ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kisaragi Gunma] Sweethearts ปิ๊งรักยัยหวานใจ 1/5 [Decensored][By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 09:29:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

เคยอ่านมานานแล้วมากเลยครับ พอมีสีกับอันเซน ความน่าอ่านมันเพิ่มขึ้นเยอะเลยแหะ แต่อาจารย์ท่านนี้ ไม่มาด้านมืดแล้วมั้งเนี้ย ไม่ค่อยมีผลงานใหม่ๆบ้างเลย

Kingkong Keang

หันไปเจอเพื่อนกำลังซัดอยู่แน่เบย
ชมรมแบบนี้น้ำแตกกระจายจ้า

Sniper Knight

::Glad:: อยากอยู่โรงเรียนแบบนี้บ้างครับ
มีนักเรียนสาวสาวสวยสวย
ได้เรียนวิชาเพศศึึึึกษา
ฟินมากเลยครับ

HaruKi02

จุดเด่นอาจารย์ท่านนี้ผมว่าเป็นสะโพกครับ 5555 เป็นเอกลักษณ์มาก

ผมนึกว่าผมชอบอยู่คนเดียว สาวทวินเทล ::Dribbling::

KonMol2

ไม่เคยอ่านเลย แต่ลายเส้นและภาพสวย รวมทั้งเนื้อเรื่องน่าอ่านเหมือนกัน จัดสรรได้ลงตัว

อ่าว มีการจัดหนักต่อด้วย สุดท้ายเป็นแผนของสาวๆเพื่อบอกรักเหรอเนี่ย

sutee seechart

เรื่องแนวนี้เหมือนเคยอ่าน
แหม่สอนเพศศึกษาไม่มีถุงยาง เดาว่าจบแบบแตกใน อาจารย์อยากให้เรียนรู้การเป็นพ่อแม่ต่อใช่ป่ะ 555

ว่าแต่ ได้ควบ 2 ทำไมมันแจ่มอย่างนี้

ยังงงๆ กับตัวละครครับ หน้าคล้ายกันหมด แล้วงงๆ ด้วยว่า ตอนแรกควบ 2 อีกคนหายไปใหน
แล้วคนผมสีๆ มันทำไมสลับกันไปมา
ติดตามต่อครับ ตอน 2 ผมอาจจะเข้าใจมากขึ้น

chang1978

ลายเส้นวาดได้สวยงามมากๆครับ แต่วิชานี้พึ่งจะเปิดสอนหรือตรับ ทำไมตอนเรียนถึงไม่มี

tarapong

::Glad:: เคยอ่านมาหลายรอบแล้วครับ แต่ๆๆๆ มันไม่ค่อยเข้าใจที่ตัวละครพูดกันทีแรกคิดว่าคงเป็นเพราะวัฒนธรรมการคิดต่างกันหรือเป็นเรื่องในจินตนาการ​เค้าเลยต้องปูเรื่องแบบนี้ ที่ไหนได้ คนแปลดำน้ำ 555 ได้มาอ่านเวอร์​ชั่นใหม่​ตั้งใจแปลพร้อมภาพสี รู้สึกดีไปอีกแบบ เอาจริงๆชอบสไตล์​การวาดแบบเก่า ของอาจารย์​กุนมะ(หรือกันมะ)​มากกว่าเรื่องใหม่ที่ออกมา ขอบคุณ​มาก​ครับ​

Tdestiny

ลายเส้นของอาจารย์ท่านนี้ตำนานจริงๆครับ

แต่ก่อนชอบอ่านทุกเรื่องเลย เดี๋ยวนี้อาขารย์แกหายไปไหนก็ไม่รู้

อ่านจบแล้วนึกถึงหลายเรื่องที่เคยอ่านของอาจารย์แกเลย

เมื่อก่อนคุณcatarockแปลให้อ่านหลายเรื่องมาก ไม่รู้คนแปลหายหน้าหายตาไปไหนด้วยเหมือนกัน

iamdevil

เรื่องนี้ยังไม่เคยผ่านตาครับ แต่ลายเส้นดูดีมากๆเลยครับ

จะให้จบวันแบบค้างคงไม่ได้ ^^ ว่าแต่จะกลายเป็นรัก3เศร้านิดๆนะครับ

lnwNaRak

Northstar Rta

มีการสอนคอร์สพิเศษแบบนี้ นักเรียนคนอื่นไม่อิจฉาแย่เลยเหรอ ภาพสีสวยงามมากเลย
งานนี้คงได้ฝึกกันยาวๆแน่เลย

kenata

เรื่องนี้ เป็นเรื่องที่ชอบลำดับ 2 ที่ชอบ สุดของ อาจารย์ แก ล่ะ
ส่วนเรื่องที่ชอบอันดับ 1 น่าจะเป็น mai favorite คับ

edit : จะมีสลับคู่เปล่าน้า คงยาก แหล่ะ มีจองไปแล้ว 2 คู่(3 คน)

::WooWoo::

niceanglev

ครั้งแรกก็ขอ 2 เลยเหรอ ดูไม่ค่อยจะโลภมากเลย แต่ก็นะ น่ารักทั้งคู่เลย

nowhereman

ขอบคุณที่แปลครับ ไม่เคยอ่านเรื่องนี้เหมือนกัน แต่เริ่มเรื่องน่าสนใจดี พระเอก(หรือเปล่า) ควบสองขนาดนี้ คลาสพิเศษน่าสนใจจริงๆ

ช่องตอนต่อนี่ น่าสนใจมากๆครับ ภาพสีด้วยอ่าน ได้อารมณ์ขึ้นอีกเยอะเลย หวังว่าคงไม่จบแบบปวดตับนะครับ