ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kisaragi Gunma] Sweethearts ปิ๊งรักยัยหวานใจ 1/5 [Decensored][By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 09:29:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paisan12

เรื่องนี้แจ่มมากครับ นางเอกตัวท็อปทั้งสองคนเลย

BabyFace

ของอาจารย์คนนี้เคยอ่านหลายเรื่องแต่เรื่องนี้ยัง  แถมเป็นภาพสียิ่งทำให้มีอารมณ์มากขึ้นครับ  สุดยอดทั้งเนื้อรื่องและภาพ  ขอบคุณมากครับ  ::Shower::

exhausis123

ไม่เคยอ่านเรื่องนี้เลยอ่า สงสัยมาก่อนช่วงที่เริ่มอ่าน
ลายเส้นสวยมาก ตัวละครหญิงก็เช่นกัน

ผู้หญิง 5 ผู้ชาย 3 จะมีใครไม่สมหวังหรือเปล่านะ สรุปว่าไม่ใช่คาบเพศศึกษา แต่เป็นแอบชอบแต่ไม่กล้าบอกเขา เอาไปบอกครู ได้เรื่องเลย ก็ว่าอยู่ว่าทำไมเพศศึกษาไม่สอนเรื่องถุงยาง ตอนแรกนึกว่าจะสอนเรื่องยาคุมฉุกเฉินซะอีก

upperbound

เหมือนเคยอ่าน แต่จำได้ว่ามันมีหลายตอนมากๆ ลางๆแล้วครับ

zenhyun

อยากจะเรียนวิชานี้มากเลยครับ 555555 นางเอกทั้ง 2 คนนี่น่ารักจริงๆเลย ตอนจบคิดว่าหลังจากนี้น่าจะมีสลับคู่หรือมีสวิงกันบ้างหละ พระเอกอาจจะได้กับผู้หญิงอีกหลายๆคน หรืออาจจะได้อาจารย์สาวด้วย

Edit : น่าเสียดายที่พระเอกยังได้แค่คนเดียว รออ่านตอนต่อไปครับ

สลัดผักใส่ไข่

รู้สึกเหมือนเคยอ่านเมื่อนานมาแล้วเหมือนกันครับ แต่รู้สึกจะเป็นภาพขาวดำ อันนี้เป็นเวอร์ชั่นภาพสีคงได้อารมณ์กว่าเดิม ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

hicaru

เคยอ่านเมื่อนานมาแล้ว
และยังอ่านซ้ำหลายสิบรอบ

ใสๆดีเรื่องนี้

virgozero

โรงเรียนแบบนี้มันดีจริงๆๆ อยากได้มั้งเลย

Edit โดนสอยไปก่อนหน้าแล้วละนู๋เอ๊ย

alaaum

ชอบอ.ท่านนี้มากครับ ผลงานระดับขึ้นหิ้ง  classics เลยทีเดียว เรื่องใสๆอ่านไม่เครียด ขอบคุณนะครับถ้ามีเพิ่มเติม

Edit พอลงสีแล้วไม่คุ้นเลยแฮะ งานดีจริงๆครับ

ngvgas

เคยอ่านเรื่องนี้ของอาจารย์มาแล้ว แต่ไม่เป็นสี
ขอบคุณครับ

vincentzx202

เคยอ่้านเรื่องนี้ นานแล้ว หรือไม่ก็ของอาจารย์คนเดียวกันนี่แหละ ค่อนข้างประทับใจเลย

รอนางเอกโดนจัดก่อน ต้องมางอนพระเอกแน่ๆเพราะแอบไปทำกัน

bigboy001

อาจารย์วาดได้อารมณ์สุดๆ ติดตามมาสมัยตั้งแต่ ยังเป็นวีดีโอเกิร์ล จนเป็นคู่รักอะไรสักอย่าง แล้วก็มามังงะกับ เฮนไต แบบลายเส้นวัยรุ่นสุดๆ จริงๆเนื้อเรื่องของอาจารย์ส่วนใหญ่ จะเน้นให้พระเอกแบบเลือกนางเอกมานอนได้หลายคนด้วย จัดเป็นฮาเรมกันเลยทีเดียว ว่าไหม? ::Thinking::

EDIT งานนี้คงต้องติดตามกันไปยาวๆแน่นวล สาวสวยเพียบเลย โดยเฉพาะคนผมยาวนี่ต้องโดนหนักๆละ

yopern

ขนาดเปิดตัวครั้งแรกก็จะเล่นสองเลย เหมือนเป็นการจับคู่มากกว่าจะเพศศึกษานะ ว่าแต่อาจารย์มีคู่ยังเอย

edit ตกลงอาจารย์ชี้โพรงให้กระรอกใช่ไหม จากไม่เป็นอะไรเลย กลับกลายเป็นว่างไม่ได้ล่ะที่นี้

naris1423

เป็นการเลือกคู่เพื่อเรียนรู้เพศศึกษา หรือเลือกคู่เพื่เย่อกันอย่างเดียว
แต่ถ้ามีโรงเรียนแบบนี้จริงๆ คงต้องสมัครเรียนบ้างละ

สุดท้าย น่าจะต้องมีการใส่ชุดแฟนซีมาเย่อกันบ้างละ

pasta

โอ้วว อยากมีโมเม้นท์แบบนี้ตอนสมัยเรียนมั่งจัง  ::Hunger::