ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่นิยายตอนจบ 2 (จบ)/ผีหลอกสายฟ้าภาคพิเศษ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 04, 2020, 12:03:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dawdom

บทลงโทษดีมากครับ ใครทำอะไรกับเรา เราต้องเอาคืณให้สาสม

chatjane4234

ไม่รู้ว่าจะสงสารเข็มดีหรือป่าว แต่ที่แน่ใจคือ "กรรมคือผลของการกระทำ " เอาใจช่วยทั้คมและเข็ม ให้ก้าวเดินต่อไป

birdramon2

ภาคพิเศษ นี่คือตอนต่อบนสวรรค์? แล้วมีต่ออีกไหมครับ

darter

แบบนี้ก้อดีครับ แยกย้ายกันไปสร้างชีวิตตัวเอง

วัธน์กวี

น่าสงสารเข็มนะทำไมคมไม่เอาทั้งสองคนไปเลย

boymm

Suriyu Buarung

เรื่องนอกใจนี่ก้อพูดยากนะ  บางคนอาจจะเลิกได้ก้อได้  แต่บางคนให้ตายยังไงก้อเลิกไม่ได้

spty24

สงสารเข็มอยู่นะครับ แต่ก็ยังดีที่แฮปปี้เอนดิ้งกับอังไป

n_neng

สงสารเข็ม แต่ คมคงเลือกทางเดินของตัวเองดีแล้ว 

Naiaofza

ก็เข้าใจคมนะที่ทำแบบนี้ แต่ก็แอบสงสารเข็มนิดนึง

solomon1977

ก็เข้าใจนะว่าเข็มผิดอยู่ก่อนที่เป็นฝ่ายทิ้งคมไปและสะใจที่เข็มโดนแบบนี้แต่ก็อดสงสารเข็มไม่ได้เพราะดูแล้วเข็มก็รักกลับมารักคมจริงๆ+สำนึกผิด   นายคมก็ทำเกินไปจะเอาเอาคืนก็ไม่น่าจะต้องทำขนาดนี้น่าจะรักาน้ำใจกันเข็มไว้บ้างรู้ว่าเจ็บที่โดนมาก่อนแต่ไม่น่าทำถึงขนาดนี้มันทำร้ายจิตใจกันเกินไปโหดเกิน แต่อย่างว่านะครับคนไม่โดนกับตัวไม่รู้หรอกว่าเป็นไงความรู้สึกทั้งรักทั้งแค้นนี่ลองเกิดกับใครแล้วมักจะควบคุม คำพูด การกระทำ จิตใจไม่ได้ทั้งที่ไม่ได้ตั้งใจแต่ก็ พูด กระทำอะไรแย่ๆไปแล้ว ขอบคุณท่านผู้แต่งด้วยครับที่แต่งสนุกๆแบบนี้มาให้ผมได้เสพอ่านแล้ว ทั้งเสียว ทั้งสงสาร ทั้งสะใจในเนื้อเรื่องดีครับยังไงก็จะรอผลงานลำดับต่อไปครับ

panax