ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Reco] Playful Talk ผมสั้น ตัวเล็ก สเปคนะครับ! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 09, 2020, 06:21:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ronniesex

Smith Vill

แหม มาคุยเรื่องชักว่าวกับเด็กหนุ่มแบบนี้ มันจะทนไหวหรา

ผญ.ตัวเล็กนมใหญ่ ผช.ก็อึดจัดๆ ยาวๆไปสิครับแบบนี้

javdude

ชอบนะผู้หญิงแบบนี้ ขี้เล่นแถมยังขี้เงี่ยนด้วย เคยเจอครั้งนึงติดใจมาก

ว่าที่เมียแน่นอน

wittaya09

อยู่ด้วยกันสองคน แถมได้ดูวีดีโอด้วยกันอีก จะอดใจไหวไหมนะ

ต้องให้ผู้หญิงเริ่มก่อนสินะ เป็นแฟนกันยาวๆเลยครับ เป็นคู่ที่เหมาะสมกันแล้ว

ccc000

เริ่มเอาครั้งแรกที่บ้าน ต่อ/ปต้องเป็นที่ทำงาน หลังร้าน ช่วงพัก

warakij

wasabii

อ่อยแรง เสร็จพระเอกอยู่แล้ว ละค่อยหักมุมว่ายังซิงอยู่

siwapol55

ทั้งคู่ ย้ายมาอยู่ด้วยกันแน่ ชงเรื่องมาขนาดนี้แล้ว
ขอบคุณมากครับ
เดาผิดไปหน่อย แต่ก็ชอบที่จบแบบนี้

game2539

อ่อยซะขนาดนี้ถ้าพระเอกยังไม่รุกก็ไม่ใช่ลูกผู้ชายแล้ว
edit:พระเอกบื้อแบบนี้ถ้านางเอกไม่เป็นฝ่ายรุกซะเองคืนนี้ก็คงไม่ได้ทำอะไรกันแน่เลย

note0521

งี้ สาวมีใจแล้ว มีที่ไหนชวนมาห้อง อย่างต่ำๆ ก็3รอบ  อาจจะ 9 รอบทำสถิติไปเลย แล้วก็พักงานอีกวัน จัดกันยาวๆ

นั่นไงทำสถิติจิงด้วย ถามลึกซึ้งขนาดนี้ ต้องมีใจและละ ตัวเล็กสเป็คนะ รักนะจุ๊บๆ

B&B

สเปคผมเหมือนกันคร้าบบบบบ เป็นสเปคที่ผมอยากลองจีบสักครั้งงงงง นางคนนี้ถึงจะดูหื่นนิดๆ แต่บอกเลยว่ารับด้ายยยย ถ้าโสดน่าา ไม่อยากแย้งของชาวบ้านเขา

::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

ทำไมอ่านแล้วให้ความรู้สึกเหมือน SexFriend​ มากว่าที่จะกลายเป็นคนรักกันอ่าาา

ตัวนางเอกเองอายจะแค่อยากมีเซ็กซ์​กับพระเอกแค่นั้นจริงๆ จากคำพูดเธอเหมือนกับว่า ถ้าใครถูกใจ ก็อยากที่จะรู้จักมากขึ้น แล้วอยากมีเซ็กซ์​ด้วย

ถ้าให้เดาไม่ต่ำกว่า 5 คนที่เคยนอนกับนางแน่ๆ แต่ไม่แน่นะ หลังจากนี้อาจจะมีแค่พระเอกก็ได้ที่จะได้นอนกับนาง

ขอบคุณ​ครับ​