ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Execio] Saiminjutsu de Ore ha Kazoku คฑาแห่งดวงดาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2020, 10:19:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saoflost

รักเหมือนลูกไหมละ เป็นไง

อย่างงี้ก็ท้องกันหมดเลยสิ แล้วจะนับญาติยังไงละเนี่ย 555

thegift52

เดี๋ยวนะ แกอยากมีครอบครัวที่น่ารักอบอุ่น แต่นี่มันไม่ใช่เฟ้ย นี่มันครอบครัวสุขสันต์ต่างหาก สรุปเอ็งหวังอะไรกันแน่เนีย อ่ะ แต่ก็อยากดูต่อ เราก็เลวไม่แพ้กันหรอก  ::Evil::
.
จัดเรียบ แล้วท้องเพิ่ม งี้ทำงานหาเงินคนเดียวจะไหวไหมน่ะ แต่คฑามันไม่ต้องใช้เงินก็ได้ไม่ใช่หรอ สั่งเอาเลย จัดไปยาวๆจ้า

siwapol55

เป็นของวิเศษที่พลังสุดยอด
แล้วพระเอกที่ใช้ในเรื่องนี่ก็ใช้ได้สุดโต้งมาก
ขอบคุณมากครับ
เหมาหมดจริงๆ และ ถ้ามีตอนต่อไปก็ไปเหมาบ้านอื่นมาเพิ่มแน่

pooh21

ตอนแรกปูเปิดตัวมาสะดีเลย แต่พอให้เด็กๆให้เล่นแท่งหรรษาจบกัน ว่าแต่ควรต้องเล่นแม่ก่อนสิลำดับผิดแล้ว. 555

อันนี้มันเป็นของวิเศษที่เพิ่มจำนวนสมาชิกในบ้านนิ เล่นเย้กันขนาดนั้นท้องแน่นอน ส่วนถ้ามีตอนหน้าคงได้ครอบครัวแถวนั้นหมดแล้ว. อิอิ

akasaboy

เล่นกับลูก ๆ กันก่อนเลยหรอ นึกว่าจะเล่นน้องเมียซะก่อน

มีที่อยู่มั้ย จะไปยืมคฑา
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

The Naive

เดี๋ยวๆๆๆ มันเด็กเกินไปไหมนั่น อยากจะได้เค้าเป็นลูกไม่ใช่หรือ

Edit กะไว้แล้วว่ามันจะต้องจบประมาณแบบนี้ แต่รู้สึกว่ามันจะเกินไปหน่อยตรงที่เอาเด็กๆด้วย ไม่น่าได้คฑานี้มาเลย

Sunnaja

ใช้วิธีนี้สร้างครอบครัวแล้วเยเด็กด้วยไม่นะอยากรู้จังเกิดไรขึ้นต่อ
...........
เยหมดครอบครัวเลยไอหนุ่มอยากได้ฆทาแบบนี้บ้างจังเด็กคงไม่ท้องนะ

softjoke

ของวิเศษมักตกไปอยู่กับพวกหื่นกามสินะ5555
.
.
ไออ้วนได้แบบจุใจส่วนคุณพ่อนี่ตัวประกอบของแท้โผล่มาฉากเดียวเอง

jachal

ได้คฑาแบบนี้มา ครอบครัวคนอื่นคือครอบครวของเรา

จะมีลูกกันอีกกี่คนกันน๊า ::DookDig::

sanamaru

::Oops:: ซีรีย์ของวิเศษอืมๆ ส่วนใหญ่ ดันไปอยู่ในมือพวกหื่นจัดซะงั้น จัดไปหมดบ้าน

แค่บ้านเดียว จัดซะคุ้มเลย

artboy410

ประเดิมด้วยลูกสาวก่อน แล้วค่อยจัดรุ่นใหญ่

ตอนแรกนึกว่าจัดลูกก่อนนะนี้ วงสัยลูกดกแน่ๆ

mrsilver

ดูท่าจะไม่ได้อยากมีครอบครัวแล้วแหละแบบนี้มุงอยากเอามากกว่านะเล่นเอาเด็กก่อนเลยแบบนี้ดูแล้วสาวในครอบครัวนี้โดนทุกคน

เล่นทำให้ท้องกันหมดทุกคนเลยนะนี้ครอบครัวหรือทาสกลามกันแน่555