ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2020, 06:42:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

atmasii ru

เนื้อหาผู้เจียน เขียนมาหลายตอน +ตอนพิเศษ อีกโดยเฉพาะตัวเอกของเรื่อง มี2สาวที่เข้ามาเกี่ยว โดยรวมแปลออกออกมาดีครับ แปลจนจบนี่ดีงามเลยครับ
อ่านจบละ แปลได้ดีครับ

qqqqpong

ขอบคุณมากครับที่แปลให้ กำลังรออยู่เลยครับ ส่วนตัวลองอ่านแปลเองละยังไม่ค่อยเข้าใจ แต่เข้าใจประมาณว่า ฝ่ายแฟนพระเอกดูไม่มีเวลาให้ครับ เลยทำให้นางเอกนอกใจ

missnihgs

Altair

Arkanam

อ้วนนี่แผนการเยอะจริงๆ สาวแต่ละคนก็โดนนวดกันไป ว่าแต่รุ่นพี่จะรับมือไหวมั้ยเนี่ย

จนได้ อิจฉามันจริงๆ แต่พระเอกก็เชื่องจนอดกินเอง ช่วยไม่ได้

neostrike

นางเอกดูเป็นสไตล์ไม่ขัดขืน น่าจะเป็นพวกเครื่องฟิตสตาร์ทติดง่าย

ชอบการแปลมาก อ่านแล้วรุ้สึกน่าติดตาม สงสัยต้องแว่บไปอ่านตอนที่ 1 สักหน่อย ส่วนเนื้อเรื่องชอบแนวนี้นะ นางเอกหัวอ่อน และแอบร่านโนโมดะเลยได้เยดฟรีๆเลย

sathapanikza [email protected]

เรื่องนี้มันเป็นแนวNTR ที่ผมชอบมากๆเลยครับ ตอนนั้นอ่านเจอแต่ภาษาอังกฤษ วันนี้ต้องขอบคุณมากๆเลยครับ ที่ช่วยแปลเป็นภาษาไทยให้ได้อ่านสบายๆกัน

longleng

อ้วนโคตรเซียน ตามไม่ทันก็เรียบร้อย เสียดายจัง

manee

เจ้าอ้วน ดูท่าทางไม่ธรรมดาจริง วิธีการเข้าถึงสาวเนียน แบบนี้เขาว่าคารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรองedit เก่งจริงเรียนรู้นิสัยของสาวๆ เอาจุดอ่อนของสาวมาเป็นตัวเข้าถึง ประกอบกับ sex ที่สาวๆปฎิเศษยาก

VV

เรื่องนี้พระเอกก็คือไอ้อ้วนส่วนไอ้คนที่น่าจะพระเอกก็คิดสะว่าเป็นตัวดำเนินเรื่องให้เร้าใจขึ้น

ไอ้อ้วนมึงนี้เก่งจริง ทั้งยอกทั้งลีลา ผู้หญิงติดใจหมดก็เพราะงี้ ผู้หญิงที่มีนี้เรื่องรอบตัวประกอบคุงน่าจะโดนหมดละมั้งเนี่ย.

Boran Mark

ไม่นึกว่าไอ้อ้วนมันก็มีดีของมัน ฉลาด ทุ่มเท ถึงแม้จะเจ้าเลห์นิดๆ แบบนี้ได้ใจนางเอกไปเต็มๆ
edit:มาถึงขั้นนี้แล้วไอ้อ้วนยกระดับเป็นพระเอกแทนไอ้ซื่อบื้อ อยากรู้ต่อไปไอ้อ้วนจะเก็บนางเอกไว้ได้นานไหม

mawin101

mawin101

Tdestiny

คารมมันดีจริงๆ หลอกสาวสวยมาบ้าน

แถมปรนนิบัติทุกอย่างอย่างดี มีเคลิ้มแน่นอนครับ

คำพูดมันนี้ล็อคสาวจน เค้าคิดไม่ทันมันเลย

เตรียมตัวมาดีจริงๆ