ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่นิยายตอนจบ 2 (จบ)/ผีหลอกสายฟ้าภาคพิเศษ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 04, 2020, 12:03:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bluemuffer

san5172

no image

pd19811983

ใจนึงก็สงสารเข็มนะ แต่ก็กลัวว่าเข็มจะกลับเป็นเหมือนเดิมอีก คิดเหมือนคมครับ โอกาสให้ได้ แต่ไม่ทุกคน

kenwin

anwjo7

sawong sad

คมเอาคืนได้แสบมาก นึกว่าจะกับไปหาเข็มแต่แบบนี้ก็ดีแล้ว

noker

phaii

กรรมตามสนองชัดๆ แต่ก็ทำตัวเองแหละนะ อยากให้ผีหลอกสายฟ้ามีหลายๆตอนครับ เขียนดีมาก น่าติดตามทุกตอน

bigmut

สงสารเข็ม แต่เข็มก็ทำเค้าก่อน ต่างคนต่างเจ็บ

Shinosuke

เลิกกันแล้วจบกันไปกลับมาก็้้้ป็นได้แต่คู่ขากันแบบนี้เกือบทุกราย

jukjik

ต้องกลับไปฟื้นความหลังผีหลอกสายฟ้าก่อนครับ

singkanong

นานมากกกกและแล้วก็มาแต่ก็ลืมตอนเก่าๆต้องกลับไปหาอ่านใหม่กำลังสนุกไม่น่าจะจบเลยยแห่ะๆขอบคุณครับ

outsider

แรกๆเหมือนจะสงสารทั้งคมและเข็ม แต่ก็ผิดทั้งคู่ เข็มเองก็ผิดที่ทิ้งคม คมเองก็มองเ็มเป็นเหยื่ออารมณ์