ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shunjou Shuusuke] Second Virgin รักนอกใจ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 18, 2020, 06:19:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

Tag: NTR,MILF
(40 หน้า)ซ่อนแค่ 2 หน้าสุดท้าย

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
1-5

6-10

11-15

16-20

21-25

26-30

31-35

36-40

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

สุดท้ายก็ไม่รู้ว่าเมียโดนเสียบ

จะท้องไหมนี่

maroon

ขอบคุนครับ ตามเเบบเลยครับเเนวเเม่บ้านญี่ปุ่น มีปัญหากับสามี เหงา เจอเด็กหนุมเเอบมีชู้ สามีจับไม่ใด   ตอบคำถาม จากทีผมเคยอ่านงานอาจารย์ท่านนี้ งานเเก่ตอนจบ ดุเเล้วสามีจับไม่ใดเเล้วก้เล่นชู้กันต่อไปครับ ดีไม่ดีอาจมีลูกด้วย edit จบเเบบ สามีจับไม่ใด ตามเเบบอาจารย์เลย

nowhereman

ถ้าให้เดา ผู้จัดการน่าจะแกล้งหลับต่อ แล้วพอชู้กลับไปก็จัดหนักกับแม่บ้านต่อยันเช้าแน่ๆ

ผิดคาดตอนจบแฮะ นึกว่าสามีจะตื่นมาเจอซะอีก งานนี้ชู้รอดได้ไปต่อ

yopern

ก็หัวหน้าไม่ทำการบ้านนี่นา ลูกน้องก็ทำแทนให้ทุกอย่างนั่นแหละ ไม่แปลก

edit ถ้าทำแบบนี้มันตื่นเต้น ก็คงอีกยาวแน่ เขาผู้จัดการนะ

flukehaha

ก็ไม่เชิงntrแบบหนักๆนะตามสไตล์อาจารย์ดป็นความต้องการของคุณแม่บ้านเองแต่ก็นะคุณสามีคงไม่รู้มั้ง
****ตามนั้นก็ชู้กันยาวๆไปจะว่าไปพักนี้แนวmlif.ntrมันเยอะขึ้นกว่าเดิมไหมนะ
Manchester United Football Club
We are Red Army

Boran Mark

สาวแก่มาเจอเด็กหนุ่มเข้า มันส์ละซิ แต่อยากพูดถึงชีวิตครอบครัวของ ผจก. ที่ไม่มีลูกอยู่ด้วยกันนานๆ แล้วมักเป็นอย่างนี้นะ ถ้าไม่ดูแล ปรุงแต่งชีวิตคู่ให้ตื่นเต้นมั่ง
edit:แบบนี้ก็เล่นกันยาวไป ระวังไอ้หัวแดงๆ จะโผล่มาแค่นั้นแหละ 555

mspeed

เฮ้ย ตื่นจริงเหรอเนี่ย
ว่าแต่ตื่นมาแล้วอาจจะมาขอร่วมสนุกด้วยเลยรึเปล่าล่ะ
แอบชอบแบบนี้ใช่ไหม
หลอกเราซะได้ ตกใจหมดเลย

เจริญ รุ่งเรือง

คิดว่า เป็นแผนของสามี คิดให้ทำกับภรรยา
เพื่อทำให้ตัวเองมีอารมณ์ทางเพศมากขึ้นครับ

kazu36

เดาก่อนไทยเรียกว่า จบแบบสวมเขาให้ผัว
ไม่ได้เฉลยแหะว่าจับได้ไหม โล่งใจ

MooOon

ขอบพระคุณมากครับ ดูเเนวนี้มากๆ เเล้วไม่อยากมีเเฟนมีเมียเลยนะ

คือถึงเราไม่เมาหรือดูเเลดียังไง ถ้าเเฟนหรือเมียจะนอกใจมันก็ห้ามไม่ได้อะ

จากที่ดูมา เดาว่าผัวก็น่าจะยังไม่รู้ละมั้ง ดูฉากเเล้วมันแปลกๆ เดาว่า

อาจทำเสร็จเเล้ว พระเอกกลับไปเเล้ว นางเอกกำลังเก็บของในห้องอะไรเเบบนี้อยู่ละมั้ง

--------------------------------------------------------------

โห เอากันข้างๆเลยนะ เอาตรงๆถ้าเปงผัวนี่เรียกได้ว่าเจ็บมากเลยนะ คือไปเเอบเอากันที่

อื่นนี่ว่าหนักเเล้ว เล่นมาเอากันข้างๆเเบบไม่ไหวหน้าเลย -*- เเต่ก็เเทบทุกเรื่องมีเมียสวย

หุ่นดี ทำไมไม่ชอบทำการบ้าน ถึงจะบอกว่าทำงานเหนื่อยๆก็เถอะ -*- ชักอยากเอาเมียคนอื่นเเทนละ

เเทนที่จะหาเปงของตัวเอง 555+

bigbuff

ผมว่าผู้จัดการน่าจะรู้เห็นเป็นใจและร่วมสวิงด้วยแน่ๆเลย หรือว่าไม่ ::Dizzy::

hiromi39

ผู้จัดการเราหลับไม่รู้เรื่องเลย คงละเมอซะลึมซะลือ พอเคล้มๆ เห็นเมียสาวใหญ่กำลังถูกลูกน้องที่ทำงานหนุ่มน้อยกระทุ้งอยู่ข้างหน้า คงจะคิดว่ากำลังฝันเปียกถึงเมียอยู่แล้วก็หลับต่อ สองคนนั่นคงรีบพากันแอบไปต่อบนเตียงบนบ้าน ไอ้หนุ่มก็คงได้ทับรอยผัวแก่ของนางเอกของเรา

keatmano

ผู้จัดการตื่นขึ้นมาแล้วถามว่า "อ้าว เสร็จกันแล้วหรือ ผมขอเข้าห้องไปนอนต่อนะ ... ตามสบายทั้งสองคน" ... ผู้จัดการรู้ตัวดีแล้วส่งลูกน้องมาช่วยเมียตัวเองให้มีความสุข

อ้าวกลายเป็นอีกแบบ ... ต้องโทษสามีที่ไม่สามารถให้ความสุขภรรยาได้ (หรือเปล่าหว่า) ... ต้องโทษภรรยาที่หักห้ามใจไม่ได้มากกว่า

prakit803

สงสัยจะตื่นแน่เลยผัวตัวจริงขี้เมา

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน