ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Reco] Playful Talk ผมสั้น ตัวเล็ก สเปคนะครับ! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 09, 2020, 06:21:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mummebufa

คือผู้หญิงอยากลองของว่าแปดครั้งต่อวันจริงมั้ยสรุปสุดท้ายโดนจนสลบคาควย

joulez

น่ารักขนาดนี้ รีบเป็นแฟนเลยครับ จัดให้สุดแล้วหยุดที่เราเป็นเจ้าบ่าว

อ่านเนื้อเรื่องไม่ได้ ภาพมันเล็ก ผมดูในทอสับ ขยายถาพไม่ได้ เรื่องอื่นปกติครับ ตอนแรกนึกว่าต้องตอบกระทู้ก่อน เลยมโมตอบไปตามภาพ อยากอ่านครับ

bigboy001

::Thinking::  คนหนึ่งก็อยากอีกคนก็พร้อมรบ เอาเป็นว่าเรื่องหน้าจะจบแบบแฮปปี้เอ็นแหละ ได้กันยันหว่าง จัดหนักหลายรอบแน่นอน ว่าแต่นางเอกผมสั้นๆ ตัวเล็กๆนี่ ไม่ค่อยจะมีให้เห็นนะหายากยิ่ง  ::DookDig::

Hanaka99

l2aito

นางเอกดูมีสเน่ห์จังแฮะ ชอบลายเส้นแบบนี้จัง ' 3'
แต่มาถึงบ้านขนาดนี้แล้ว ต้องจัดแล้วละครับ
::Glad::

ยันหว่าง...
สมกับเป็นคู่นี้จริงๆ แต่ก็ดูเข้ากันดีนะ
น่ารักดี~

nowhereman

งานนี้ให้เดาไม่จบแค่ดูหนังด้วยกันแน่ๆ เล่นกันเองแหงมๆเลย

เป็นตามคาด แต่สาวผมสั้นแบบนี้ผมก็ชอบนะ แต่มีการได้ใส่สดแล้วแข็งต่อได้ น้ำออกอีกหลายรอบ อันนี้ก็แอบฮา

niceanglev

สายอ่อยเลยนะเนี่ย ดูพระเอกติ๋มๆไปเลย ผู้หญิงแบบนี้บางทีก็ดูน่ากลัว

edit ผู้หญิงตัวเล็กแต่หุ่นดีมากเลย น่ารักมาก 8ครั้งนี่ฟ้าเหลืองเลยนะ

biggiggog

สาวเปิดมาซะขนาดนี้แล้ว
จะนั่งอยู่เฉยๆก็คงกระไรอยู่มั้ง

ตอนท้ายพระเอกมันสงสัยอะไรหว่า
ก็ล่อกันมากี่ยกแล้ว แถมยังแตกในด้วย
คงไม่ต้องเดทกันแล้วมั้ง
ขอบคุณครับ

chew koo

โทดะซังชอบทากะนาชิอยู่แล้ว แถมยังถามเรื่องการมีเซ็กซ์อีก  น่าสนใจคือว่า สองคนนี้จะมีเซ็กซ์กันกี่ครั้งสิ

ครั้งต่อไปจะลบสถิติไหมเนี่ย นางเอกน่ารักจิงๆ

oyoyo

อูยยย พี่สาวล่อลวงหนุ่มน้อยมากินถึงในห้องตัวเองเลย
สาวคนนี้น่ารักนะ ผมสั้นดูทะมัดทะแมง แต่หุ่นทรงไม่ธรรมดาเลย
-------------
หุ่นนางสุดยอดจริงๆ ผมชอบตรงที่เขาวาดขนตรงนั้นของรุ่นพี่ได้สวยและเป็นธรรมชาติดีจัง

virussand

น่าจะจบแบบเป็นแฟนกัน กินกันยันเช้าทุกวันไม่าไปทำการทำงานแน่ะๆ

edit : เดาพลาดไปหน่อย แต่ว่าสเปกพระเอกชอบเผมสั้นตัวเล็กๆเหมือนกันเลย

condominium

ไม่ได้แอบอ่านก่อนนะ  แต่เดาได้เลยว่ามาทรงนี้ จัดหนักแน่ๆ ไม่พลิกโผแล้วล่ะ

อยากรู้ว่ากี่ครั้ง 4+?

thetwo

อ่อยแบบน่ารัก ๆ อย่างนี้ก็ต้องตามน้ำจัดให้สมใจแล้วล่ะครับ น่ารัก ๆ

อื้อหือ สาวก็ไฟแรง อย่างนี้ก็ฟ้าเหลืองกันไปเลย

Apinan Mok

่อ่อยตั้งแต่แรก แต่ทำไม่ถึงปล่อยไปได้

ไปไม่ถึงนี่ สงสัยต้องซ้ำอีกหลายวันแน่ๆ