ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2020, 06:42:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ไอ้อ้วนวางแผนมาดี เล่นเอานางเอกไว้ใจ
คงไม่ต้องเดาว่าจะโดนอะไร

ไอ้อ้วนเล่นจัดหนักซะขนาดนี้
จะกลับมาได้มั้ย หรือจะเตลิดไปเลย
ขอบคุณครับ

Ohm009

kit2516

เห็นน่าตาเจ้าอ้วนที่แรกคงไม่มีใครว่าเป็นคนดีเท่ารัย
พอดูไปเป็นคนอบอุ่นเหมือนกัน พอตอนท้ายเหมือนเจ้าอ้วนจะจะกลับมาลามกอีกแล้ว

iammek

ไม่ได้กลับบ้านตัวเปล่าแล้วล่ะ

ครั้งแรกจัดไปหลายรอบขนาดนี้ เสพติดแล้วล่ะ

010377

มัวแต่ช้าโดนคาบไปแน่ๆ ท่าทาง ภาพสวย เนื้อเรื่องดีครับ ไอ้อ้วนดูไปดูมา ฟาดเรียบ

โดนจริงๆ ไอ้อ้วนนี่ประสบการณ์เยอะ ไม่รู้ต่อไป นางเอกจะโดนอะไร แล้วพระเอกที่มัวแต่รอจะเป็นยังไง น่าติดตามมาก ขอบคุณผู้แปลด้วยครับ

ddcc

ไอโนโมดะมันก็จีบจริงจังอยู่นะ เก่งด้วยดิ แต่ตกใจแหะ ที่ติวกันถึงเย็นได้ ไอโนโมดะมันตั้งใจเรียนน่าดู พอพิมพ์แบบนี้ชักรู้สึกว่ามันเป็นเด็กดีน่ารักแล้วดิ เห้ยไม่ได้ๆๅ มันเป็นตัวโกงสันหลอกฟันผญไปทั่ว เอ็งนี่นอกจากหน้าตาจะร้าย(ไม่ใช่เลวร้ายเดวหาว่าบุลลี่รูปร่างหน้าตา) นิสัยยังร้าย สกิลก็ร้าย กลับมาที่พระเอก ได้บทนักสืบหรอเห้ย ดูดิ๊มันจะทำอะไรได้ไหม หรือเป็นแบบพระเอกเรื่องจิโตเสะ เขาให้ทำไรก็เออออ เสียดายแม่ไม่น่าโทรมา ว่าแต่นางเอกมันถามคำถามนั้นจริงๆใช่ไหม
โหดจนเรื่องจิโตะเสะจังเป็นง่อยไปเลย แถมดูท่าตอนถัดไปจะหนักกว่านี้อีก นี่แหละจุดจบสายอยู่นาน จริงๆก็สงสัยนานแล้วนะ ทำไมผญในเรื่องแบบนี้มันอ่อนแรงอ่อนระทวยขัดขืนไม่ได้กันไปหมดเลยฟระ เตะผ่าหมากแล้วหนีออกมาเด้ ใจอ่อนกันจริงๆ หรือว่าเพราะเป็นผญเรียบร้อยภูมิคุ้มกันต่ำ

ipor

ก่อนอื่นเลยต้องขอขอบคุณที่แปลต่อ
ผมว่าอ้วนมันแผนสูงมากเลย หญิง 2 คนที่พระเอก(รึเปล่า)สนใจ มันฝาดแล้ว หนึ่ง คาดว่าคนนี้ก็คงไม่รอดเหมือนกัน

นั่นไงไม่รอดแถมยังติดใจ อยากรู้จริงๆว่าอ้วนแกกินอะไรเข้าไปถึงได้ไม่เหี่ยวเลย

Kingkong Keang

โนโมดะคุง นี้จีบหญิงเก่งเลยนะเนี่ย นางเอกจะรอดไหมนะ
นางเอกไม่รอดตกเป็นทาสอีกคนไปละ โนโมดะคุงนี้สุดยอดจิงๆ

Lonelyworm

เป็นคนดีมากไปก็ไม่ทันกินนะจ๊ะ  ::Evil::

เรื่องคุณตัวประกอบแสนดี อันนี้ต้องโทษคนวาดเลย ไปกำหนดคาแรกเตอร์เค้าแบบนั้น ถูกแย่งชิง ถูกเอาเปรียบ คนวาดผิดล้วนๆ อิอิ  ::Evil::

นางเอกก็นะ ท่าทางจะเก็บกดมามาก เอ๊ะ หรือว่าโดนวางยา ???

cosmos789

ลุ้นอย่างนี้พระเอกจะได้หรือแห้วเนี่ย
Edit เสร็จจนได้ พระเอกเราล่ะ

gafield

วางแผนลงทุนขนาดนี้นางเอกไม่น่ารอด

นางเอกบอกรีบทำให้เสร็จๆไปทียาวเลยทีนี้ตอนต่อไปไออ้วนจะเอาเป็นแฟนได้ไหมนะ

dodoza2

ไอ้อ้วนจะเอาหมดแบบนี้ไม่ได้นะ อยากรู้เหมือนกันทำไมนางเอกไม่รับรักไอ้ตัวประกอบ ขอบคุณมากครับ

watanabe

ตัวร้ายหวังฟันนางเอกสุดสวย แล้วพระเอกก็ต้องแสนดีปานเทพ แนวนี้สุดจริงอะไรจริงครับ

------- ------- ------- ------- ------- ------- -------

แผนไอ้อ้วนตีเนียนอ่านไปได้อารมณ์มากครับ ลุ้นตลอดเวลาว่านางเอกจะโดนตอนไหน
ช่วงนี้พระเอกยังมีบทน้อย ไหนจะยังมีตัวละครอื่นให้ตามลุ้นอีก ตามกันยาวๆครับ

neokiseki

stealgirlfriend666 สาวที่ชอบโดนเรียบร้อย

อ่าวรอฉากแตกในไม่มีเรอะ ยังดีนะที่มันทำตามที่คุยไว้ถุงยางตลอด

BlacKKero

ผมก็นึกว่าท่านแปลสาย ntr มาตลอดเลยนะครับ เพราะส่วนใหญ่ผมก็ชอบแนวที่ท่านแปลมา มันดูปวดตับดี ฮาๆ

ไอ้อ้วนมันร้ายจริงๆ มีแผนการวางแผน ไม่ใช่รุกเขาไปตรง มีชวนมาบ้านวางเรื่องว่าเป็นคนดี ขาดความอบอุ่น และแอบรักนางเอก แล้วรุกเข้าหาไม่ปล้ำทันที่ เริ่มค่อยๆไล่ระดับไปแล้วท้ายที่สุดผู้หญิงก็ยอมแต่โดยดี ส่วนที่มันขอนางเอกเป็นแฟนผมว่าตอนหลังนางเอกน่าจะโอเคนะ เพราะอย่างที่มันอ้างอะเสียตัวให้มันแล้วนะหรือจะยอมเสียฟรี(ยิ่งเสียซิงด้วย) แล้วประเด็นคือนางเอกไม่ได้มองว่ามันเป็นคนไม่ดีไงอะ เพราะมันสร้างเรื่องไว้ให้ตัวเองก่อนแล้ว ส่วนพระเอกมึงก็คงเป็นได้แค่เพือนที่แสนดีไปเถอะนะ

ยอมใจท่านมากเลยครับ บทพูดอย่างเยอะอะ กว่าจะแปลเสร็จ ขอบคุณมากครับ
(ยังรอ เรื่องเล่าของฉัน ตอนที่5 อยู่นะครับเพือจะได้อ่าน อิอิ)