ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Execio] Saiminjutsu de Ore ha Kazoku คฑาแห่งดวงดาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2020, 10:19:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ddcc

เห้ยๆๆ ไอนี่มันไม่ใช่อยากมีลูกแล้ว หมีก็ไม่รับเป็นพวกล่ะงานนี้ โลลิผมไม่สนเอาเป็นว่ารอเมียกับน้องเมียละกัน เอาจริงสามีเดิมอย่างหล่อ555
เกินไป๊ 5555 พี่เขยเก่าไม่เคยทำให้เสียวขนาดนี้555 จบกันสุดหล่อผม จะสร้างครอบครัวใหญ่ถึงให้คนใช้ไปหาเงินสินะ แยบยลสุดๆ

AcediaSan

คือสะกดจิตให้เป็นลูกสาวเพื่อที่จะได้เอาลูกสาวนี่.... 

blacks123

ยังงี้ต้อง fbi open up  ::Reader:: ::Reader::

Edit เก็บหมดบ้านเรย

pooman

แท่งหรรษาเล่งกันได้ทั้งบ้าน 555

ติดใจแท่งกันทุกคน เล่นไม่ยอมหลับยอมนอนกันเลยทีเดียว

candy555

พอได้มีลูกแล้วก็ตองเล่นกับลูกซินะ  ::DookDig:: เล่นกับแท่งหรรษาแบบนี้เดียวคงติดใจกันทั้งบ้าน  ::Evil::
Edit มีครอบครัวในฝันแล้วก็ตองขยายครอบครัวให้ใหญ่ขึ้นละนะ ติดใจแท่งหรรษากันทุกคน พ่อจัดให้ได้ทุกคนไม่ต้องแย่ง (อยากได้คฑาแบบนี้บ่างอ่ะ)

kuneglam

::DookDig::ให้ลูกเล่นก่อน น้องเมียเลย 5555
เปนผมต้องน้องเมียกรอนเลย(^_^)

mummebufa

บอกมีลูกน่ารักๆแล้วจะดูแลอย่างดี นี่แปปเดียวมึงไปเยเค้าละ ระยำตำบอนจริงๆไอแว่น

สะกดจิตจนเป็นทาสเซ็กส์หมดเลย เถื่อนจริงๆ
ยังดรที่มันหยุดแค่บ้านเดียวนะไม่งั้นเละหมดแน่ๆ

nekki

จะให้ดีต้องไปใช้ของวิเศษนี่ในโรงเรียนหญิงล้วนสุดไฮโซตังหาก

ว่าแต่ไปยืมได้ที่ไหนครับ หรือคนแปลเอาไปใช้แล้วยังไม่ยอมคืนเจ้าของหว่า...

eka1325

ไอเทมนี้ดีจังสะกดทั้งบ้านเลย  ได้ครบเลยนะครั้งเดียวลูกเมีย  แถมน้องเมียด้วย  แบบนี้จะจัดหนักทั้งบ้านแน่นอน  สงสารผัวต้องทำงานจริงๆ

ipor

เปิดมานี่คือความต้องการอย่างสวยงาม พอจบที่หน้าซ่อนข้อความโลกผมพังทลาย

คฑาคร่าชีวิตไอ้หนุ่มนี่แน่ๆ แตกทั้งวันทั้งคืน

yopern

ท่าทางมันโคตรหื่นอยู่แล้ว แถมได้ของวิเศษไปอีกและเจอกับครอบครัวที่น่ารักและเซ็กซี่เข้าไป ไม่อยากจะคิดเลย โลกไม่ยุติธรรมจริงๆ

edit มันหื่นได้ใจจริงๆ จัดหมู่ทุกวันเลย แต่มันน่าจะตายก่อนนะ

สวัสดีค้าบ

ออเดิฟด้วยของเล็ก แล้วกะปิดงานด้วยของแซนวิชบิ๊กเบิ้ม

เล่นทำกันทั้งวันทั้งคืน จนสุดท้ายจากลุงอ้วนกลายเป็นไอ้ผอมเฉยรูปสุดท้าย

oyoyo

คฑาเซเล่อมูนรึไงเนี่ย
ลูกสาวน่ารักมากกกก ตอนแรกคิดว่าเป็นลูกสาวของสาวทั้งสองคน เพราะสีผมมันเป๊ะมาก
เอ้าตอนนี้ ชาวหมีมารวมตัวกัน
------------------------------------
โลลิ ผสม NRT นี่นา แต่มิกซ์กันอย่างตัว
ถ้ามีลูกเพิ่มอีกหลายคนอย่างนี้ สงสารไอ้ผัวคนเก่า หาเงินตายชัก

thanut2540

อ่านจบแล้ว ผมอยากยืมคฑาบ้างครับ ไม่ทราบว่าติดต่อไเ้ทางไหนบ้าง

CoolNook Thangsakul

555 มาถึงก็ให้ลูกเล่นแท่งหรรษาเลยหรอ อันนั้น เอาไว้เล่นกับแม่ก่อนก็ได้นะ