ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Reco] Playful Talk ผมสั้น ตัวเล็ก สเปคนะครับ! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 09, 2020, 06:21:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

abc123abc

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
ตอบ:ก็น่าจะเย็ดกันละนะ ผู้หญิงเค้าแถบจะสร้างสะพานให้ละ ถ้าไม่มึงก็แปลกๆแล้วละพระเอกคุง ผู้หญิงนี้ออกแนวทอมบอยด้วยแฮะ

ปีศาจรึไงกัน เอาไปขนาดนั้นยังมีน้ำอีกเหรอ

alaaum

ชวนมาดูหนังถึงห้องนี่ก็ไม่รอดแล้วล่ะ พระเอกเราเสร็จแน่ๆ

พ่อหนุ่มพลังม้าเราสุดยอดจริงๆ หลังเลิกงานได้ยิงยาวแน่ๆ

jarabaman

นี่มันอ่อยแล้ว อ่อยชัดๆพระเอกมันไม่รู้จริงๆหรอวะ

นางเอกน่ารักมากกกกกกกก

minezaza2

ผมสั้นติ่งหูแบบงี้น่ารักมาก เหมือนสาวๆ ม ต้น

Roam/Z/l3

อ่อยแบบนี้ หึหึ

โอ้โหถุงยางขนาดนั้น แต่ผู้หญิงผมสั้นก็ได้ใจเลย สุดท้ายไปเดทต่อ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

โครตอ่อยเลย ต่อไปเองก็คงไม่ต้องทนเหงาว่าวกคนเดียวละ

นี่มันข้ามขั้นตอนจากเดทไปเยอะแล้วเฟ้ย

HaoMaRu

แต่งตัวล่อซะขนานนั้น ได้เจอพ่อพระเอก 8 น้ำจัดหนักตายกันไปข้างแน่ๆ

แม้แต่วิดิโอยังไม่ได้ดูเลย ไม่เดินแก้ผ้าออกเลยล่ะนั้น นางเอก Want หนักมาก

poroapor

kopter41

ตอนจบผมว่าจะต้องมีอะไรกันอย่างหนักหน่วงแน่ๆนางเอกต้องรู้อยู่แล้วว่าพระเอกแอบเอาเธอไปช่ววยตัวเอง
Edit
นางเอกก็คงแอบชอบพระเอกเหมือนกันแหละย้ายหไปอยู่ด้วยกันก็ดีนะ

pamafry

เปิดเกมรุกสุดๆ ตอนจบน่าจะคบกันนะ
-----
คิดว่าเธอจะหื่นกว่านี้ เธอดูธรรมดากว่าที่คิดมั้ง
โสดดดด!!

lock18z

อ่อยจนไม่รู้จะอ่อยยังไงแล้ว ถ้ามากกว่าคงจับพระเอกข่มขืนไปละ

เอาเยอะขนาดนนี้ เก็บกดมาจากไหน

Moreboy

zumlee

วันละ 8 รอบเลยหรอน้องจะหื่นหนักไปนะ ละสาวมาอ่อยเบอร์นี้จัดตั้งแต่วันแรกละ

โคตรอึด แรงฮึดเกินร้อยจิง น้ำที่ 5 ยังแตกในได้เยิ้มได้เบอร์นั้น

neverock

อ่อยขนาดนี้ไม่ทำไรก็ไปเปนขันทีได้แล้งนะพ่อหนุ่มเอ้ย

เออให้มันได้แบบนี้สิครับ  ::DookDig::