ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kisaragi Gunma] Sweethearts ปิ๊งรักยัยหวานใจ 1/5 [Decensored][By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 09:29:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โดเรม่อน

ทำไมสมัยเรียนไม่มีแบบนี้บ้าง555 เรื่องนี้เหมือนเคยอ่านอยู่นะครับแต่มันไม่ใช่ตอนนี้หรืออาจจะเป็นลายเส้นเดียวกันแต่คนละเรื่องก็ได้ครับ

มีการต้องต่อให้จบด้วย ใช่มันต้องต่อให้จบจะปล่อยให้ค้างแบบนี้ได้ไงกันเนอะ555 ดูๆแล้วตอนจบพระเอกได้ควบ2สาวเป็นแฟนแน่

ผมไปย้อนดูมาแล้วครับมันเป็นขาวดำหมดเลยแต่ที่ท่านเอามาแปลมันเป็นสีถือว่าสุดยอดมากครับจะรออ่านจนจบเลยนะครับ

fujiwa

Akira Watanabe

::Shy:: แหม่ ได้ควบสองคน ตัวท็อป ๆ ทั้งนั้น มันแจ่มจรึม ๆ

::Sweat::  เออ หรือเลือกคนเดียวไปเอง ก็ไม่ปวดหัว ปวดใจดีนะ

akerue

อาจารย์จะมีส่วนร่วมหรือป่าวน้า น่าจะช่วยแนะนำหรือทำเป็นตัวอย่าง

otsubasa-k

ผมก็ชื่นชอบผลงานของอาจารย์ท่านนี้เหมือนกัน
วาดสาวๆได้น่ารักโดนใจ

ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันครับ

Aoshisun

เคยอ่านเมื่อนานมาแล้วครับ เกือบลืมไปแล้วด้วย แต่ตอนนั้นจำได้ว่ามันเป็นขาวดำนะครับละก็จะมีขีดๆเซนเซอร์บางจุดไว้ด้วยครับ

marcut

อาจารย์ kisaragi สุดยอดครับ วาดได้สวยมาก อ่านสนุกทุกเรื่องเลย วาดสาวๆได้มีเสน่ห์น่าอ่านทุกคน ทุกเรื่องต้องมีสาวแว่น

optiplex

เรื่องนี้ผมไม่เคยอ่านครับ ถ้ามีโรงเรียนแบบนี้คงแย่งกันสมัครแน่เลย

edited
เรื่องนี้ภาพวาดได้สวย พระเอกเราได้ควบ 2 เลยนะ

faith

เรื่องของคนวาดเรื่องนี้ ผมโคดชอบเลย เคยอ่านมาหลายเรื่องแล้ว แต่ภาพมักไม่ค่อยชัด แกวาดได้อารมเลย ผญ เด็ดทุกคน ถ้าจะแปลอีกรอติดตามครับ

optiplex

อ้างจาก: optiplex เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2020, 04:34:04 หลังเที่ยง
เรื่องนี้ผมไม่เคยอ่านครับ ถ้ามีโรงเรียนแบบนี้คงแย่งกันสมัครแน่เลย

kazu36

เหมือนเคยอ่านสมัยเป็นหนังสือการ์ตูน นะ อาจจะคนวาดคนเดียวกัน แต่เนื้อเรื่องต่างกันก็ได้
สมัยนั้น เป็นแรย์ไอเทม มีคนยืมต่อยาว (เพื่อนในห้อง) 555

kit Nana

คุ้นกับตัวละครเอก แต่จำเนื้อเรื่องไม่ได้
น่าจะนานแล้ว ขุดไม่เจอแล้วววว
....
หลังเรียนก็ฝึกกันต่อ
ขยันเรียนกันจัง
แล้วจะจบหลักสูตร แบบไหน???

mummebufa

ผมคุ้นมากเรื่องนี้ใช่ที่เคยมีฉากอ่างน้ำดูดาวมั้ง ความจำผมเลือนลางมากๆ
เป้าหมายนักเรียนชัดเจนมาก อนาคตรุ่งเรื่องแน่นอน 55555

jarabaman

ของอาจารย์ท่านนี้ผมทันครับ รู้สึกจะเป็นตอนยาวอยู่พอสมควร มีหลายซีรีย์ด้วย

จัดแบบยาวๆมาเลยคร้าบบบ

sniperteam

ถูกใจภาพวาดแบบนี้ครับ เนื้อเรื่องก็หน้าสนใจ เรื่องนี้หน้าจะยังไม่เคยอ่านด้วย