ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Execio] Saiminjutsu de Ore ha Kazoku คฑาแห่งดวงดาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2020, 10:19:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chanom28

โอ้ไม่นะ ตอนแรกก็ดูเหมือนว่าจะออกมาดีแต่สุท้ายก็ดันหักมุม  ::Orz::

pfrankz

ไหนบอกอยากมีลูกนี่อยากได้เมียเด็กมากกว่า

น้องเมียนี่มีอะไรกับพี่เขยคนเก่าด้วยสิเนี่ย

คนอบครัวสุขสันต์เลยหลังจากนี้

kirakun

เปิดเรือองมาดีเข้าใจง่าย
มีไอเท็มที่สุดยอด​ กับแท่งหรรษาสุดพิเศษ​
เปิดมาก็หมีเลยเลยนะท่าน​
ส่งสัยตอนจบโดนเด็กๆเล่นคฆาและอดเป็นพ่อคนแน่ได้กลายเป็นปีศาจ​(คิดไปได้ไงวะเรา)
เดาเรื่องผิดหมดเลย
ครอบครัวสุขสันจริงๆ​  ตอบจบมีให้ยืมด้วยคิวที่เท่าไรบอกด้วยนะครับ​

niceanglev

หอยเด็ก!!! โลลิเจอแบบนี้เข้าไปแย่แน่ แหกแน่นวล

Edit รุม4กันแบบนี้ ฟ้าเหลืองแน่ 555 ไม่ได้นอนกันพอดี

mklx1319

มาแนวไอ้แว่นตัวอ้วนๆ น้อยเรื่องนะที่จะจบแบบดีๆ ไม่ติดคุกก็ แนวทาส ntr มั่วเซ็กยับเยินทุกที

ทำไมเรื่องนี้ตอนจบมัน happy ending ได้ซะงั้นร ม่ายนะ แต่เด็กมันท้องได้แล้วหรอ ?

badkitty

มันไม่มีข้อจำกัด เงื่อนไข หรือผลกระทบอะไรเลยหรอ โกงสุดแล้วมั่งชิ้นนี้

pupuland

อยากได้คฑาแบบนี้บ้าง จัดหมดบ้านเลย แต่เสี่ยงคุกนะครับ...บ้ากามสุดๆ เอาไม่หยุดเลย ถ้าคฑาหมดพลัง จะเป็นไงเนี่ย

rayamjing

tonza221

ว้าวววว คฑาอะไรกันทำไมมันช่างฮร้าาาาา ~

Edit : น้องเมียนี่ก็แค่มีอะไรกับผัวเก่าสิน่ะฮ่าๆ ตอนจบไม่คิดว่าจะ happy end เลยย ~

thelegendary29

ของเล่นที่ติดตัวผู้ชายทุกคน

Edit. ได้ครอบครัวเพิ่มสมใจอยาก  ขอยืมคฑาบ้างผมอยากมีพี่สาว555

naris1423

น่าจะชื่อเรื่องว่า คฑาแห่งราคะ มากกว่าจะเป็นคฑาแห่งดวงดาว เด็กเจอแบบนี้มีหวังได้หอยแหกแน่ๆ

ชอบตรงสุดท้าย ที่ให้มายืมคฑาได้นี่แหละ แต่จะไปยืมไดที่ไหน ?

TanukiKen

อย่าปล่อยให้แม่เหงา เรียกแม่มาเล่นแท่งหรรษาด้วยสิ
พี่เขยคนเก่าไม่ได้เรื่องเลย5555
ครอบครัวหรรษา

Akira Watanabe

::HoHo::  มันเลวได้ใจจริง ๆ  อยู่ ๆ ก็เหมือนไปปล้นบ้านคนอื่นซะงั้น

::Sweat::  สงสารพ่อตัวจริง  ออกไปงานเงินไม่มีบท ไม่มีปากมีเสียงเลย

yugiboy

คฑานี้หาซื้อได้ที่ไหนกัน มากินไอติมลูกๆ
จบดีอะไรดีหมด เสียอย่างเดี่ยวไปแย่งลูกเมียเขา

Fireworks Art

เนื้อเรืองน่าสนใจดีครับ ภาพก็สวยด้วย ::Glad::

<edited>  คิดว่าจะเรื่องจะไปทางไหนอีกไหม สรุปไม่มีครับ เรื่องดำเนินไปอย่างที่มันควรจะเป็น
               เป็นกิจกรรมที่ยาวนานมาก ได้ทุกคนเลย

ขอบคุณครับ  ::Foo::