็คือตามที่ใบ้ไว้ตอนท้ายละนะ ว่าคนสุดท้ายนี่ชอบพระเอกอยู่แล้วแต่พระเอกดันไปลืมเค้าซะได้นี่สิ เค้าเลยงอนใหญ่

chartchaii

ว้าว ยิ่งกว่า ปาร์ตี้

พระเอก ยิ่งกว่า ซุเปอร์แมน 4 น้ำเลยรึ

Tuwarpzone

สาวๆติดใจ เพราะถูกใจลีลา แต่เยอะขนาดนี้แบ่งกันยังไง สุดท้ายจะลงเอยกับใครหรืออยู่ด้วยกันหมดเลย แบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะ เพราะถ้าเลือกใครสักคน คนอื่นคงเสียใจแย่
เปลี่ยนไปซะขนาดนี้ ถึงจำไม่ได้ แต่นี้คงเป็นรักแรกแบบวัยรุ่นสินะ

ninepeeza281

ฮิจฉาที่ได้ฮาเร็ม

สัญญาอะไรไว้นะ อยากรู้แล้วสิ

alaaum

กลายเป็นฮาเร็มของจริง โดนคุณน้าปาดหน้าไปซะละ

Edit โอ๊ะ มีคําสัญญาวัยเด็กด้วยแฮะ

whiteshark

พระเอกเก็บมาเรื่อยๆ ต่อไปจะเป็นใครเนี่ย.  ว่าแต่ใครกันที่เป็นความทรงจำวัยเด็ก  ::Hmmm::

ที่แท้ก็นานามิ.  แล้วจะมีทบทวนกระตุ้นความทรงจำป่าวเนี่ย ::HoHo::

simongang

หวังว่าตอนต่อไปจะลงเอยด้วยดีนะ

อืมมม ประเด็นเพื่อนตอนเด็กนี้ดีจริง ใช้ได้แทบทุกเรื่องเลย อีกอย่างนะครับ ผมว่าไอเดียน่าจะมาจากเรื่องบ้าพักอลเวงนั้นแหละครับ คล้ายกันขนาดนี้

Aoshisun

พระเอกมันเก็บแต้มมายาวๆเลยนะครับเนี่ย แถมแต่ละนางก็ใจกว้างซะเหลือเกิน แต้มบุญช่างสูงนัก อิจฉา
อยากรู้จังเก็บครบแล้ว สุดท้ายจะลงเอยยังไงหนอ อิอิ

----------------------------------------------------------------------------------------------

edit
ยาแรงดีนะครับ ตกค้างยาวนาน หรือมันเป็นข้ออ้าง 5555+
ขอบคุณครับ

maomaozaa

แบบนี้ ผลิตน้ำเท่าไหร่ถึงจะพอเนี่ย ต่อคิวยาวเลย

Edit ผมว่านานะเธอจำเพื่อนตอนเด็กได้นะคับ เลยไม่ร่วมวงด้วยตอนแรกไ คงเขิลมากกว่า ตอนหน้า mission complete แน่นอน

Sniper Knight

แนวนี้พระเอกโชคเีมากเลยครับ
ค่อยเก็บทีละคน
ผมชอบน้าวาคาบะแล้วได้อารมณ์ดีครับ อยากให้น้าเป็นนางเอก คือดูรักพระเอกจริงๆและเป็นรักแรกด้้วย

Sniper Knight

นานามิโกรธนี่เอง
โกรธที่ไม่รักษาสัญญา
บื้อจริงๆพระเอก จัดไปแล้วทุกคน
ตอนต่อไปจัดนานะในออนเซนเลยครับ