ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่นิยายตอนจบ 2 (จบ)/ผีหลอกสายฟ้าภาคพิเศษ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 04, 2020, 12:03:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pigdavil

อื้ม มันก็คงจะต้องลงเอยแบบนี้สิน่ะ กับผู้หญิงแบบเข็ม

olemantu

เอาผีหลอกสายฟ้ามาซ่อนไว้ข้างท้ายซะงั้น ความจริงเปิดเป็นตอนพิเศษเลยก็ได้นี่ครับ ความน่ารักอบอุ่นหาได้จากท่านtwintower จริง ๆ

ืns52800189

เออ...เริ่มงงครับว่าเกี่ยวพันกันอย่างไร
แต่ก็จะติดตามจนกว่าจะหายสงสัย
ยังไงอย่าปล่อยให้รอนานนะครับ
รออ่านอยู่....ครับ

ขอละครับอย่าเพิ่งจบ.....ต่ออีกสักนิด
ผมอยากรู้เทพเขามีเซกส์กันยังไงครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คมคบกับอังก็น่าจะมีความสุขมากกว่าที่จะกลับมาคบกับเข็มใหม่ เพราะอังเป็นคนที่เข้าใจคมดีกว่าเข็ม ว่าแต่นางฟ้ากรรณิการ์ได้กลับมาอยู่บนสวรรค์แล้ว องค์ชายจะจำนางได้ไหมนะ....????

mighty

แก้วที่มันร้าวยากที่จะประสานแต่การถอยออกมาอย่างสงบถือว่าเป็นการดีที่สุดแล้ว

puretank

จบแบบเรียลดีครับ ยังกับอ่านชีวิตจริงของคนบางคนอยู่ แต่ก็นั่นแหละ เข็มก็เกินไปจริงๆทั้งตอนเลิกกับคมแล้วกลับมาถ่านไฟเก่าใหม่...แต่พระเอกเราใจแข็งจริงๆ

ปล. ผมอ่านไป นึกว่าจะมีดราม่าเรื่องคลิปถ่ายหลุดแบบ เข็มเอาคลิปอังในเครื่องคมไปเผย

Navavee Stronger

อืม จบกันด้วยดี  ไม่มียืดเยื้อ
ตอนแรกคิดว่าจะมีตัวละครลับเพิ่มขึ้นมา

กิตติศักดิ์

::Dozy::ก้อพอกันทั่งคู่ล่ะมันไม่มีใครผิดใครถูกหรอกดีแล้วทางใครทางมันดีทีสุด

po3821

ก็เหมือนว่าต่างคนต่างเคลียร์กัน แล้วก็ต่างคนต่างก็ต้องเดินไปข้างหน้า ถึงจะไม่ถึงกับแฮปปี้เอนดิ้ง แต่ก็ลงตัวเหมือนสภาพชีวิตคนจริงๆ ขอบคุณครับ

แฟ๊ต บอย

ลึกๆแล้วก็ส่งสารเข็มเหมือนกันนะอุตส่าทำดีแก้ตัวใหม่อย่างไรก็ไม่เป็นผล

pomm99