ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Reco] Playful Talk ผมสั้น ตัวเล็ก สเปคนะครับ! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 09, 2020, 06:21:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

T101

นางเอกตาเป็นประกายเลย เวลารู้ว่าพระเอกมีสเปคคล้าย ๆ ตัวเอง กับพระเอกยังโสด. น่าจะมีใจให้หนุ่มบื้ออยู่ไม่น้อย เผลอ ๆ งานนี้เป็นฝ่ายเริ่มให้ด้วยซ้ำ

jojyjung

::YehYeh:: ให้มาบ้านขนาดนี้ เปนผม ถุงยางพร้อมแล้ว 555+

ชอบสาวผมสั้นเหมือนกัน หุหุ

Edit โห จัดไปถุงหมดเลย  ตอนนี้เสียดีครับ อ่านแล้วได้อารมณ์ด้วย มีความเสียวและความอื่นในตัว

freelance

สาวชวนขนาดนี้แล้ว จับกดเลยอย่าช้า
สาวแบบนี้ผู้ชาย​รัก​ผู้ชาย​หลง

ืns52800189

พระเอกญี่ปุ่นนี้เข้าใจช้าจัง
ลองเป็นพระเอกไทยสิ...ได้เรื่องนานละผมว่านะ
สุดท้าย...ก็ติดใจจนได้....555

ngvgas

nekki

ดูแล้วเหมือนหยอกเล่นๆมากกว่า หวังว่าไม่ใช้เก็บแต้มพระเอกเราหลอกนะ

ไม่มีใครสนใจหลอกแค่เดินไปทำงานพร้อมกัน

neasy001

ยั่วขนาดนี้คนโง่แค่ใหนก็ต้องรู้และตอนจบน่าจะคบกันแบบแฮบปี้

pandanous

มาถึงบ้าน แถมนั่งอ่อย คงอยากโดนนั่นแหละเลยมา น่าจะโดนจับกดแล้วร้องไห้ขี้มูกโป่งกลับบ้าน
Edit : จบแบบนี้เรียกสมยอมครับ ทั้งยอมทั้งอ่อย

thegift52

นางเอกน่ารักอ่ะ ผมสั้น ตัวเล็ก ไม่ใช่จู่โจม แต่เป็นสายรุก นี่สิคนจริง ยั่วขนาดนี้แล้ว ลุยสิน้องชาย  ::HeyHey::
.
อ่านจบ นางเอกน่ารักกว่าที่คิดอีก แถมสุดยอดมากๆ กี่รอบก็ยังไหว แถมยังตาหวานตลอดเวลา น่ารักเกินไปแล้ว

cking

ชวนขนาดนี้ โดนแน่นอนน

กล้าๆหน่อยพ่อหนุ่ม แฟนแล้วแบบนี้

DThold

แบบสบายๆสว่างๆเหมือนที่เห็นได้ทั่วๆไป......มั้ง

BabyFace

มาแบบนี้เป็นเราก็เข้าข้างตัวเองชัวร์ได้ล่อแน่ๆล่ะ  อ่อยกันมาซะขนาดนี้ไม่เปิดก็โคล่ะ
ตามคาด  แต่อ่านแล้วเหมือนเธอจะแก่กว่า  แต่บางครั้งก็ดูเด็ก virgin  ::Suffocate::

zenhyun

แหม่นางเอกอ่อยขนาดนี้ยังไงพระเอกก็ต้องเอาอยู่แล้วหละ ยิ่งตรงสเปคของพระเอกแล้วด้วย ตอนจบยังไงทั้งคู่ก็คบกันเป็นแฟนแน่ๆ แต่อยากรู้ว่าพระเอกจะอึดอย่างตอนที่ช่วยตัวเองรึเปล่า
Edit : ทั้งคู่ลงเอยกันด้วยดี ที่เหลือหลังจากนี้คือพระเอกต้องทำสถิติ 8 ครั้งให้ได้

bspetchz

อ่อยขนาดนี้จะเหลืออะไรล่ะ  ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

ตามที่คิดไว้เลยจ้า  ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::