ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2020, 06:42:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::  จริง ๆ พระเอกดูเหมือนลังเล และก็โลเลมากๆ เลยนะ ผมว่านางเอกต้องโดนไอ้อ้วนเยส นี่โอเคละแหละ อีกอย่าง เธอก็ต้องการคนเก่ง ๆ มาปรนเปรออยุ่แล้วพระเอกมันแต่จิ้นๆๆๆ มันก็ดีเกิ้นไป๋  โหวไม่ทันนกกระจอกกินน้ำแน่ๆ

EDIT งานนี้ต้องดูกันยาวๆ พระเอกเอาแต่บอกรัก แต่ไม่จับเยสโชว์ลีลา แล้วจะมัดใจนางเอกได้ไงว่ามะ...

pfrankz

โนโมดะคุงร้ายกาจสัสๆ วางแผนไว้หลายชั้นเลย แต่นางเอกก็ซื้อเกิ้น

ลีลาดีขนาดนี้ติดใจไม่แปลกเลยพระเอกบอกรักแล้วแต่มันช้าไปแล้วเฟ้ย เสร็จไปนับไม่ถ้วนกับโนโมดะคุงแล้ว

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

ติดตามเรื่องนี้อยู่ละ ภาพสวยมาก แต่อ่านแต่ซับ ไออ้วนนี่ของจริง วางแผนเก่ง ลีลาเก่ง ฝ่ายหญิงก็ใสซื่อเกิน ส่วนพระเอกนี่ก็นกตามระเบียบ

trirong2534

รอมานานแล้วเรื่องนี้นึกว่าจะไม่แปลต่อซะแล้ว ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีที่ช่วยโดเนทให้พวกเราได้อ่านกันครับ

sniperteam

นึกว่าจะมอมยารุ่นพี่นี่จู่โจมดื้อๆเลยแหะ จะรอดไหมเนี่ย

เสต็บเทพมากหลอกจนได้เอา ส่วนพระเอกกะโง่เกินบรรยาย ไม่รู้จะบอกยังไงดีแบบนี้ รอล้างชามไปแล้วกัน

BabyFace

เอาจริงๆ  ถ้าเป็นพวกหื่นนะหลอกฟันสาวเวอร์จิ้นแบบนี้ไม่ยากเลย  เพราะวางแผนดีๆ  พวกเด็กเรียนมักตามไม่ทัน  ยิ่งทำดีจะขี้สงสาร  งานนี้นางเอกยังไงก็ไม่น่ารอด  ::Reader::
สุดท้ายเธอก็กลายเป็นเหยื่อคนต่อไป  แต่มันบอกเก็บไว้กินยาวๆ  นี่เอาจนติดใจใจแตกกันเลยซิเนี่ย  ::Dizzy::
ถ้าชอบ  ต้องเรื่องนี้ครับ + Sub Thai สุดยอด นางเอกโคตรสวย
https://mixdrop.co/f/v3xd90vy?download

attawit2524

คนดีก็กินแห้วไปต้องชั่วๆเข้าไว้ถึงจะได้ดี ::Evil:: ถ้าจะได้กับคนใกล้ตัวเจ้าพระเอกกันขนาดนี้ต้องจัดให้หมดทุกคนด้วถึงจะสะใจครับ

jakrid123

พระเอกกูช้าตลอด โดนคาบไปแดก 2 คนแล้ว
นางเอกกูก็ใจดีเกินไป(หรือใจง่ายวะ)

### แผนมันร้าย สรุปใครพระเอก ไออเวนนี้ได้ไป 2 แล้ว พระเอกยังมึนอยู่ คาเรนหุ่นดีสัสๆอะ

yopern

ถือว่าไอ้อ้วนมันวางแผนมารอบคอบใช้ได้เลยละ หลอกให้ตายใจ เผลอวางยา จัดชุดใหญ่ แล้วแบล็คเมล์เอาไว้เล่นยาวๆ

edit มองผิดไปเลย นึกว่าจะใช้ยา ที่ไหนได้ใช้ลีลาและคารมล้วนๆเทพจริงๆไอ้อ้วน

darthvader

โนโมดะนี่เป็นสไตล์ผู้ชายในฝันผมเลยนะ ไม่หล่อแต่รวย มีอารมณ์ขัน สาวสวยมาชอบ
เพียงแต่เฮียแกดูเป็นสไตล์ฟันแล้วทิ้ง อยากให้ฟันแล้วรวมเป็นฮาเร็ม

