ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Execio] Saiminjutsu de Ore ha Kazoku คฑาแห่งดวงดาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2020, 10:19:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sexsuremami

มาถึงก้ให้ลูกเล่นแท่งหรรษาเลย
อยากยืมคาทามาใช้จิงๆ

4251522

คุกแน่นอน สงสารคุณพ่อ กลายคนคนใช้สะงั้น แต่น้องเมียน่าเย็ดมาก

Edit ลูกสาวนมใหญ่มากกก ได้แม่มาเต็มๆ ผมขอคถาแบบนี้บ้าง จะเอาไปเสกใส่บ้านแฟนเก่า แล้วเอาแฟนเก่ามาเย็ดให้หน่ำใจ

aeo2005

เริ่มเรื่องมาก็เปิดลูกสาวก่อนเลยเหรอครับ อยากมีครอบครัวหรืออยากเน็ดครอบครัวกันแน่

จัดหนักกันทั้งครอบครัวเลย

นายไข่ย้อย

สุดยอด คทาเทพชัดๆ อยากได้สักอันเด้ ::DookDig::

ฟินแท้ๆ อยากได้คทาเทพสักอัน จะแล้มเลย
อิอิอิ

joyjung

ของวิเศษอีกแล้ว ชอบแนวนี้จริงๆ คงเป็นเพราะชีวิตจริงเป็นคนธรรมดา

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ มกราคม 04, 2020, 03:35:02 ก่อนเที่ยง
ของวิเศษอีกแล้ว ชอบแนวนี้จริงๆ คงเป็นเพราะชีวิตจริงเป็นคนธรรมดา

จบแบบพอเพียงอ่ะ เอาแค่บ้านเดียว แถมยินดีแบ่งคฑาให้คนอื่นด้วย
ก็เรียบง่าย สบายๆ ดีนะ เรื่องเดิน เข้าประเด็น เน้นความปรารถนาและตอบสนองทันที

siwapeeza

เริ่มมาก็จะจัดเด็กเลยหรอออ โอวววสุดยอดดด

อะไรจะอึดขนาดนั้นโดนสี่ทั้งคืนไหวหรอนี่

B&B

เล่นกับแท่งหรรษา เอาซะ ได้ยินเสียงรถตำรวจแต่ไกลเลยน่าาา

ปากบอกว่าอยากได้ครอบครัวที่สมบูรณ์ แต่จริงๆ มันก็แค่เงี่ยนแหละน่าา เพราะว่าถ้าอยากจะได้ครอบครัวจริงๆ แล้วถ้ารู้ว่าตัวเองนั้นเป็นสาเหตุที่ทำให้ผู้หญิงไม่สนใจ ก็ควรพยายามเปลี่ยนตัวเอง ไม่จำเป็นต้องฟิตหุ่น แค่ตั้งใจทำงาน แล้วดูแลตัวเองนิดๆ หน่อยๆ ก็อาจจะหาเมียได้แล้วละ

ทำไมผมคิดว่ามันจะไม่สวยหว่าาา คงคิดไปเองละม้างงง

::Foo:: ::Foo:: ::Foo::

ก็นึกว่าจะจบไม่สวย แต่ที่แน่ๆ ในหน้าที่ 20 น้องเมียกับพี่เขยคนเก่า เคยมีอะไรกันแน่ๆ จากคำพูดของนาง คิดได้ว่านางน่าจะเคยโดยพี่เขยเล่นมาแล้ววว

จบดีกว่าที่คิดอีกแหละ ก็นึกว่าจะเปลี่ยนบ้านไปเรื่อยๆ เอาตรงๆ นะ ผมนึกว่าคฑาสวยยัน แต่ละคนนี่แบบ ถูกสะกดทีนึกว่าจะโหมดยันเดเระ น่ากลัว แต่กลับน่ารักกว่าที่คิด อืมๆ ทำไมย้อนแย้ง​ฟ่ะ!! ชั้งเตอะ อิอิ

ขอบคุณ​ครับ

ปล.คฑาผมคุ้นมาก แต่นึกไม่ออกว่าเคยเห็นที่ไหนนน

praween-on.rattanajongkia

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ถ้าอยู่ๆให้เด็กๆมาเล่นแท่งตัวเอง  ดูแล้วมันไม่น่าเป็นอาการคนอยากได้ลูกสาวหรอกนะ

นึกว่าจะจบแบบมีอะไรหักมุมซะอีก  แหม

gokuon

แหม่ สิ่งที่คิดกับสิ่งที่ทำมันสวนทางกันเลยนะ

Noproblemman

อ้าว...ไหนบอกว่าจะเล่นกับลูกสาวไง
ดันให้ลูกสาวเล่นแท่งหรรษาตัวเองซะงั้น

ถึงจะดูเพ้อฝัน แต่ก็มันส์ดี
ดูพี่แกแรงดีเหลือเกิน
ถ้าเป็นเรื่องจริง ฝ่ายชายอาจถึงตายเลยนะ
ขอบคุณครับ

DARKAXL

อื้อหือ เห็นเป็นคฑาเด็กเล่น แต่ฤทธิ์เดชพอๆกับคฑาพันปีของมาริคเลยนะเนี่ย
บุกบ้านเดียว ได้สาวๆมาทำเรื่องอย่างว่าตั้ง4 โคตรคุ้ม

เห ให้ยืมได้จริงอ่ะ เราขอยืมซักวันนึงสิ จะใช้ให้คุ้มเลย ไม่ต้องห่วง เราไม่แย่งลูกเมียนายหรอก ของดีมีถมไป

Jedsada Nirundonpuek

สงสารพ่อมาก ได้กลายเป็นคนใช้ โดนขโมยเมียอีก555

thai4id

คฑานี้ท่านได้แต่ใดมา ขอยืมซักคราจะไม่ลืมพระคุณ ต้องจัดให้เต็มบ้าน

จะยืมคฑา อยากได้ อยากได้
อะไรๆ ก็กู