ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่นิยายตอนจบ 2 (จบ)/ผีหลอกสายฟ้าภาคพิเศษ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 04, 2020, 12:03:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kodzilla

เฮ้อ...ดูๆไปก็สงสารเข็มนะ พยายามเอาใจชดใช้ความผิด แต่ถ้ากลับไปทำอย่างตอนแรก ก็รับไม่ได้เหมือนกัน น่าจะมีอีกสักตอนนะ

Auddy2519

เปิดเรื่องมาแล้วเอาผีหลอกสายฟ้ามาปิดท้ายงงนิดหนึ่งว่าเรื้อเรื่องมันเกี่ยวกันมั้ย

D4rthvader

ตอนจะไปไปง่ายๆ ตอนจะกลับมาแบบง่ายๆ มันได้ที่ไหนหละ .

automilo

อ่านไปอ่านมาสงสารเข็ม เลย ตอนแรกก็หมั่นไส้ ตอนนี้สงสาร 555

anek007

keng7799

อ้าว มีเรื่องผีหลอกสายฟ้า ตอนพิเศษด้วย จะมีเฉลยไหมนะ ว่าพระเอกรู้ตัวหรือยัง ว่าเป็นใครมาก่อน ในชาติที่แล้ว

drblackjack

ก็ทำกับเค้าก่อนนะครับ ไม่แปลกที่จะเลือกคนใหม่สวยขาวกว่า

solid17

เป็นการลงโทษที่มีความรู้สึกว่าคนถูกลงโทษน่าสงสารที่สุดเลย

peerayut_air

จะมีเรื่องราวบนสวรรค์รึเปล่า คงต้องติดตามกันต่อไปครับ

jaojom

น่าเห็นใจเข็ม แต่ก็นะใครไม่เจออย่างคมคงไม่เข้าใจว่าเจ็บแค่ไหน

aodpasa

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

นัทโตะ

อบากรู้ว่าท่านกัสปะเป็นใครครับ คนที่สวรรค์ส่งลงมาดูความเป็นไปบนโลกรึเปล่า