ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Reco] Playful Talk ผมสั้น ตัวเล็ก สเปคนะครับ! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 09, 2020, 06:21:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jittipat

ตัวเล็กแต่โคนมนะครับ จะตู้มไรขนาดนั้น ผู้ ญ ถามขนาดนี้ มีหรือจะเหลือ

ผู้ ญ นี่ท่าจะอยากจัดให้ท่าสุดตัว

buntong447

ตัวเล็ก อ่อยขนาดนี้ต้องจัดให้หนัก จัดให้ฟ้าเหลืองไปเลยพี่น้องครับ ๆๆๆ เจ็ดแปดยกไปเลย

Popeyelove5555

ทำไมชีวิตไม่เจออะไรแบบนี้มั้งหว่า

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่่าน
แบน90วัน

suppyrich

ชวนไปบ้าน

เม้นท์มักง่าย ไม่ได้คุณภาพ
แบน180วัน

faith

เธอรุกเหลือเกิ้น พระเอกอย่ามัวอายดิ ไปถึงห้องขนาดนี้ได้จัดแน่ๆ

จัดหลายรอบเลย อึดจริงๆไอหนุ่ม

MooOon

เอาจริงๆ การที่ผู้หญิงชวนไปที่บ้านเเบบนี้ มันมี2เเบบ ถ้าผู้ชายที่ผ่านอะไรมาเยอะ

ดูออก ผู้หญิง ให้ท่า ไปถึงบ้านต้องได้เอาเเน่นอน เเต่พระเอกเปงอีกเเบบ ใสซื่อเเบบ

ไม่เคยเจอละมั้ง เลยไม่ได้คิดจะทำอะไร ดีที่ ผู้หญิงสนใจพระเอกจริงๆ ไม่ได้ร่าน

ถ้าไปเจอเเบบร่าน เเล้วพระเอกไม่เปิดหรือจับกด นี่โดนสาวๆเอาไปนิทาได้เลยว่า ไก่อ่อน -*-

ช่วงหลังให้เดาว่าได้เอากันทุกวันละมั้ง หลังจากที่เอากันตอนนี้คงไๆด้คบกันเปงเเฟน

ดูจากลายเส้นเเล้วน่าจะจบดี

--------------------------------------------------------------

ตอนจบเหมือนจะแปลผิดหรือป่าวครับ คือ เหมือนนางเอกพาพระเอกมาบ้านนะ

เเต่รูปสุดท้ายทำไมกลับเปงนางเอกพูดอีกว่า จะไปบ้านฉันไหม อะ ต้องเปง

จะมาบ้านฉันอีกไหม หรือจะมาที่นี่หลังเลิกงานอีกไหม เเบบนี้หรือป่าว

เอาจริงๆอยากได้สาวน่ารักสายรุกเเบบนี้บ้างนะ ดูเเล้วน่าจะ เซ็กจัดอยู่ด้วย

ถึงได้รุกพระเอกขนาดนี้ สบายตัวไป  ^^ ขอบพระคุณที่แปลให้อ่านครับ

ฉากสุดท้ายเป็นหลังเลิกงาน นางเอกก็ชวนพระเอกไปบ้านน่ะ ก็ไปมั้ย?อะไรประมาณนั้น

งง นิดอะครับ ถ้าในฉากสุดท้ายคือหลังเลิกงานเเละกำลังออกจากร้านจริง ทำไมฉากหลังของ

นางเอกเหมือนเปงระเบียบพวกห้องพักอะครับ อารมเเบบกำลังออกจากห้องพักของพระเอก

หรือนางเอก เพราถ้าเลิกงานเเล้วออกจากร้าน ฉากหลังน่าจะเปงซอยหลังร้าน หรือหน้าร้าน

หรือกำลังจะออกจากห้องพระเอกเเละไปบ้านนางเอก

tdtee

อ่อยขนาดนี้ ต้องจัดให้หนัก ....

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่่าน
แบน90วัน

Worapat Rodampai

ครับ

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

KonMol2

ชวนมาขนาดนี้ก็ต้องเรียบร้อยสิ แล้วที่ถามตลอดแสดงว่าอยากรู้ว่าพระเอกอึดแค่ไหน น่าจะได้จนถึงใจเลยละ

นั่นงัย ตัวเล็กแต่แรงเหลือเฟือมากก

goorboyI

ดูวีดีโอผญแน่ ๆ เลย น่าจะอ่อยเต็มที่ ผมสั้น ตัวเล็ก แล้วต้องนมใหญ่ด้วยนะ สเปคผม  ::HoHo::

ไม่ได้ดูวีดีโอเลยแฮะ จัดหนักขนาดนี้เกิน 10 ยกแน่ ๆ

mourning.moment

เปิด VDO มา เป็นคนเดียวกะในจอเลย สะเด้ยกันเต็มที่จนฟ้าสาง หุหุ

ปรากฏว่าไม่ได้ดู VDO ซะงั้น แต่ได้เล่นหนังสดกันจนเต็มคราบเลย สมกะที่อุตส่าห์อ่อยมาตั้งนาน

everythink

::Glad:: สเป็คเลย ตัวเล็กนมพอดี พินจังวู้ คนบ้าไรได้ตั้ง 8 น้ำ
ถ้าเรื่องจริง ไม่ตื่นมาทำงานได้หลอก

iammek

แม่หญิงเค้าเปิดทางขนาดนี้ จะรออะไรล่ะครับพ่อหนุ่ม
งานนี้แม่หญิงเริ่มเองจบเองซะละมั้ง

พ่อหนุ่ม จะอึดอะไรขนาดน้านนนน

Tee001

นางเอกอ่อยซะขนาดนี้ ถ้าพระเอกไม่จัดนี่บื้อมากครับ

สุดท้ายก็จัดเต็ม พระเอกนี่อึดจริง ชวนกันไปมาที่ห้องของทั้งสองฝ่าย เล่นกันสนุกเปลืองอีกหลายถุง(ยาง)แน่เลย อิๆ

exhausis123

ถามตอนจบ จบอย่างไร นี่ไม่ต้องคิดเลย ได้แน่นอน สาวให้ท่าขนาดนี้
ว่าแต่จะถึง 8 ครั้งมั้ยนะ แต่ถึงไม่ถึง สุดท้ายเป็นแฟนกันชัวร์ ฟันธง

ง่าช่วงล่างเป็นรูปเล็กอ่า อ่านคำพูดมะได้เลย ไม่รู้ของคนอื่นเป็นกันป่าว
แต่น่าจะหลายรอบอยู่นะ ส่วนตอนจบที่คุยกัน นั่นอ่านมะออกจริงๆ

ปล.อ่านใน ipad