อย่างคิโนชิตะนี้ไม่อยากเรียกพระเอกเลย น่าจะเป็นพระรองตัวเสริมเดินเรื่องให้เนื้อเรื่องมีมิติเพิ่มขึ้นมากกว่า

อือหือ เทพมากกกกก โนโมดะนี่เป็นอ้วนหื่นที่มีลูกล่อลูกชนครบเครื่องเลยละเนี่ย พูดได้เคลิ้มมากกกก
แถมอึดอีก น้องคาเรนน่าจะไปไหนไม่รอดนะ หวังว่าพี่อ้วนคงเก็บไว้ในสต๊อกไม่ทั้งไปนะ สวยหุ่นดีขนาดนี้

อ่านจบตอนนี้แล้วต้องขอขอบคุณท่าน S(Kater) มากครับ
ขนาดอ่านอย่างเดียวยังรู้สึกได้เลยว่ายาวมาก แล้วคนแปลกับคลีนจะต้องอุตสาหะขนาดไหน
ขอบคุณอีกครั้งครับ

mspeed

รุ่นน้องตัวแสบนี่มันต้องวางแผนไว้แล้วแน่ๆ
หลอกมาที่บ้านแบบนี้ไม่รอด แอบวางยาไว้ด้วยรึเปล่า
จากนั้นก็ถ่ายคลิปไว้แบล็คเมล์อีก
ทำไปทำมาพี่สาวคงติดใจกลายเป็นทาสอย่างเต็มใจ
เฮ้อ มาบอกรักตอนสายไปแล้วสินะพ่อหนุ่ม

virgozero

ไม่น่ารอดนะดูทรงแล้วได้เป็นคลิปแน่นอน

Edit ปวดตับจริงๆแบบนี้ ยิ่งมาบอกว่ายังรักอยู่นี้ หัวใจแตกสลายย

ripper38777

คาเรน มีน้ำใจใส่ซื่อเกินไป แผนตื้นๆก็โดนหลอกมาให้ติวหนังสือที่บ้านละ พระเอกค่อยๆจีบต้องนานยังไม่ได้พาไปบ้านขนาดนี้เลย

Edit เรียบร้อยเสร็จอ้วนไปอีกราย คาเรนนางเอกของเรื่อง แนวๆNTRเลย น่าจะปวดตับกันแน่ตอนต่อๆไป กลายเป็นโดนถ่ายคลิปแบล็คเมล์ไว้เรียบร้อย

peekub

พระเอกครับหล่อเกินไปอดหมดนะครับงั้น

-----
ผมว่าเรื่องนี้ตัเจ้าอ้วนก็เก่งนะครับเหมือนรู้ว่าจะต้องทำอย่างไรในการเข้าหาเป้าหมายและมีการวางแผนแต่ที่แตกต่างจากแนวNTRส่วนใหญ่ผมว่าเจ้าอ้วนนี่ไม่ได้ใช้เครื่องมือช่วยเช่น ยานอนหลับ กล้อง หรือการสะกดจิต แต่ใช้ฝีมือ ทั้งการพูดคุย กิจกรรมเข้าจังหวะที่ลงตัว ส่วนตัวชอบแนวเรื่องนะแต่ผมยังติดชอบลายเส้นการ์แบบคลาสสิคมากกว่า

nakashima1596

อ่านมาถึงจุดนี้ต้องถามไหมนางเอกจะโดนอีกคนไหม เอาจริงๆ ความจุกตับมันก็นิดๆ แต่มันหงุดหงิดแทนบักอ้วนมันรอดได้ไงปกติไม่น่าลากยาวขนาดนี้ 555
นางเอกก็ดีย์เกิน ดีไปหมดแฮร่ ไมพระเอกมัน... ขนาดนี้ ปกติมันต้องรวบไปแล้ววว
เหมือนตอนนี้แนวนี้มันไม่ใช่ ntr แล้วหละมันแนว เฮ้อพระเอกตรู มากกว่า ยังไงก็ขอบคุณที่มีตอนต่อให้อ่านนะงับ เห็นนางเอกตั้งแต่ตอนที่ 1 มันก็ตระหงิดแล้วไมบทหาย 555 ::Angry::