ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kisaragi Gunma] Sweethearts ปิ๊งรักยัยหวานใจ 1/5 [Decensored][By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 09:29:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Garmon

ติดตามนักเขียนนี้มานาน ชอบลายเส้นตอนวาดผู้หญิงมากรูปร่างสวยดูแล้วเร้าอารมณ์แต่เสียดายอันนี้ลงสีโดยfanmadeผมชอบต้นฉบับมากกว่า 

sasa00

ชอบลายเส้นท่านนี้มากเลย แต่ไม่เห็นผลงานใหม่เลย ขอบคุณที่แปลครับ

jiratnar

ลายเส้นนี้คุ้นเคยมากครับอ่าตั้งแต่ยังวัยกระเตาะ 5555 ตัวหนังสือเล็ก แต่เนื้อเรื่องน่าจะสนุกนะครับ ::KO::

leesiuwah

โรงเรียนแบบนี้ถ้ามีจริงๆ แย่งกันเรียนตายเลย ว่าแต่เรียนจบแล้วจะไปทำอะไรต่อดีหว่า วันๆ ไม่เน้นเรียนแล้ว จ้องจะเย่อกันอย่างเดียว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

โอ้ลายเส้นนี้เห็นล่าสุดไปบนดินแหะ ไม่รู้ใต้ดินยังออกหรือปล่าวไม่ได้ตาม
อยู่ดีๆมีสาวมาให้จัดคนละ2 จังหวะนี้ไม่ต้องไปคิดเยอะ ลุยย

ชอบช่องการ์ตุนที่อยู่ก่อนตัวอย่างตอนต่อไปแหะ

oyoyo

ผลงานของอาจารย์คิซารากิ กุมมะ นี่ขึ้นหิ้งแทบทุกเรื่องครับ โดยเฉพาะ Love Selection ที่โคตรชอบ
ผมไม่นึกนะว่าจะมีใครกรุณานำมาแปลอีก เพราะมันนานมาก
สำหรับเรื่องของอาจารยร์ท่านนี้ผมไม่มีคำจะอธิบายครับ ของมันรู้ๆกันอยู่ อิอิ
-----------
โหววว อาจารย์ครับ มาให้นักเรียนหยุดกลางคันแบบนี้ก็แย่สิ
เห็นมั้ย นักเรียนเลยต้องไปเรียนรู้กันเองเลย
คู่ยัยตัวเล็กมิซากินี่ไปไกลกว่าคนอื่นด้วย ไปต่อกันยันที่บ้าน

sathapanikza [email protected]

เรื่องนี้ลายเส้นสวยมากเลยครับ เป็นแบบแนวโรงเรียนที่อยากไปสมัครเลย เย็ดอย่างเดียว ไม่ต้องเรียนแล้ว แบบนี้

siwapol55

เป็นลายเส้นที่คุ้นเคยมาก
อ่านแล้วยังได้ความรุูสึกเหมือนเมื่อก่อนเลย อาจารย์คนนี้ไม่ทำให้ผิดหวัง
ขอบคุณมากครับ
อ่านจบแล้ว รู้สึกสุขจริงใจ แถมเป็นสีทั้งเรื่องด้วย ยิ่งดีเลย

Summermay

งานโปรดเลย อ.กุมมะ  ::Glad:: สายอาจารย์คือผชธรรมดา ผญขั้นเทพ แล้วผชมักถูกผญสนใจ เป็นการเติมเต็มฝันของผชจริงๆ งานนี้พระเอกได้เปิดซิง 2 สาวแน่ แค่สงสัยว่าสุดท้ายจะสวิงรวมมั้ย

ngvgas

ชอบผลงานอาจารย์ Gunma มากครับ
และก็อิจฉาไอ้เจ้าพระเอกจริงๆ

japon

เป็นเรื่องที่ชอบลำดับต้นๆ เลยครับเรื่องนี้ พอกลับมาอ่านก็ยังสนุกเหมือนเดิม

B&B

เอาจริงๆ ผมชอบผลงานอาจารย์​คนนี้มากๆ เลยละ ถึงแต่ละเรื่องดูเหมือนไม่หวานเท่าไร เพราะส่วนมากจะเป็นเซ็กซ์​หมู่ แต่วาดออกมาดีมากจริงๆ เลยรู้สึกชอบ

มันเป็นลายเส้นเดียวเลยที่มีเอกลักษณ์​ชัดเจนมาก เพราะเป็นลายเส้นเดียวที่ผมจำได้ไมาเคยลืม ผมเคยตามเก็บของอาจารย์​คนนี้เฟมือนกันนะ

::Foo:: ::Foo:: ::Foo::

จากตัวอย่าง เนื้อเรื่องเดินดีกว่าที่คิดแหะ อืมๆ นึกว่าจะเล่นของพระเอกซะอีก แต่จะว่สไปใครพระเอกฟ่ะ ตัวไรชื่อไรฟ่ะ อ่านเพลินจนลืมชื่อไปแล้ววว

ตอนท้ายมีปมให้เล่นด้วนแหะ อืมๆ คงไม่ดราม่าน่าาาา ถ้าของอื่ยๆ อาจจะมีดราม่าแตก แต่อาจารย์​คนนี้ไม่แน่ใจแล้วแหะ อืมๆ

ขอบคุณ​ครับ​

เอกลักษณ์​อย่างนึงที่คล้ายๆ กันของอาจารย์​ท่านนี้คือ นางเอกทรงเดียวกันหมด ทั้งหน้าอก รูปร่างและหน้าตา แบบว่า นี้อาจารย์​หลงนางเอกแบบนี้สินะ ผมเองก็หลงเหมืนอน่าาาา จนคิดว่าถ้าได้แฟนแบบนี้สักคนก็คงดี

5 ตอนเหรอ อาจารย์​ท่านนี้ที่ตามๆ ไม่ค่อยปวดตับ ขอให้ไม่ปวดละกันนะ แต่ถ้าเยยะแบบนี้ การเล่าเรื่องคงดีนะ

doujin

ทำไมสมัยเรียนไม่มีแบบนี้บ้าง555 เรื่องนี้เหมือนเคยอ่านอยู่นะครับแต่มันไม่ใช่ตอนนี้หรืออาจจะเป็นลายเส้นเดียวกันแต่คนละเรื่องก็ได้ครับ

มีการต้องต่อให้จบด้วย ใช่มันต้องต่อให้จบจะปล่อยให้ค้างแบบนี้ได้ไงกันเนอะ555 ดูๆแล้วตอนจบพระเอกได้ควบ2สาวเป็นแฟนแน่

ผมไปย้อนดูมาแล้วครับมันเป็นขาวดำหมดเลยแต่ที่ท่านเอามาแปลมันเป็นสีถือว่าสุดยอดมากครับจะรออ่านจนจบเลยนะครับ