ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2020, 06:42:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patch

โนโมดะแผนสูงมากดูทรงแล้วรุ่นพี่ไม่น่ารอดแน่ๆ

พออ่านจบรู้สึกว่านางเอกยอมง่ายไปหน่อยแต่โนโมดะก็อึดมากลีลาดี คารมก็ดีดูแล้วยังไงนางเอกก็ติดใจแน่ๆ รอดูจะยังไงต่อ แล้วจะจบกับพระเอกยังไง

skoda2012

ntr นี่เด็ดจริงๆ ชอบลายเส้นเรื่องนี้มากเลยครับ

EDIT : พอจบตอนแล้วปวดตับจริงๆ นางเอกดันโดนไปแล้วนี่

cjcjcj101254

ไอนั่นไม่น่าจะใช่พระอกนะ โดนปฎิเสธไปแล้วแท้ๆ โนโมดะ นี่แหละพระเอก55555(กำลังหลอกตัวเอง)

PeteSaeRoy

ดูคร่าวๆแล้ว แอบสงสารพระเอก ;w; ตับคนอ่านก็ไม่แข็งด้วย

EDIT : โอ๊ย คาเรนยอมง่ายเหลือเกิน ดูจากตัวอย่างตอนต่อไปแล้วไม่น่าอ่านไหว ตับไตไปหมดแน่

Master-V

ไอ้อ้วนนี่ ใช้ความใจดีของผู้หญิงอย่างคาเรนเป็นสินะ วางแผนซะขนาดนี้เลย

อือหื้อ พระเอกมันก็มัวแต่เป็นซะแบบนี้ไง คาเรนเลยโดนไปก่อนแล้ว ปวดตับจริงๆ

oasishentai

::Snap::ขอบคุณนะครับ ที่แปลผลงานสนุกๆมาให้ได้อ่านกัน  มาอ่านต่อ ครับ 😁😁😁😁

boat2906

ไอ้อ้วนจะเล่นนางเอกสะแระ ความใสซื่อเลยโดนไอ้อ้วนหลอกง่ายเลย
edit: คนหัวอ่อนแบบนางเอกในเรื่องมีอีกไหมครับ ในชีวิตจริงคงหายากมาก แถมยังซิงนี่ยากไปใหญ่เลย

ภราดร เบ้

เเอบเสียใจ อาจาร์ยคนเขียนน่าจะมีตอนต่อให้ยาวกว่านี้ อันนี้มีเเค่ 2 ตอน ลายเส้นดีมาก

capt

แนวrapeผมก็ชอบเหมือนกันครับ เรื่องนี้ก็ดีเลย ภาพดีเนื้อเรื่องโอเครเลยครับ

โห เห็นว่ามีอีกหลายตอนเลย จอให้แปลจนจยเลยนะครับงานดีมาก อยากจะรู้ปมนางเอกถึงไม่รับรักพระเอกมากเลยครับ

kazu36

นั่นสิ ทำไมสาวเจ้าถึงไม่รับรัก
ดูเหมือนคาเรน จะติดใจแล้วนะใส่กันไม่ยั้งเลย

xonly-1883

แปลได้ดีครับ การ์ตูนลายเส้นสวยๆแถมได้คนแปลดีๆ เนื้อเรื่องชวนลุ้นไปด้วยเลย

Neng Balltor

::Touchy::เป็นแนว ดราม่า อ่านแล้ว ได้อารมณ์ร่วมไปกับบทคุยกันเลย แบบตัวหนังสือเยอะไม่เบื่อเลย

Edit โดนเอาง่ายๆเลย ตอนแรกคิดว่าจะมอมยาสลบ

สมถ ไชยเมือง

เนื้อเรื่องน่าจะโดนจนติดใจเหมือนntrเรื่องอื่นเเต่เนื้อเรื่องนี่ไม่เเน่ใจว่าจะมีการหาเหยื่อต่อไหม
นี่คือมืออาชีพตัวจริง555มีการใช้คำพูดหลอกได้สุดจริงนี่เเค่จุดเริ่มต้นสินะต่อไปคงถอนตัวไม่ขึ้น ::Crying::ปล.เป็นการตัดจบที่ขาดตอนมาก5555