ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shunjou Shuusuke] Second Virgin รักนอกใจ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 18, 2020, 06:19:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::  ดูจากพล็อตเรื่องแล้ว ทางผจก.คงจะไปแอบกินตับเด็กสาวๆที่ไอ้หนุ่มหมายปองอยู่ก่อน หรือ ไอ้หนุ่มแนะนำให้ แล้วเกิดเบื่อหน่ายเมียสาวใหญ่ที่บ้านเลยสมยอม ให้ไอ้หนุ่มพนักงานมาจัดหนักเมียซะได้มีความสุขสม เลิกเงี่ยนไปวันๆซะที แล้วมันก็ดีหากควบคุมลูกน้องและเมียรักในมือไว้ได้พร้อมๆกัน แถมตัวเองยังไปกินตับอีหนูคนอื่นๆได้อีก  ::Thinking::

EDIT กลายเป็นผจก.ไม่รู้เรื่องไรเลย เมาหนักจนหลับต่อ แต่หากมีภาคต่อไปก็ไม่แน่เหมือนกันว่าจะเป็นแบบที่ผมเดาไว้ไหม...

heromomo

หัวหน้าไม่ยอมทำการบ้าน ลูกน้องเลยทำแทนแถมเหมือนต่างคนต่างมีใจให้กันก็เรียบร้อยสิ

edit  ต้องโทษหัวหน้าแล้วละไม่ยอมทำการบ้าน ลูกน้องก็สบายตัวกันไปยาวๆ

boxser

ผู้จัดการ  ตื่นมาพอดีหรือ? แล้วอีก2หน้าผมว่ามาคนตาย

edit  นึกว่าจะตื่นมาเจอแต่ไปนอนต่อซะงัง แต่ผมว่าท้องแน่นอน ในทุกดอก

jarabaman

ผมว่าตื่นมาก็คงไม่รู้อะไรหรอกครับ น่าจะนัวกันไปเรื่อยๆแน่นอน

5555 สูตรสำเร็จหนังยุ่น

everythink

คนวาดคนนี้ ผมชอบมากๆเลย เส้นแกสวย วาดแล้วดูแล้วโคตรอยากตาม ได้อารม
คนแปลก็แฟลออกมา เสียวตามภาพ แรงกระตุ้นน้ำมาก
นอกใจแบบนี้ สวยๆ จะจ้าน เป็นจริงๆ คงจัดกันบ่อย

ddcc

ผมว่าลงเอยที่ผู้จัดการเห็นพระเอกเอาเมียตัวเองเลยแบบยิปปี้ตรูจะได้หย่าสมบูรณ์ วู้ฮู้วววว555
ไหนๆก็เอาโชว์ผู้จัดการขนาดนี้ละ ทีแรกยังแบบ แหมมม
เอ่าาาา มันมีสกิลวาปหรือผู้จัดการมันตื่นสายแต่วาดให้เหมือนตื่นมาหลังจากนั้นทันทีฟระเนี่ยย

kapomman

สงสัยสามีตั้งใจให้ลูกน้องมาเข้าหาเมียเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศหรือมีจุดประสงค์แอบแฝงอยู่  คิดว่าสามีกับลูกน้องน่าจะสุมหัวกันก่อนแล้ว

ชะอ้าว ntr เต็มรูปแบบเลยวุ๊ย  ถ้าผญ.ไม่คุมสงสัยมีท้องประจานแน่เลย

biggiggog

ก็ไม่ได้เพิ่งกินกันซะหน่อย ต่างฝ่ายต่างถูกใจ
คงไปกันยาว ไม่น่าจะดราม่า

กับผัวก็ไม่อะไรกันแล้วนี่
ก็คงล่อกันต่อไป
ขอบคุณครับ

ninepeeza281

เอาแล้ว ผัวตื่น

นึกว่าจะโดนจับได้ซะแล้ว

เก๋ไก๋ สไลเดอร์

ตื่นมาสงสัยไม่เจอแล้วแน่ ๆ เพราะไปแอบกันอยู่ในห้อง
Edit นั้นไงผมกะเอาไว้แล้วว่าต้องแอบเข้าไปในห้องก่อนแน่ๆ ฮ่า ๆ

Kit.m555

คุณสามีนี่ไม่ค่อยขยันทำการบ้านนะ
เจอคนที่ทำแทนให้สะสมใจเลย
เดาตอนจบ : 2 หน้าสุดท้ายเหลือทางเลือกไม่กี่ทาง  ::Thinking::
ขอเลือกสามีตื่นขึ้นมาไม่เห็นอะไร และเมียก็แอบกินต่อไป ::Evil::
EDIT : ดีนะเปลี่ยนห้องสะก่อนไม่งั้นความแตกแน่ ::Horror::

สวัสดีชาวโลก

ผัวตื่นมารับไม่ได้แล้วหย่า่แน่ๆเลยฮะ ไม่ก็ผัว ขอบคุณเพราะทำลูกไม่ได้มานาน  ::Cheeky::

editโชคดีเพราะห้องหรอนิ555

yoyogoza

จับได้ แต่ก็คงไม่สนใจหรอก มันมีเมียน้อยนิ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย
แบน90วัน

สลัดผักใส่ไข่

คิดว่าติดใจแล้วแน่ๆ ไม่มีทางเลิกกันง่ายๆแน่นอน ถ้าผัวจับได้จะเลิกกับผัวมากกว่า หรืออาจจะหักมุม ผัวไปมีเมียน้อยเป็นคนรู้จักชู้อีกที สรุปก็จบแบบผัวจับไม่ได้ ใส่กันต่อยาวๆ

Summermay

ผจก ไม่น่าทันเห็นนะ คงได้ไปต่อแหละ

เจ๋งมาก อยู่คนละห้อง นั่ก็กล้ามาเอาต่อถึงในบ้านเค้าเลย แบบนี้คงตื่นเต้นและสนุกสุดๆ