ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Reco] Playful Talk ผมสั้น ตัวเล็ก สเปคนะครับ! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 09, 2020, 06:21:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ที่จริงน่าจะตั้งชื่อเรื่องว่า "ผู้หญิงขี้เล่น"มากกว่านะ...
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
1-5

6-10

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

darthvader

-จะลงเอยอย่างไร
มาถึงบ้านขนาดนี้ ไม่จับกดก็แย่แล้วครับพี่น้อง
แต่โทดะซังนี่น่ารักจริงๆ นะ อยากมีสาวแบบนี้มากิ๊กด้วยจัง
แล้วทากะนะชิจะทำได้สักกี่ครั้งดีละ จะถึง 8 ครั้งแบบที่เคยช่วยตัวเองไหมนะ

อืมม์ อีกเรื่องอยากรู้ว่าโทดะจะเล่นๆ กิํกกับทากะนะซิเปล่าเนี่ย ต้องดูที่ซ่อนไว้

ตัวเล็กก็จริงแต่หุ่นดีจัง
ทากะนะชิก็อึดดีนะ แล้วแบบนี้คงได้เป็นกิ๊กไปก่อนละแต่เดี๋ยวคงได้เป็นแฟนเอง
สปอยไปเปล่าเนี่ย

thai4id

อ่อยขนาดนี้ ไม่จัดก็ไม่รู้จะพูดยังไงละ

ย้ายมาบ้านเดียวกันเลย ประหยัดดี ได้เอาทุกวัน
อะไรๆ ก็กู

ipor

ผู้หญิงเขาก็อ่อยขนาดนี้ นายยังไม่รีบอีก

เดี๋ยวนะ นี่ไม่ใช่เดทเว้ยเอ้ยยยยยยยย แกเป่าแล้ว และก็อย่าหักโหมนัก เดี๋ยวเหลือง

Tdestiny

นางอ่อยเบอร์แรงมาก

พระเอกนี้ก็บื้อชิบ

ดาเมจแรงจริงตอนชวนไปบ้านเนี่ยนางเอก

Northstar Rta

พระเอกเจอชวนไปห้องถึงขนาดนี้แล้วปล่อยไว้ไม่ได้คงจัดกันหนักแน่นอน
งานนี้เป็นแฟนกันไปเลยจัดหนักกันขนาดนี้แล้ว

akerue

อ่อยซะขนาดนี้ รีบๆจัดเลย

ขนาดนี้แล้วย้ายไปอยู่ด้วยกันเลย

Boran Mark

ชวนมาบ้านอ่อยซะขนาดนี้ ไม่จัดให้ก็ไม่รู้ว่าซื่อบื้อไปถึงไหนแล้วววว

yopern

ไม่น่าจะมีอะไรมาก ผู้หญิงคงอยากจะรู้ว่า แกทำได้ถึง8ครั้ง อย่างที่พูดหรือป่าว

edit ไปบ้านเธอบ่อยๆน่าจะแห้งตายนะ เล่นถึงหลัก7-8 ต่อวันนี่นะ

okarin

อ่อยเต็มที่เลย เจออย่างนี้อาจจะมีสถิติใหม่ 10ทีแน่แห้งไปเลย

keatmano

ลงเอยที่ต้องพิสูจน์กับสาวน้อยว่าทำได้แปดครั้งต่อวันจริง ๆ  ::HoHo::

ูจะทำลายสถิติในครั้งต่อๆไปหรือเปล่าน้า ... มันเรื่องของทั้งสองคน....ที่เราอยากรู้  ::HoHo::

tokimekiz

อย่าว่าแต่สเป๊คไอ้หนุ่มเลย เสป๊คตรูด้วย.... อ่อยขนาดนี้ต้องยิงประตูสั่งสอนให้เข็ด

อะ อู้วววว สุดยอดอย่างที่คิด  ::GiveMe:: ตอนที่นางเอาถุงยางมาโชว์นี่เร้าสุดๆ โชคดีอิ๊บอ๋ายยย ::Me?::

monkey6654

อ่อยขนาดนี้จะเหลืออะไรล่ะ ห้าๆๆ ::Yes!:: ::Yes!::

ตามที่คิดไว้เลยจ้า แต่แบบฝั่ง ผญ.ก็อ่อยเบอร์แรงมาก

kenata

แหม บักพระเอก เจ๊ แก ก็บอกใบ้ เป็น นัยๆ แล้ว ว่า ชอบ เอ็ง น่ะ
ถึงขนาด ชวนเข้าห้อง ไปดูหนัง(?) แล้ว
ส่วนบักพระเอก ได้ถึง 8 รอบ เลย เหรอ สุดยอด แฮะ

edit : โห จัดกันยันสว่าง เลย แฮะ แถมไปทำงานต่อเลย ไม่เหนื่อย บ้าง เหรอไงน่ะ

::Horror::

mspeed

ผู้หญิงแบบนี้ดูมีเสน่ห์มากเลยนะครับ
ว่าแต่พ่อพระของเราจะเข้าใจไหมนะเนี่ย
ชักช้าระวังเปลี่ยนใจนะครับ
ทุกอย่างเข้ากันได้ก็คบกันยาวๆไปเลยนะครับ
เหมาะสมกันดีทั้งคู่